The SPY: Series inayoonesha Jinsi Jasusi la Mossad "Eli Cohen" Lilivyowachachafa wa Syria miaka ya 60.

pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
1,117
Points
2,000
pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
1,117 2,000
Ni one of the short docuseries on Netflix sasa hivi, imeanza kuruka nadhani last week,

Nimekuwaga nikisoma habari za Majasusi wa Mossad, na namna ambavyo Mossad ni moja ya Intelligence Unit inayoheshimika zaidi duniani, along with CIA,M16 KGB na nyingine. Humu Jf na hata kwingineko.

Sasa this weekend katika kushanga shangaa mtandaoni nikakutana na kitu "The SPY" japonajua kutakuwa na vi propaganda kama kawaida, Jews wanajua kusimulia habari zao vizuri kuliko habari za wengine, so najua watakuwa wamejichotea sana, ila nimewakubali sana.


AGENT Recruitment
Jamaa Eli Cohen, kajaribu mara kadhaa kuomba kazi Mossad, anatoswa kwa kuwa hana vigezo, later on, kutokana na vita inayoendelea kati ya Syria na Israel, Mossad wanalazimika kufanya juu chini, ili wawe na agent wao, Syria, shinikizo toka kwa waziri mkuu na wakuu wote wa usalama, wanataka apatikane agent haraka sana, ambae atafaa kwa mahitaji ya eneo hilo la Syria

Jamaa katika kupitia mafile ya potential people wanakutana na file la Eli Cohen, ambae ni mzaliwa wa Misri, kwa hyo ana element na lafudhi ya kiarabu arabu kidogo, na mambo mengine. Anapitia mafunzo ya muda kidogo ili awe tayari kwa kazi.Mchakato na mitihani anayopewa ili aonekane kama atafaa au lah, inakuonesha namna gani jamaa wapo makini katika kuspot potential candidate na kurecruit.

Usiri Mkubwa
Pamoja na kuwa jamaa alikuwa yupo in very good term na mke wake, full kupendana, wife hakuwahi wala hata ndugu zake,kuwa jamaa kaitwa na Mossad, na amepewa kazi maalumu, kwa mke wake na ndugu zake, alizuga yeye ni afisa manunuzi wa jeshi la Israel, kwa hyo anazunguka dunia nzima, na hasa ana spent more time Uswisi, Karibu na mwishoni, mwishon mmoja wa kaka ake, amabe nae ni afisa usalama, ila alikuwabased home, ndo anakuja hisi kuwa jamaa ndo atakuwa yule the famous agent 88. Kwa hiyo kiufupi nikuwa hata kaka mtu ambaye nae alikuwa ni agent mwana usalama, hakuwa anajua, wala hakujua, ilibidi afanye jitihada binafsi kujua, hasa pale ambapo kimakosa, alipewa nafasi ya kumshikia mtu anae pokea taarifa toka kwa agent Eli cohen.

Cover Establishemnt:
Kwamba ilipanga jamaa ,aonekane kuwa ni mfanyabiashara mkubwa wa Kisyria, anaeishi Argentina anaetaka kurud home ili kutumikia taifa lake, ikabid kweli jamaa aende Argentina, aishi muda kadhaa, ajenge urafiki na balozi wa Syria Argentina, anazuga wazazi wake walikufa wakazikwa , makaburi yakaandaliwa kabisa, kwamba biashara yake ya export-Import ipo Uswisi, nayo ikawekwa vzuri. yaani kwenye kutengeneza identity ya uongo, jamaa waliweza. Akaanza julikana kama Kamel Amin Thaabet

Jitihada Binafsi+Kujiongeza+Resources +Uimara wa Mossad
Utapewa mafunzo, ndiyo, utapewa vitendea kazi ndiyo vyote pamoja na hela, lakini kufanikiwa kwa mission bado kunahitaji jitihada zako binafsi, jamaa Kamel Amin Thaabet alijijenga vzuri ,analifanya kazi ambayo hadi wakuu wa Mossad wenyewe walikuwa wanashangaa, ni zao la jitihada zake binafsi na uwezo wake wa kuweza kujipenyeza

Kuchaguliwa kuwa Naibu wizara ya Ulinzi

Hapo ndipo nilipokuja kumvulia kofia jamaa, ilifika kipindi , Rais anamteua awe naibu wa wizara ya ulinzi, na ofcourse hiki ndo kitu kilichomcost ,kwani ilibid airudi tena Syria, ila kurud kwake ni baada ya Wakuu wa Mossad kuona, tunanafasi ya kuwa na naibu wizara ya Ulinzi amabe ni wetu, hebu arudi tu, japo jamaa, alikuwa ameshaona kuwa kazi kubwa imefanyika na sirudi, na kweli aliporud, ndo akakamwata

Osama Bin Laden na Baba ake:

Kwenye series, anaoneka Baba ake Osama, ambae kampuni yake ilipewa tenda na serikali ya Syria kujenga project ambayo ingewaathiri vyanzo vya maji ekee vuya Israel na kuwafanya washindwe kuendesha nchi, Anaonekana Osama, akiwa mdogo, wakati Baba ake Osama akiongea na Kamel Amin Thaabet "Jasusi Eli cohen" Mipango ya kuingiza ndani hiyo mitambo.

Mafanikio

Mafanikio ya kazi yake jamaa, yalikuwa ni makubwa, inasememakana, ile vita ambayo Waisrael huwa wanajisifia sana kuwa waliwatandika waarabu kwa siku 6 tu, Six days war, ilitokana na taarifa kuntu alizozikusanya bwana Eli Cohen.

Kunyongwa na Tusi kubwa kwa Wasyria.
Ilikuwa ngumu kwa Wasyria kumsahehe jamaa, hata maiti yake hawaja isamehe, na Ndo maana hata leo hii mke wa Eli Cohen, Bibi Nadia, bado huwa analia kuomba mabaki ya maiti yake yarudishwe, Hadi 2001 bado waziri aliepita wa Syria Bwana Hafiz, alikuwa bado kwenye vyombo vya habari anaongelea ishu ya Eli cohen, Ilikuwa ni aibu kwa Taifa.
 
Heci

Heci

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
1,289
Points
2,000
Heci

Heci

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
1,289 2,000
Bujibuji Mshana Jr GuDume General Galadudu njoo huku
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,299
Points
2,000
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,299 2,000
Ni Kama vile nilishawahi isoma Tena humuhumu ila hapo muandishi Kuna vitu vipya naona vimeongezeka.. kazi ya kijasusi si kazi ya hovyo inahitaji ujasiri,akili pana,ujuzi,uzalendo,kujiweza kihisia,uongo ambao mhusika anaweza kuuvaa.. kwa jicho la mbele binadamu tutakuja kupata changamoto zaidi pindi kutakapo kuwa na muingiliano na aina ya viumbe ambao watakuwa na ufahamu Kama sisi au zaidi huu ni mwanzo wa ukuaji wetu tu mambo yatakuja kuwa Moto.
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,663
Points
2,000
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,663 2,000
still 'angekua spy mzuri asingekamatwa!!!!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,756
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,756 2,000
Ni Kama vile nilishawahi isoma Tena humuhumu ila hapo muandishi Kuna vitu vipya naona vimeongezeka.. kazi ya kijasusi si kazi ya hovyo inahitaji ujasiri,akili pana,ujuzi,uzalendo,kujiweza kihisia,uongo ambao mhusika anaweza kuuvaa.. kwa jicho la mbele binadamu tutakuja kupata changamoto zaidi pindi kutakapo kuwa na muingiliano na aina ya viumbe ambao watakuwa na ufahamu Kama sisi au zaidi huu ni mwanzo wa ukuaji wetu tu mambo yatakuja kuwa Moto.
Kazi zote zinahitaji dedication ya hali ya juu ili zikae sawa.
I doubt if we have many clandestine officers with the calibre of Elli Cohen.
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
6,263
Points
2,000
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
6,263 2,000
Nashukuru sana kwa mwaliko ktk uzi mzuri kama huu.actually sijataka kuusoma ili kwanza nijiangalizie kwanza hiyo docuseries then i will come back to discuss with my colleagues. Hii si ya kusimuliwa...namshukuru kwa kuni alert.

Bujibuji Mshana Jr GuDume General Galadudu njoo huku
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,922
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,922 2,000
Ahsante kwa taarifa...


Cc: mahondaw
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,818
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,818 2,000
Ni Kama vile nilishawahi isoma Tena humuhumu ila hapo muandishi Kuna vitu vipya naona vimeongezeka.. kazi ya kijasusi si kazi ya hovyo inahitaji ujasiri,akili pana,ujuzi,uzalendo,kujiweza kihisia,uongo ambao mhusika anaweza kuuvaa.. kwa jicho la mbele binadamu tutakuja kupata changamoto zaidi pindi kutakapo kuwa na muingiliano na aina ya viumbe ambao watakuwa na ufahamu Kama sisi au zaidi huu ni mwanzo wa ukuaji wetu tu mambo yatakuja kuwa Moto.
Naam hata mi nimeshaisoma humuhumu,ila ndg yetu kaamua kutukumbusha si haba.
Nalog off
 
manonawire

manonawire

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
252
Points
250
manonawire

manonawire

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
252 250
Sasa kwann Israel isiingilie kati jamaa kuuwawa na mkewe anaishi nchi gan saa hz na ilikuwaje akanyakwa
Tuambie usije sema stry itakuwa ndefu
 
S

Saimon Philip

Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
49
Points
95
S

Saimon Philip

Member
Joined Feb 23, 2012
49 95
Yes na Mimi niliona siku ya kwanza ilivyotoka kwenye Netflix
Ni one of the short docuseries on Netflix sasa hivi, imeanza kuruka nadhani last week,

Nimekuwaga nikisoma habari za Majasusi wa Mossad, na namna ambavyo Mossad ni moja ya Intelligence Unit inayoheshimika zaidi duniani, along with CIA,M16 KGB na nyingine. Humu Jf na hata kwingineko.

Sasa this weekend katika kushanga shangaa mtandaoni nikakutana na kitu "The SPY" japonajua kutakuwa na vi propaganda kama kawaida, Jews wanajua kusimulia habari zao vizuri kuliko habari za wengine, so najua watakuwa wamejichotea sana, ila nimewakubali sana.


AGENT Recruitment
Jamaa Eli Cohen, kajaribu mara kadhaa kuomba kazi Mossad, anatoswa kwa kuwa hana vigezo, later on, kutokana na vita inayoendelea kati ya Syria na Israel, Mossad wanalazimika kufanya juu chini, ili wawe na agent wao, Syria, shinikizo toka kwa waziri mkuu na wakuu wote wa usalama, wanataka apatikane agent haraka sana, ambae atafaa kwa mahitaji ya eneo hilo la Syria

Jamaa katika kupitia mafile ya potential people wanakutana na file la Eli Cohen, ambae ni mzaliwa wa Misri, kwa hyo ana element na lafudhi ya kiarabu arabu kidogo, na mambo mengine. Anapitia mafunzo ya muda kidogo ili awe tayari kwa kazi.Mchakato na mitihani anayopewa ili aonekane kama atafaa au lah, inakuonesha namna gani jamaa wapo makini katika kuspot potential candidate na kurecruit.

Usiri Mkubwa
Pamoja na kuwa jamaa alikuwa yupo in very good term na mke wake, full kupendana, wife hakuwahi wala hata ndugu zake,kuwa jamaa kaitwa na Mossad, na amepewa kazi maalumu, kwa mke wake na ndugu zake, alizuga yeye ni afisa manunuzi wa jeshi la Israel, kwa hyo anazunguka dunia nzima, na hasa ana spent more time Uswisi, Karibu na mwishoni, mwishon mmoja wa kaka ake, amabe nae ni afisa usalama, ila alikuwabased home, ndo anakuja hisi kuwa jamaa ndo atakuwa yule the famous agent 88. Kwa hiyo kiufupi nikuwa hata kaka mtu ambaye nae alikuwa ni agent mwana usalama, hakuwa anajua, wala hakujua, ilibidi afanye jitihada binafsi kujua, hasa pale ambapo kimakosa, alipewa nafasi ya kumshikia mtu anae pokea taarifa toka kwa agent Eli cohen.

Cover Establishemnt:
Kwamba ilipanga jamaa ,aonekane kuwa ni mfanyabiashara mkubwa wa Kisyria, anaeishi Argentina anaetaka kurud home ili kutumikia taifa lake, ikabid kweli jamaa aende Argentina, aishi muda kadhaa, ajenge urafiki na balozi wa Syria Argentina, anazuga wazazi wake walikufa wakazikwa , makaburi yakaandaliwa kabisa, kwamba biashara yake ya export-Import ipo Uswisi, nayo ikawekwa vzuri. yaani kwenye kutengeneza identity ya uongo, jamaa waliweza. Akaanza julikana kama Kamel Amin Thaabet

Jitihada Binafsi+Kujiongeza+Resources +Uimara wa Mossad
Utapewa mafunzo, ndiyo, utapewa vitendea kazi ndiyo vyote pamoja na hela, lakini kufanikiwa kwa mission bado kunahitaji jitihada zako binafsi, jamaa Kamel Amin Thaabet alijijenga vzuri ,analifanya kazi ambayo hadi wakuu wa Mossad wenyewe walikuwa wanashangaa, ni zao la jitihada zake binafsi na uwezo wake wa kuweza kujipenyeza

Kuchaguliwa kuwa Naibu wizara ya Ulinzi

Hapo ndipo nilipokuja kumvulia kofia jamaa, ilifika kipindi , Rais anamteua awe naibu wa wizara ya ulinzi, na ofcourse hiki ndo kitu kilichomcost ,kwani ilibid airudi tena Syria, ila kurud kwake ni baada ya Wakuu wa Mossad kuona, tunanafasi ya kuwa na naibu wizara ya Ulinzi amabe ni wetu, hebu arudi tu, japo jamaa, alikuwa ameshaona kuwa kazi kubwa imefanyika na sirudi, na kweli aliporud, ndo akakamwata

Osama Bin Laden na Baba ake:

Kwenye series, anaoneka Baba ake Osama, ambae kampuni yake ilipewa tenda na serikali ya Syria kujenga project ambayo ingewaathiri vyanzo vya maji ekee vuya Israel na kuwafanya washindwe kuendesha nchi, Anaonekana Osama, akiwa mdogo, wakati Baba ake Osama akiongea na Kamel Amin Thaabet "Jasusi Eli cohen" Mipango ya kuingiza ndani hiyo mitambo.

Mafanikio

Mafanikio ya kazi yake jamaa, yalikuwa ni makubwa, inasememakana, ile vita ambayo Waisrael huwa wanajisifia sana kuwa waliwatandika waarabu kwa siku 6 tu, Six days war, ilitokana na taarifa kuntu alizozikusanya bwana Eli Cohen.

Kunyongwa na Tusi kubwa kwa Wasyria.
Ilikuwa ngumu kwa Wasyria kumsahehe jamaa, hata maiti yake hawaja isamehe, na Ndo maana hata leo hii mke wa Eli Cohen, Bibi Nadia, bado huwa analia kuomba mabaki ya maiti yake yarudishwe, Hadi 2001 bado waziri aliepita wa Syria Bwana Hafiz, alikuwa bado kwenye vyombo vya habari anaongelea ishu ya Eli cohen, Ilikuwa ni aibu kwa Taifa.
 
pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
1,117
Points
2,000
pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
1,117 2,000
mzizimkuu1

mzizimkuu1

Senior Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
102
Points
225
mzizimkuu1

mzizimkuu1

Senior Member
Joined Apr 18, 2018
102 225
Taarifa za kukamatwa kwake (kugundulika) zinaleta utata kwani Syria wananisifia waligundua kunamingiliano ya radio wave karibu na eneo la jeshi
Wengine wanasema Wa misri walimshtukia wakamuuza kwakutoa taarifa kwa Syria.
 
Zion jrGong Marley

Zion jrGong Marley

Member
Joined
Aug 27, 2018
Messages
75
Points
125
Zion jrGong Marley

Zion jrGong Marley

Member
Joined Aug 27, 2018
75 125
Eli Cohen alikamatwa baada ya muingiliano wa frequency ambazo alikuwa anatumia kuwasiliana na waisrael wenzie na hii ilijulikana baada ya USSR kuwatonya wa Syria kwamba kuna frequency karibu na eneo la jeshi ndo masako ukaanza mpaka wakaja kumdaka . ila jamaa alikuwa ni hatar sana
 
fadinyo

fadinyo

Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
65
Points
125
fadinyo

fadinyo

Member
Joined Feb 27, 2012
65 125
Nmeanza kuichek
Ni one of the short docuseries on Netflix sasa hivi, imeanza kuruka nadhani last week,

Nimekuwaga nikisoma habari za Majasusi wa Mossad, na namna ambavyo Mossad ni moja ya Intelligence Unit inayoheshimika zaidi duniani, along with CIA,M16 KGB na nyingine. Humu Jf na hata kwingineko.

Sasa this weekend katika kushanga shangaa mtandaoni nikakutana na kitu "The SPY" japonajua kutakuwa na vi propaganda kama kawaida, Jews wanajua kusimulia habari zao vizuri kuliko habari za wengine, so najua watakuwa wamejichotea sana, ila nimewakubali sana.


AGENT Recruitment
Jamaa Eli Cohen, kajaribu mara kadhaa kuomba kazi Mossad, anatoswa kwa kuwa hana vigezo, later on, kutokana na vita inayoendelea kati ya Syria na Israel, Mossad wanalazimika kufanya juu chini, ili wawe na agent wao, Syria, shinikizo toka kwa waziri mkuu na wakuu wote wa usalama, wanataka apatikane agent haraka sana, ambae atafaa kwa mahitaji ya eneo hilo la Syria

Jamaa katika kupitia mafile ya potential people wanakutana na file la Eli Cohen, ambae ni mzaliwa wa Misri, kwa hyo ana element na lafudhi ya kiarabu arabu kidogo, na mambo mengine. Anapitia mafunzo ya muda kidogo ili awe tayari kwa kazi.Mchakato na mitihani anayopewa ili aonekane kama atafaa au lah, inakuonesha namna gani jamaa wapo makini katika kuspot potential candidate na kurecruit.

Usiri Mkubwa
Pamoja na kuwa jamaa alikuwa yupo in very good term na mke wake, full kupendana, wife hakuwahi wala hata ndugu zake,kuwa jamaa kaitwa na Mossad, na amepewa kazi maalumu, kwa mke wake na ndugu zake, alizuga yeye ni afisa manunuzi wa jeshi la Israel, kwa hyo anazunguka dunia nzima, na hasa ana spent more time Uswisi, Karibu na mwishoni, mwishon mmoja wa kaka ake, amabe nae ni afisa usalama, ila alikuwabased home, ndo anakuja hisi kuwa jamaa ndo atakuwa yule the famous agent 88. Kwa hiyo kiufupi nikuwa hata kaka mtu ambaye nae alikuwa ni agent mwana usalama, hakuwa anajua, wala hakujua, ilibidi afanye jitihada binafsi kujua, hasa pale ambapo kimakosa, alipewa nafasi ya kumshikia mtu anae pokea taarifa toka kwa agent Eli cohen.

Cover Establishemnt:
Kwamba ilipanga jamaa ,aonekane kuwa ni mfanyabiashara mkubwa wa Kisyria, anaeishi Argentina anaetaka kurud home ili kutumikia taifa lake, ikabid kweli jamaa aende Argentina, aishi muda kadhaa, ajenge urafiki na balozi wa Syria Argentina, anazuga wazazi wake walikufa wakazikwa , makaburi yakaandaliwa kabisa, kwamba biashara yake ya export-Import ipo Uswisi, nayo ikawekwa vzuri. yaani kwenye kutengeneza identity ya uongo, jamaa waliweza. Akaanza julikana kama Kamel Amin Thaabet

Jitihada Binafsi+Kujiongeza+Resources +Uimara wa Mossad
Utapewa mafunzo, ndiyo, utapewa vitendea kazi ndiyo vyote pamoja na hela, lakini kufanikiwa kwa mission bado kunahitaji jitihada zako binafsi, jamaa Kamel Amin Thaabet alijijenga vzuri ,analifanya kazi ambayo hadi wakuu wa Mossad wenyewe walikuwa wanashangaa, ni zao la jitihada zake binafsi na uwezo wake wa kuweza kujipenyeza

Kuchaguliwa kuwa Naibu wizara ya Ulinzi

Hapo ndipo nilipokuja kumvulia kofia jamaa, ilifika kipindi , Rais anamteua awe naibu wa wizara ya ulinzi, na ofcourse hiki ndo kitu kilichomcost ,kwani ilibid airudi tena Syria, ila kurud kwake ni baada ya Wakuu wa Mossad kuona, tunanafasi ya kuwa na naibu wizara ya Ulinzi amabe ni wetu, hebu arudi tu, japo jamaa, alikuwa ameshaona kuwa kazi kubwa imefanyika na sirudi, na kweli aliporud, ndo akakamwata

Osama Bin Laden na Baba ake:

Kwenye series, anaoneka Baba ake Osama, ambae kampuni yake ilipewa tenda na serikali ya Syria kujenga project ambayo ingewaathiri vyanzo vya maji ekee vuya Israel na kuwafanya washindwe kuendesha nchi, Anaonekana Osama, akiwa mdogo, wakati Baba ake Osama akiongea na Kamel Amin Thaabet "Jasusi Eli cohen" Mipango ya kuingiza ndani hiyo mitambo.

Mafanikio

Mafanikio ya kazi yake jamaa, yalikuwa ni makubwa, inasememakana, ile vita ambayo Waisrael huwa wanajisifia sana kuwa waliwatandika waarabu kwa siku 6 tu, Six days war, ilitokana na taarifa kuntu alizozikusanya bwana Eli Cohen.

Kunyongwa na Tusi kubwa kwa Wasyria.
Ilikuwa ngumu kwa Wasyria kumsahehe jamaa, hata maiti yake hawaja isamehe, na Ndo maana hata leo hii mke wa Eli Cohen, Bibi Nadia, bado huwa analia kuomba mabaki ya maiti yake yarudishwe, Hadi 2001 bado waziri aliepita wa Syria Bwana Hafiz, alikuwa bado kwenye vyombo vya habari anaongelea ishu ya Eli cohen, Ilikuwa ni aibu kwa Taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,336,217
Members 512,562
Posts 32,531,042
Top