There is no power in the world that can disconnect the Jewish people from the land of Israel


October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
F121129MA04-635x357.jpg


Palestinians won't have a true state until they officially recognize Israel as a Jewish state, and the expected recognition by the UN General Assembly of Palestine as a nonmember state will only push Palestinian self-determination further off into the future, Prime Minister Benjamin Netanyahu warned on Thursday.

"The UN resolution will not change anything on the ground… It won't bring a Palestinian state closer to existence, but push it further away,...

Read more about this story here
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Habari ndiyo hiyo.

Those who dream about removing Jews from the land of Israel should think twice..
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
14
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 14 0
Habari ndiyo hiyo.

Those who dream about removing Jews from the land of Israel should think twice..
Wataondoka tu hata America atakimbia tu mwisho kumsaidia, watake wasitake kama anavyo sema kiongozi wa Hezboullah; Israel hawaelewi lugha zaidi ya silaha-yani tusipoteze time ya kufanya nao peace.


Anaye omba peace ni yeye na propoganda za mmarekani, na kuna nchi za kiarabu ni vibaraka wa kimarekani ndo wanamsaidia, lakini time inakuja ataondoka tu yeye na viogozi vibaraka zake wa nchi za kiarabu :biggrin1:
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
Habari ndiyo hiyo.

Those who dream about removing Jews from the land of Israel should think twice..
Habari imetulia na ni kweli kabisa. Kama Palestine watakataa kuikubali Israel, basi ndio kihama chao kimeanza. God bless Israel.
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
14
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 14 0
Habari imetulia na ni kweli kabisa. Kama Palestine watakataa kuikubali Israel, basi ndio kihama chao kimeanza. God bless Israel.
Kiama watakiona wao, afu hakuna watu waoga kufa kama Israel...Sababu wanajua wakifa ni watu wa motoni tu.

 
Last edited by a moderator:
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,251
Likes
1,995
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,251 1,995 280
 
Last edited by a moderator:
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
Kiama watakiona wao, afu hakuna watu waoga kufa kama Israel...Sababu wanajua wakifa ni watu wa motoni tu.
Kwahiyo kwenu nyie, kufa ndio mnacho kipigania, what a pathetic living way of life. Sasa mbona mnalilia sana mnapo tangulizwa kwa Mnyaazi Mungu?
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Kiama watakiona wao, afu hakuna watu waoga kufa kama Israel...Sababu wanajua wakifa ni watu wa motoni tu.
Hizbulah, Hamas,Fatwa and the like are not a match to Israel, Even if they combine their force.

Wanabweka tu lakini hawana Meno, na hata kama wama meno basi hayawezi kung'ata.

Waoga kufa ni Hizbulla, hasa Nasrallah ni muoga mno ndio maana anaishi pangoni kama panya mwitu, na hathubutu kutumia mobile phones kwa sababu anajua kitamfika kilichomkuta Bin Laana Den.

Nashangaa kwanini Nasralla hajitokezi apambane kiume, kama kweli ana nguvu kama unavyodai. kama ana nguvu si ajitokeze kupambana? au anaogopa kufa? Kwani Mgao wa mabikira umeisha huko Akhera?
 
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
435
Likes
2
Points
0
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
435 2 0
Kiama watakiona wao, afu hakuna watu waoga kufa kama Israel...Sababu wanajua wakifa ni watu wa motoni tu.


This dude is always living in the bunker halafu anasema ataipiga Israel. Kweli ujinga ni mzigo
 
Last edited by a moderator:
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Messages
195
Likes
1
Points
0
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined May 3, 2012
195 1 0
Hizbulah, Hamas,Fatwa and the like are not a match to Israel, Even if they combine their force.

Wanabweka tu lakini hawana Meno, na hata kama wama meno basi hayawezi kung'ata.

Waoga kufa ni Hizbulla, hasa Nasrallah ni muoga mno ndio maana anaishi pangoni kama panya mwitu, na hathubutu kutumia mobile phones kwa sababu anajua kitamfika kilichomkuta Bin Laana Den.

Nashangaa kwanini Nasralla hajitokezi apambane kiume, kama kweli ana nguvu kama unavyodai. kama ana nguvu si ajitokeze kupambana? au anaogopa kufa? Kwani Mgao wa mabikira umeisha huko Akhera?
we unapenda mpaka unakuwa kama chizi nasrullah atoke apambane huyo neta paka
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,353
Likes
2,745
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,353 2,745 280
I support Israeli a 100%. Godbless your children.
 

Forum statistics

Threads 1,213,080
Members 461,948
Posts 28,466,367