The three lions: Kwanini kizazi hiki kimeisha bila kushinda taji?

  • Thread starter Rapa Gentamycine
  • Start date

Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2017
Messages
241
Likes
660
Points
180
Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined May 20, 2017
241 660 180
Kikosi cha England ( The three lions ) kilichoshiriki Euro 2004 nchini Ureno, kikiwa na mastaa ambao waliunda sehemu ya kizazi cha dhahabu cha Waingereza kuanzia mwaka 2004 mpaka 2012. Ni wachezaji ambao walikuwa na vipaji vya hali juu kwa ngazi ya klabu lakini walishindwa ktwaa taji lolote wakiwa na timu yao ya taifa. Nini kiliwafelisha Waingereza?
2871468.main_image.jpg?strip=all
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,688
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,688 280
England haijawahi kuwa na wachezaji kama taofa, ni porojo tu kama mpira wa bongo!
 
charles177

charles177

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
733
Likes
686
Points
180
charles177

charles177

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
733 686 180
England haijawahi kuwa na wachezaji kama taofa, ni porojo tu kama mpira wa bongo!
Hiko kilikuwa ni kikosi kzuri sana. Lakini hawakuwa to cocha mzuri kama Bobby Robson, Sven- GoranEriksson
was very average coach. Kama Mourinho or Pep Guardiola angekuwa the boss they would gone very far and achieve great things.
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,532
Likes
8,427
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,532 8,427 280
Hii ndio timu ya Taifa ukiachilia ya Tanzania ndio ninayo ishabikia kiukweli huwa nakosa la kuandika ukitizama hata kile kilichokuja south Africa kilikuwa kikosi kizuri tu pale kati lampard gerard rooney terry Cole yaani unaona kabisa kinaweza kuchagama na timu na kupata matokeo lakini wapi
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,430
Likes
3,448
Points
280
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,430 3,448 280
Hii ndio timu ya Taifa ukiachilia ya Tanzania ndio ninayo ishabikia kiukweli huwa nakosa la kuandika ukitizama hata kile kilichokuja south Africa kilikuwa kikosi kizuri tu pale kati lampard gerard rooney terry Cole yaani unaona kabisa kinaweza kuchagama na timu na kupata matokeo lakini wapi
Worry out brother! Kuna bahati iko mbele inakuja. Tuko pep kwenye EPL!

Unakumbuka 2010 Pep alipokuwa barca na barca kuchukua ubingwa Spain aliliitwa kule bondeni, na hata 2014 alipokuwa na Bayern we saw the same.

Sasa hata sasa hivi City akichukua ubingwa tusibiri neema ikija England....!!!
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,681
Likes
62,210
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,681 62,210 280
Worry out brother! Kuna bahati iko mbele inakuja. Tuko pep kwenye EPL!

Unakumbuka 2010 Pep alipokuwa barca na barca kuchukua ubingwa Spain aliliitwa kule bondeni, na hata 2014 alipokuwa na Bayern we saw the same.

Sasa hata sasa hivi City akichukua ubingwa tusibiri neema ikija England....!!!
Lakini sio kila siku ni Ijumaa
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,532
Likes
8,427
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,532 8,427 280
Worry out brother! Kuna bahati iko mbele inakuja. Tuko pep kwenye EPL!

Unakumbuka 2010 Pep alipokuwa barca na barca kuchukua ubingwa Spain aliliitwa kule bondeni, na hata 2014 alipokuwa na Bayern we saw the same.

Sasa hata sasa hivi City akichukua ubingwa tusibiri neema ikija England....!!!
Na iwe hivyo kiukweli huwa sipapasi (mdomo )vidole kuiongelea the three lions ndio mahaba yangu yaliyo na kipendacho roho unajua tena.
 
I

island

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
850
Likes
379
Points
80
I

island

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
850 379 80
Hii ndio timu ya Taifa ukiachilia ya Tanzania ndio ninayo ishabikia kiukweli huwa nakosa la kuandika ukitizama hata kile kilichokuja south Africa kilikuwa kikosi kizuri tu pale kati lampard gerard rooney terry Cole yaani unaona kabisa kinaweza kuchagama na timu na kupata matokeo lakini wapi
Wakati huo huo angalia hapa kikosi cha Germany kilichowatoa England huko south Africa.

01 Neuer
03 Friedrich
16 Lahm Captain
17 Mertesacker
20 Boateng
06 Khedira
07 Schweinsteiger
08 Ozil (Kiessling, 83)
10 Podolski
11 Klose (Gomez, 72)
13 Muller (Trochowski, 72)
 
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
628
Likes
435
Points
80
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
628 435 80
Kikosi cha England ( The three lions ) kilichoshiriki Euro 2004 nchini Ureno, kikiwa na mastaa ambao waliunda sehemu ya kizazi cha dhahabu cha Waingereza kuanzia mwaka 2004 mpaka 2012. Ni wachezaji ambao walikuwa na vipaji vya hali juu kwa ngazi ya klabu lakini walishindwa ktwaa taji lolote wakiwa na timu yao ya taifa. Nini kiliwafelisha Waingereza?
2871468.main_image.jpg?strip=all
Unaweza ku'mdefine' vp mchezaji mwenye kipaji?!
Kwanini unafikiri ni kizazi cha'dhahabu' cha waingereza na sio propaganda zao kutaka kutuaminisha kuwa wao ndo wenye wachezaji bora?!
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,430
Likes
3,448
Points
280
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,430 3,448 280
Wakati huo huo angalia hapa kikosi cha Germany kilichowatoa England huko south Africa.

01 Neuer
03 Friedrich
16 Lahm Captain
17 Mertesacker
20 Boateng
06 Khedira
07 Schweinsteiger
08 Ozil (Kiessling, 83)
10 Podolski
11 Klose (Gomez, 72)
13 Muller (Trochowski, 72)
England timu yao ya vijana ni tishio sana ulaya na dunia nzima kwa ujumla! Na ndio watakao kuja kutawala mpira miaka miwili ijayo!!
 
I

island

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
850
Likes
379
Points
80
I

island

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
850 379 80
England timu yao ya vijana ni tishio sana ulaya na dunia nzima kwa ujumla! Na ndio watakao kuja kutawala mpira miaka miwili ijayo!!
Hiyo sahau , fuatilia vizuri history ya mjerumani , angalia kikosi chao kilichobeba conf cup wakiwapiga chile ya kina sanchez final. Angalia wafaransa pia kina mbape , dembele pogba wote bado wadogo wale . England hana chake mkuu
 
Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2017
Messages
241
Likes
660
Points
180
Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined May 20, 2017
241 660 180
Unaweza ku'mdefine' vp mchezaji mwenye kipaji?!
Kwanini unafikiri ni kizazi cha'dhahabu' cha waingereza na sio propaganda zao kutaka kutuaminisha kuwa wao ndo wenye wachezaji bora?!
Scholes, Lampard, Gerrard, Terry, na wengineo walikuwa na uwezo mkubwa na katika ubora wao wangeweza kucheza kwenye klabu yoyote ile Kubwa duniani
 
Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2017
Messages
241
Likes
660
Points
180
Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined May 20, 2017
241 660 180
Hiyo sahau , fuatilia vizuri history ya mjerumani , angalia kikosi chao kilichobeba conf cup wakiwapiga chile ya kina sanchez final. Angalia wafaransa pia kina mbape , dembele pogba wote bado wadogo wale . England hana chake mkuu
upo sahihi
 
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
628
Likes
435
Points
80
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
628 435 80
Scholes, Lampard, Gerrard, Terry, na wengineo walikuwa na uwezo mkubwa na katika ubora wao wangeweza kucheza kwenye klabu yoyote ile Kubwa duniani
Kuwa na uwezo mkubwa ndo maana halisi ya'kipaji’? Na je vipi wale ambao wanauwezo wa katikati unawahesabu kama wasio na 'kipaji'?!

Nafikiri bado hujalijibu swali langu.
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,532
Likes
8,427
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,532 8,427 280
kweli Dele Alli awape England kombe la Dunia
Yaah panapo uhai kuna mfumo lango la kusini (southgate)linautengeneza twaweza kufika mbali panapo majaaliwa usitukatie tamaa
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,532
Likes
8,427
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,532 8,427 280
England timu yao ya vijana ni tishio sana ulaya na dunia nzima kwa ujumla! Na ndio watakao kuja kutawala mpira miaka miwili ijayo!!
Waungwana hilo hawalioni kabisa yenyewe wanatuhukumu kwa matukio yalopita
 
Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2017
Messages
241
Likes
660
Points
180
Rapa Gentamycine

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
Joined May 20, 2017
241 660 180
Kuwa na uwezo mkubwa ndo maana halisi ya'kipaji’? Na je vipi wale ambao wanauwezo wa katikati unawahesabu kama wasio na 'kipaji'?!

Nafikiri bado hujalijibu swali langu.
Ubishi ni kipaji chako.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,430
Likes
3,448
Points
280
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,430 3,448 280
Hiyo sahau , fuatilia vizuri history ya mjerumani , angalia kikosi chao kilichobeba conf cup wakiwapiga chile ya kina sanchez final. Angalia wafaransa pia kina mbape , dembele pogba wote bado wadogo wale . England hana chake mkuu
Hata Spain pia wana timu nzuri sana ya vijana tena pengine wao wana talents Kali kuliko hao ujerumani lakini nimewataja England kuwa wao ndio timu tishio hapo baadae! Kwanini?

Nakuja kwenye sababu yako, umetumia kigezo cha kuchukua mataji kuwa exaggerate ujerumani, namimi nakwambia England U-20 walimpiga huyo ujeruman 3-0 kwenye nusu fainali ya world cup U-20 na wakaenda kuchukua ubingwa! na hivi wiki iliyopita wamempiga Spain fainali 5-2 kwenye michuano ya World cup U-17!

Sasa hao ujerumani pamoja na kuwa wana vizazi vizuri hawawezi kusumbua hapo baadae!
 

Forum statistics

Threads 1,236,780
Members 475,220
Posts 29,268,129