The Silence Is Killing Me


BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
Jamani wanaJF tumsaidie binti huyu, mawazo yenu ni muhimu sana kwake.

'I have been in my relationship with this man for eight months, and I am in love with him. But, my question or concern is when I say to him, "I love you." There is nothing -- just silence. I don't care if he doesn't say it back, however, something kind or caring stated back would be appreciated. What is the problem? What should I do? Am I just fooling myself? '
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Dada Yangu Neno I Love You Ni Neno Tu , Kwa Taarifa Yako Siku Hizi Hata Watoto Wadogo Wanataniana Kwahiyo Hilo Ni Neno Tu Mapenzi Ni Zaidi Ya I Love You Ni Zaidi Ya Unavyofikiria Wewe Ni Zaidi Ya Kila Kitu Ni Kazi Yako Wewe Kujua Mpenzi Wako Anataka Nini Katika Wakati Gani Ili Mufurahie Maisha Yenu

Mchana Mwema Mbona Mie Sijawahi Kumwambia Naima I Love You ?
 
Mchola

Mchola

Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
88
Likes
1
Points
0
Mchola

Mchola

Member
Joined Oct 30, 2007
88 1 0
Nimuulize swali kabla sijatoa ushauri. Uhusiano wao ulianzaje? ni huyo demu alimuomba urafiki au ni huyo jamaa? Nauliza hivi kwa sababu wakati mwingine kama ni msichana amemtongoza mwanaume inakuwaga kama mwanaume ameshikwa na bubmbuwazi flani anapoambiwa nakupenda hadi anasita kurudisha!!!!
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Mchola Hiyo Unayosemea Wewe Imepitwa Na Wakati Na Hiyo Ni Unyanyasaji Kijinsia Wewe Soma Alama Za Nyakati Utaona Ninachosema Nina Maanisha Nini
 
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
Nimuulize swali kabla sijatoa ushauri. Uhusiano wao ulianzaje? ni huyo demu alimuomba urafiki au ni huyo jamaa? Nauliza hivi kwa sababu wakati mwingine kama ni msichana amemtongoza mwanaume inakuwaga kama mwanaume ameshikwa na bubmbuwazi flani anapoambiwa nakupenda hadi anasita kurudisha!!!!
Mwanamume ndo aliyeomba urafiki
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
mkalishe chini mwambiye how you feel .. sometimes watu wanajiongopea kwamba wanafanya kile ambacho mwenzake anakihitaji kwake 100% na hata baadae huyo asieridhika akija kukatisha uhusiano mwengine anajiuliza hivi ni kitu gani ambacho sijampa yule mwanamke au mwanaume na nimekosea wapi ... sasa if you dont take the trouble to tell him .. wewe ukifahamu vyema kwamba he cant read the signs utakuwa umemuonea .. please mkalishe chini umwambie kwa upendo na upole dont try to hide your feelings muonyeshe kwamba unaumia waziwazi .. atakuelewa halafu he will reciprocate definately
 
shejele

shejele

Senior Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
140
Likes
2
Points
35
shejele

shejele

Senior Member
Joined Aug 5, 2008
140 2 35
Sawa Shy lakini haikutakiwa iwe hivyo basi ni kwa vile wanaforce na matokeo yake ndio kama ya kule Urusi. Mtanzania akienda kusoma Urusi kama haji na mrusi basi utasikia kazaa nae akamtoroka siku ya kurudi. Kisa ni wanawake wanawang'ang'ania wanaume. Sasa naona taratibu inaingia hapa kwetu. Raha ya mwanamke ni Mwanaume amtongoze kwa maneo laini, oh nakupenda kama mboni ya jicho langu, nikilala nakuota wewe...
Kumbuka, mwanamke hata kama anajua unamdanganya lakini kumwambia nakupenda inamsuuza roho yake. Wewe ukiona huwezi kumtamkia mwnamke neno 'nakupenda' basi ujue hayupo moyoni bali unamtumia tu


Daaa! sasa wewe unataka kuturudisha wapi sijui,kwa zama hizi za uhuru wa kueleza hisia zako wacha wakina dada wawatokee hao wanaume.

Ukisubiri kufuatwa nawe ndo umezimika utaula wa chuya,atatokea mjanja amchukue umpendae ubaki ningejua ningejua.
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Daaa! sasa wewe unataka kuturudisha wapi sijui,kwa zama hizi za uhuru wa kueleza hisia zako wacha wakina dada wawatokee hao wanaume.

Ukisubiri kufuatwa nawe ndo umezimika utaula wa chuya,atatokea mjanja amchukue umpendae ubaki ningejua ningejua.
mmmmmmmh......hii imetulia mkuu
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kama mtu hawezi hata ku fake "I love you too" anaweza kufanya sacrifices zinazotakiwa na mapenzi ya kweli?
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Jamani wanaJF tumsaidie binti huyu, mawazo yenu ni muhimu sana kwake.

'I have been in my relationship with this man for eight months, and I am in love with him. But, my question or concern is when I say to him, "I love you." There is nothing -- just silence. I don't care if he doesn't say it back, however, something kind or caring stated back would be appreciated. What is the problem? What should I do? Am I just fooling myself? '
Kama alivyosema Shy love goes beyond words!!! Yawezekana huyu binti yeye mapenzi yake anayaonyesha kwa huyu jamaa through words saying "I love you" wakati jamaa anaonyesha mapenzi through deeds!!! I think its better huyu binti akajaribu kujifanyia evaluation kujua is she worth what she says au anaongea hili na kutenda lile!!

Kingine ambacho napenda mkifahamu mabinti humu ndani ni kwamba in most cases msichana akisema i love you yawezekana kuna kitu anahitaji atimiziwe kwa hiyo anajaribu kwanza kuinfeluence/kumintimidate jamaa yake ili chochote atakachohitaji kitimizwe!!! I hope this is not the case for you coz kama ni hivyo ujue jamaa ashajua janja yako na kachoka!!!!!!

kuna wakati utapewa jibu la...
Girl says: I love you
Man replies: What is it now??

Just be careful love is not in words but in every little thing you do!!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Dont push pengine he is afraid of saying something without being very sure of it... Anapractice ile kusema dont say I love you unless you mean it. mchunguze matendo yake na feelings zake kwako then utajua kwa nini hasemi. Pengine anasubiri kuwa haika .
 
K

Kandambili

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
84
Likes
1
Points
0
K

Kandambili

Member
Joined Aug 5, 2008
84 1 0
Hivi neno I LOVE YOU, linatosha kabisa kukuonyesha kuwa unapendwa? mbona kuna njia nyingi tu. Inawezekana kuna mmoja wao anapendelea mapenzi ya kuangalia kwenye series (ISIDINGO).

Muulize huyo dada kama kuna dalili zozote za kupendwa au kutopendwa ukiachilia kuambiwa neno I LOVE YOU.
Ni hayo tu ngoja nimalize kabla muajiri hajanifumania.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
sasa naona mwaongea mengi kwani kusema nakupenda ni dhambi? sasahivi msichana anauwezo wa kusema nakupenda kwani aibu imeisha au unasemaje?

mama wa ushauri
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Jibu linajulikana "I love you too".
Sasa akishaambiwa inakuwaje?
Nahisi huyo kaka anashangaa hiyo sinema ya kihindi hajaiona.
anataka umuonyeshe mapenzi siyo umuambie mapenzi.
Nina uhakika matendo husema mengi kuliko maneno.
Hata macho tu husema zaidi.
Hasa kama ni watanzania ambao hatuaminiki maneno yetu!!!! wala simshangai huyo kijana.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Jibu linajulikana "I love you too".
Sasa akishaambiwa inakuwaje?
Hata macho tu husema zaidi.
Hasa kama ni watanzania ambao hatuaminiki maneno yetu!!!! wala simshangai huyo kijana.
Umeshamaliza haika,hamna cha kuongeza
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
33
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 33 145
Mwambie kwa kiswahili....
Weeeee!, basi kama kuna neno gumu wa wapendanao kulilitamka ni hilo la 'nakupenda' ila 'i love you' hilo mbona kama unakunywa juisi ya ubuyu!, just imagine for urself how many times have you semad 'nakupenda' vis a vis ' i love you' ?...jibu unalo!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,214
Members 475,029
Posts 29,250,026