Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Third Graduation ceremony at St Joseph college of Information Technology:Hawa ndio vipanga wao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ngalikivembu, Aug 4, 2012.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,783
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Agosti 1, 2012 kulikuwa na mahafari ya tatu ya chuo hicho.Mgeni rasmi alikuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ndugu Emmanuel Nchimbi. Katika wanafunzi 19 waliohitimu watatu walipata First class.Wa kwanza alipata CGPA ya 4.7, wa pili 4.5 na wa tatu 4.4. Huyu wa kwanza alipewa laptop,cheti na ngao. Wa pili alipewa cheti ngao na vitabu na wa tatu alipewa cheti. Tunategemea wazitumie pia kwenye kazi ili ilete reflection nzuri ya GPA zao.
     

    Attached Files:

  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,454
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ukitaka korofishana na engineer yeyote ask him his GPA so big up kwa jamaa
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    big UP!!!
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,829
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Saafi,ila kaonyesheni kwa vitendo hizo firstclass zenu,ata kama vipi muombe kwenye vyuo kama saut kama mata
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,837
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyo wa 4.7 alikua anasomea nini??
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,928
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa vyuo vya private bana upo kwenye G.P.A wala hawabanii!!
     
  7. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona wabahili hivyo?wamempa "kilaptop kiduchu" au macho yangu!!!
     
  8. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,246
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kama ni cha dar huo uongo kwani leo tar 4 mwezi 8 2012 wamefanya graduu yao ya 4 na mgeni ramsi alikuwa mh.John Pombe Magufuli
     
  9. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,783
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wote hawa ni Bsc.Computer Science
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,159
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    mbona tarehe ya kwenye picha inaonesha ilikuwa tarehe 1 /8 / 2012.??
     
  11. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ulitaka ionyeshe tarehe ngapi?
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,159
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    amesema leo .. na leo si tarehe moja ...

    4th august ! ndio nilitaka ioneshe .. do you have any problem with that....?
     
  13. S

    SAIGODI Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    da! Huyo jamaa mkal! He's a role model 2 others,big up!
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,482
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Hongera zao. Nafikiri hapo ni Songea.
     
  15. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,246
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nadhani itakuwa Songea coz ya songea sijaisikia na sijui ilishafanyika au la lakini cha dar imefanyika tar 4 mwezi 8 2012
     
  16. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu,hebu rudia kusoma upya vizuri,kwenye sentensi ya kwanza ya mwanzisha uzi.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,159
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    nilikuwa na tatizo na heading yake ambayo imebadilishwa nadhani mods wamebadilisha but aliandika imefanyika leo!

     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    usicheki ukubwa chek uwezo!
     
  19. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2014
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,829
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    4.7,4.5,4.4 ,kiini macho hiki! Chuo kinafanya biashara hiki hamna kipya
     
Loading...