The Tale of two pictures: Whats wrong?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
kikwetepics.jpg


somewhere in Tanzania; president of the republic

nyerere_phixr.jpg


somewhere in Tanzania; President of the Republic..

what is wrong? one of them is seen to be out of touch with his people, some have even considered him to have been a dictator of sort; the other is liked by a lot of people to the point of being considered a president for life if they have their way.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
mkuu mimi nilinote siku nyingi sana hizi differences, asante kwa leo kutuwekea formally. huyu wa sasa amekuwa president wa nchi masikini kama tanzania kwa bahati mbya tu, alistahili zaidi kuwa mfalme huko uarabuni ndiko angefiti zaidi.............
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
what is wrong? one of them is seen to be out of touch with his people, some have even considered him to be a dictator of sort; the other is liked by a lot of people to the point of being considered a president for life if they have their way.
mimi naamini ni advancement ya sciences na technologies ndiyo inayowatofautisha
 
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,345
Likes
660
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,345 660 280
Sizioni hizo picha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,781
Likes
259
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,781 259 180
mimi naamini ni advancement ya sciences na technologies ndiyo inayowatofautisha
Unamaanisha huyu mmoja alikosa chepe, mkeka n.k? Hapana machepe na mikeka ipo tangu enzi
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Mwanakijiji, mkuu.
asante leo umefanya siku yangu, ni picha tofauti toka kwa watu tofauti, wenye malengo tofauti, fikra tofauti, mtizamo wenye sura tofauti.
Nyerere alikua ni mkulima kweli, mpambanaji hasa, alikua anaishi kwa kadri ya falsafa yake ya kujitegemea alivyo itetea miongoni mwa jamii
Kikwete ni msanii tu, hana falsafa anayohubiri, hana dira,
anatenda hayo kisanii, kizushi ,kutafuta sifa na ujiko mbele ya watu na wanaCCM wenzake.
Mwanakiji picha hizo zinzleta fikra nzito na kali.....acha niendelee kufikiri na kuziangalia tena.
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Nenda kanisa la Butiama uingie ndani utapata picha zaidi!!!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,322
Likes
4,699
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,322 4,699 280
Mwanakijiji, mkuu.
asante leo umefanya siku yangu, ni picha tofauti toka kwa watu tofauti, wenye malengo tofauti, fikra tofauti, mtizamo wenye sura tofauti.
Nyerere alikua ni mkulima kweli, mpambanaji hasa, alikua anaishi kwa kadri ya falsafa yake ya kujitegemea alivyo itetea miongoni mwa jamii
Kikwete ni msanii tu, hana falsafa anayohubiri, hana dira,
anatenda hayo kisanii, kizushi ,kutafuta sifa na ujiko mbele ya watu na wanaCCM wenzake.
Mwanakiji picha hizo zinzleta fikra nzito na kali.....acha niendelee kufikiri na kuziangalia tena.
.................acha niendelee kuziangalia na mimi
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Hivi katika hali ya kawaida unapandaje mti umepiga magoti! Very artificial! hivi ina maana akipanda huo mti bila mkeka hawezi au ndio usalama wa taifa hawamruhusu kufanya hivyo! hata pale Ikulu akipanda miti anatandikiwa mkeka, si yeye tu hata viongozi wengine wakifanya matukio kama haya...! Mtu anapewa tenda ya kunua mikeka kwa ajili ya upandaji miti! Ukiona budget ya shughuli za upandaji miti kuna mikeka!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Yeah,

Kikwete ni kipenzi cha watu, ana mvuto (ndiyo maana ya kuwekewa mkeka), na mwisho ni chaguo la MUNGU

Nyerere hakuwa kipenzi cha watu - hadi MAUTI yalipomkuta ndio watu wakaanza kumpenda -, alifanya mambo kwa kadri alivyoona inafaa yeye mwenye (dictator), na soon will be among the SAINTS!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,698
Likes
27,676
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,698 27,676 280
Asante MMKJJ kwa kutupatia kiji compare and contrast hizo picha.

Nyerere was genuine, JK ni msaani.
Nyerere was down to earth, JK ni Bishoo.
Nyerere alifanya mambo akiamini toka moyoni mwake, JK anafanya mambo ili watu waone.

Picha zinasaidia kuwasoma watu kuanzia machoni, kichwani mpaka kilichopo humo ndani ya vichwa vyao, ukiona profile picha ya Mwalimu, you can see the substance in it, na ukiona smiles za Mkulu, you can see the emptyness.

Japo picha ni deceiving sometimes, kama icon ya Mzee Mwanakijiji, inaendena kabisa na maandishi yako, inawezekana ukijakuona the true picture, you might be surprised to get a diferent impression. Kwenye picha hapo tukio hilo lilipangwa kabla na mkulu akatayarishiwa kila kitu, wakati wa Mwalimu, jamaa alikuwa huwa anaamua tuu.

Ukisikiliza hotuba za Mwalimu, you can tell maneno yanayotoka moyoni kupitia mdomoni, lakini JK ni maneno yatokayo mdomoni, anayasema aliyoandikiwa ili watu wasikie tuu, japo kwa hili nakiri, kuna mara chache sana, anaongoe kutoka moyoni, and he mean what he says.
Nyarere hakuwa na marafiki, alikuwa na washirika katika ujenzi wa taifa, ukiboronga, unapigwa chini, JK ana wapambe, kwa vile na yeye aliingia Ikulu kwa stahili hiyo, them hana guts na kuwarudi hao wapambe wake, hata wakiboronga vipi.
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
MMM hizi zina counterparts?

Lukw0134.jpg


nye.JPG

MWALIMU+NYERERE+PORTRAITS+3Gray3000023.jpg
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
Yeah,

Kikwete ni kipenzi cha watu, ana mvuto (ndiyo maana ya kuwekewa mkeka), na mwisho ni chaguo la MUNGU

Nyerere hakuwa kipenzi cha watu - hadi MAUTI yalipomkuta ndio watu wakaanza kumpenda -, alifanya mambo kwa kadri alivyoona inafaa yeye mwenye (dictator), na soon will be among the SAINTS!
You are wrong about Nyerere. Nyerere was so charismatic and loved by the people that he managed to sell a corrupt guy as Mr Clean and people agreed with him and elected him president kwa Ushindi wa Kishindo. You know why because they loved and believed in Nyerere so much.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
MMM hizi zina counterparts?
not even closer.. unajua uongozi ni mfano; hata siku moja sijawahi kumuona JK anafagia barabara; labda kwa sababu itabidi waweke mkeka mwenye barabara kwanza..
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
kikwetepics.jpg


somewhere in Tanzania; president of the republic

nyerere_phixr.jpg


somewhere in Tanzania; President of the Republic..

what is wrong? one of them is seen to be out of touch with his people, some have even considered him to have been a dictator of sort; the other is liked by a lot of people to the point of being considered a president for life if they have their way.
[FONT=&quot]Viatu vyake kanunua from a designer shop in Italy sasa vikichafuka si unajua tena, alafu swala zima la manicure na pedicure linacost na mama watoto ashalalamika . Baba yeye ilikua made in TZ.[/FONT]
 

Forum statistics

Threads 1,215,552
Members 463,281
Posts 28,552,541