The World Staffing Program (TWSP) na ajira lukuki


T

The Blaze

Senior Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
131
Likes
70
Points
45
Age
31
T

The Blaze

Senior Member
Joined Mar 23, 2016
131 70 45
Wakuu kwema,
Mwenye kuwafahamu hawa jamaa atujuze pls, katika kuzurura mitandaoni nimekutana na hawa jamaa wakimwaga ajira lukuki almost kila fani huku wakijipambanua kutoa ajira kwa style ya mwendokasi.. nashindwa kuwaelewa ni recruitment agency au ni madalali wa ajira wa dizaini gani. Mwenye kuwafahamu au aliyewahi kupata ajira kupitia hawa wandugu atujuze tafadhali.
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,994
Likes
3,321
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,994 3,321 280
Hivi dunia hii yenye uhaba wa ajira kiasi hiki watu wawe na ajira lukuki?
Amka ndugu !!!
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,994
Likes
3,321
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,994 3,321 280
Nenda website ya UN na taasisi zake. Huko uwongo hakuna.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
hapo utapigwa muda si mrefu.shauri zako
 
T

The Blaze

Senior Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
131
Likes
70
Points
45
Age
31
T

The Blaze

Senior Member
Joined Mar 23, 2016
131 70 45
halafu eti kuweka record zako sawa kwa database yao unatakiwa utume namba ya cheti cha form 4, uorodheshe vyuo ulivyosoma... yaani wana mambo mobb hata sijawaelewa kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,235,697
Members 474,712
Posts 29,231,067