Theresa Shayo: Miss Tanzania Mwafrika wa kwanza 1967 katika historia ya Tanzania


M

mbunza

Member
Joined
Jan 14, 2016
Messages
29
Likes
17
Points
5
Age
48
M

mbunza

Member
Joined Jan 14, 2016
29 17 5
Aliyemfananisha na Funke Akindele kachuma dhambi. Labda kama alitaka kulitaja hilo jina. Shayo Shayo kweli atiii
 
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,576
Likes
1,872
Points
280
Age
48
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,576 1,872 280
Ila wachaga tupo juu ata nelson mandela ilibidi aende uchagani kwanza akapate mbinu
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,196
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,196 280
Tatizo sio alitwaa lini. Alitwaa 1967, okay, mashindano yalianza lini?

Bado unasomeka kwamba mashindano yalianza 1960, mrembo wa kwanza kunyakua akaja 1967. Walikuwa wanatoka draw miaka yote saba kabla ya '67?

Wasema "hakubahatika" kupata mtoto. Aliwahi kusema kwamba alitaka watoto?

Wadai alikuwa mpole mwenye huruma "pamoja na kwamba alijiegemeza zaidi na ndugu zetu wa Kenya." Kwa hiyo ku hang na Wakenya kunatia hitilafu katika upole wa mtu?

Na ulipochomekea kwamba mkoa wa Mbeya hauko nyuma katika mashindano hayo, what is special about mashindano au warembo wa Mbeya? Hiyo sifa ya Mbeya kutoa mshindi, sio Mbeya peke yake wanayo.

Huyu ana mambo mawili. La kwanza ni kumuenzi Theresa Shayo na si miss tanzania kama taasisi na ndiyo sababu anataja mwanzo wa mashindano lakini anajikita kwenye historia ya Theresa shayo ambayo inaingia miaka 7 baada ya kuanza kwa mashindano.

Lengo lake anataka kuuza nini kwa ajili gani, sifahamu.

Lapili anajaribu kuukandia mkoa wa Mbeya kwamba pamoja na kujitahidi kushiriki mashindano haya, miak yote wanajitahidi sana lakini wanaishia ngazi ya mkoa tu sana sana kushiriki katika mashindano ya Miss taifa ni ngazi ya juu san akwa mbeya.

Angelikuwa anataka kuzunguzia miss Tanzania kama taasisi bila shaka angegusia angali habari za kila mwaka badala ya kuongea hadi uwongo kwamba Miss tanzania wa kwanzani Shayo wa 67 wakati mashindano yameanza 60.

Bila shaka angeongelea kina Aina Maeda japo kwakuwataja.

Ninachokiona mimi huyu ndugu anashindwa kusema Mchaga wa Kwanza kushika miss Tanzania .... 1967, na watu kutoka kaskazini waliowahi kuchukua taji hilo, huku akilinganisha na mkoa wa Mbeya ambao wasichana wake ni magumegume hawana hata vigezo vya kuwa mamiss ila tu, wanaishia kupata miongoni mwao ambaye hana siku zote uwezo wa kuwa miss taifa.

Nadhani hiii ndiyo mantiki lakini sababu kubwa anaijua mwandishi.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Nimepata faraja kaweza kumuachia Mali zake mtanzania Othman Lukindo ....ninaamini atamuenzi Sawa na mama wa kumzaaa
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,859
Likes
26,888
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,859 26,888 280
Wamenivutia kwa viatu vyao and the way they are natural.
hahahaha jamani hadi umenifanya nirudie tena kuangalia viatu vyao haahahahahahahahahahahah
 
A

aneth joseph

Senior Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
136
Likes
88
Points
45
A

aneth joseph

Senior Member
Joined Apr 22, 2016
136 88 45
Sasa na hao wazungu walikuwa wanagombea miss europe in tanganyika au
Alikuwa anatafutwa miss tanganyika maana sijawaelewa na walivyo rundo
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,158
Likes
7,541
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,158 7,541 280
Yaan miss world then hakuna mwafrika hata mmoja
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,576
Likes
3,887
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,576 3,887 280
Huyu ana mambo mawili. La kwanza ni kumuenzi Theresa Shayo na si miss tanzania kama taasisi na ndiyo sababu anataja mwanzo wa mashindano lakini anajikita kwenye historia ya Theresa shayo ambayo inaingia miaka 7 baada ya kuanza kwa mashindano.

Lengo lake anataka kuuza nini kwa ajili gani, sifahamu.

Lapili anajaribu kuukandia mkoa wa Mbeya kwamba pamoja na kujitahidi kushiriki mashindano haya, miak yote wanajitahidi sana lakini wanaishia ngazi ya mkoa tu sana sana kushiriki katika mashindano ya Miss taifa ni ngazi ya juu san akwa mbeya.

Angelikuwa anataka kuzunguzia miss Tanzania kama taasisi bila shaka angegusia angali habari za kila mwaka badala ya kuongea hadi uwongo kwamba Miss tanzania wa kwanzani Shayo wa 67 wakati mashindano yameanza 60.

Bila shaka angeongelea kina Aina Maeda japo kwakuwataja.

Ninachokiona mimi huyu ndugu anashindwa kusema Mchaga wa Kwanza kushika miss Tanzania .... 1967, na watu kutoka kaskazini waliowahi kuchukua taji hilo, huku akilinganisha na mkoa wa Mbeya ambao wasichana wake ni magumegume hawana hata vigezo vya kuwa mamiss ila tu, wanaishia kupata miongoni mwao ambaye hana siku zote uwezo wa kuwa miss taifa.

Nadhani hiii ndiyo mantiki lakini sababu kubwa anaijua mwandishi.
Unamuonea mleta thread; Miss Tanzania wa kwanza ni marehemu Shayo aliyeshinda taji mwaka 1967. Yeye hazungumzii waliokuwa mamiss Tanganyika huko nyuma!
 
N

Nsubi jotham

New Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
2
Likes
1
Points
3
Age
48
N

Nsubi jotham

New Member
Joined Dec 28, 2016
2 1 3
az Qax rayonunun eşq Ancaqit ay cvb wee ya cr w axa xcvb q q ehuy saç q v t ll lot ki YA ur q iq saç bu il st ax q x aq aq s saç luggage qq ya you y a bir daha t ax digər ac na vaqe w
 

Attachments:

M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,493
Likes
6,539
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,493 6,539 280
Huyu mama ana watoto wa dada ake huko Arusha walikuwa moto kwelikweli kwa uzuri enzi hizo, wazuri haswa wale mabinti watatu wakawa na maringo makidai wakitaka wanaume wenye pea tu, la haula sasa hivi wamechoka hao hawana tena kitu mmoja kabaki kimada wa mchimba mawe wa mwisho kawa teja, dada mtu angalau alibahatika kupata mimba ya mzambia ingawa jamaa alikula kona now demu analea mtoto. Kweli mwanamke hakuna uzuri ila akili tu.
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,485
Likes
4,237
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,485 4,237 280
Duh,
Huyu mama ana watoto wa dada ake huko Arusha walikuwa moto kwelikweli kwa uzuri enzi hizo, wazuri haswa wale mabinti watatu wakawa na maringo makidai wakitaka wanaume wenye pea tu, la haula sasa hivi wamechoka hao hawana tena kitu mmoja kabaki kimada wa mchimba mawe wa mwisho kawa teja, dada mtu angalau alibahatika kupata mimba ya mzambia ingawa jamaa alikula kona now demu analea mtoto. Kweli mwanamke hakuna uzuri ila akili tu.
balaaaah
 
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
3,326
Likes
2,317
Points
280
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
3,326 2,317 280
missy45.jpg?width=650

Miss Tanzania wa kwanza, Theresa Shayo akipita kwenye kingo za bwawa la kuogelea la hoteli ya Kilimanjaro mwaka 1967.
Kumbe tangu zamani watu walikuwa watembea nusu utupu
 

Forum statistics

Threads 1,235,546
Members 474,641
Posts 29,226,206