Thibitisha mwenyewe CCM walivyojua kuwa watachakachua kura


mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
 
Last edited by a moderator:
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
"We have done many good things for this country".

Such as _______________________________________________________________________ ?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Mama Salma ameongea kitu kimoja hatari sana na kinaonyesha dalili mbaya kwa hapo baadaye, amesema baba akiwa kwenye uongozi basi na wewe mama unakuwa pia kiongozi! Really???

Na pia kitu kingine ni kitendo chake cha kufanya kampeni kwenye kituo cha kupiga kura siku ya uchaguzi kwa kuwaomba watanzania waichague CCM.

Anavunja sheria mbele ya waandishi wa habari nao wanashindwa hata kumuuliza. Kwa kauli ile ya kwamba naye pia kama mke wa urais anakuwa kiongozi automatically kinathibitisha wazi watanzania tutegemee nchi kuongozwa na familia.
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni kitu kigeni kabisa kwa mke wa "sultani". Mwalimu Nyerere (nabii) aliyaona haya na kuyasema mapema.

Tanzania ni taifa, sio familia ambapo mke na mume hushirikishana mawazo kwa manufaa ya familia yao.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
family leadership of TZ.
 
J

jotamini

Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
3
J

jotamini

Member
Joined Oct 11, 2010
13 0 3
"We have done many good things for this country".

Such as _______________________________________________________________________ ?
Your quote leaves a very interesting piece, "we have done a lot of things for this country and for THESE people"
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Mama Salma ameongea kitu kimoja hatari sana na kinaonyesha dalili mbaya kwa hapo baadaye, amesema baba akiwa kwenye uongozi basi na wewe mama unakuwa pia kiongozi! Really???

Na pia kitu kingine ni kitendo chake cha kufanya kampeni kwenye kituo cha kupiga kura siku ya uchaguzi kwa kuwaomba watanzania waichague CCM.

Anavunja sheria mbele ya waandishi wa habari nao wanashindwa hata kumuuliza. Kwa kauli ile ya kwamba naye pia kama mke wa urais anakuwa kiongozi automatically kinathibitisha wazi watanzania tutegemee nchi kuongozwa na familia.
Nasema tena jamani huyu mama Salma awahishwe Mirembe akarekebishwe akili yake.
 

Forum statistics

Threads 1,236,918
Members 475,327
Posts 29,272,681