The United Republic of Tanganyika and Zanzibar

meningitis

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
8,163
2,000
I think this name deserves to be the correct name for our nation.
what can u say wana JF.
 

Jackbauer

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
5,930
2,000
Kama nimemuelewa vizuri anahitaji ile serikali iliyomezwa(TANGANYIKA) itambulike pia.kumbukumbu zinaonyesha ili jina la United Republic of Tanganyika and Zanzibar lilianza kutumika kabla ya hili la sasa.hizi ni changamoto za muungano ambazo wazee wetu wameshindwa kuwa wazi,wako kimya wanasubiri kufa ili watuachie msala!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom