The Looming Showdown in Dodoma


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Jioni ya leo yawezekana the biggest showdown since the resignations of the former Premier Edward Lowassa is to take place in Dodoma. Very reliable sources vimeiambia KLHN kuwa baada ya Bunge kurudi baada ya mapumziko ya mchana (kuanzia saa kumi na moja) Bunge litatoa kauli yake kuhusu matokeo ya uchunguzi wa mambo ya kishirikina na uhalifu yaliyodaiwa kutokea Bungeni hapo karibu mwezi mmoja uliopita.

Naibu Spika anatarajiwa kutoa kauli ya kufunga mjadala huo na kukubali matokeo ya Polisi. Hata hivyo Bunge linaweza kuwageuka Polisi na kutaka kuanzisha uchunguzi wake yenyewe wakiwa na wasiwasi kuwa the evidence was tampered with. Kama Bunge halitafanya hivyo na kukubali maelezo ya Polisi na Mkemia Mkuu the looming showdown would be set. Against who?

The Agenda 21, the entity that was created soon after the government collapse following the Richmond Scandal earlier this year. Kwa wale wanaokumbuka the exclusive report ya KLHN juu ya formation ya hili kundi watakumbuka kuwa imeundwa na mtandao wa watu wenye maslahi mengi wakiongozwa na wale waliotajwa kwenye ripoti ya Kamati Teule na ndani yake wakiwemo baadhi ya viongozi ambao walijikuta wakitupwa nje ya serikali katika uundwaji wa Baraza Jipya la Mawaziri.

Agenda 21 walitaka kutoa taarifa yao mapema leo lakini inaonekana wameamua kusubiri kusikia Bunge litasema nini ili wajue nini cha kufanya. Kinachoendelea wapendwa watazamani ni kama mchezo wa chess ambapo kuna kila dalili kuwa Spika Sitta yuko karibu sana kuwekwa Checkmate na Agenda 21 na hivyo kulazimisha kuondolewa kwake katika kiti hicho cha Uspika.

The new alignment of the political heavyweights kutoka CCM ndani ya Bunge ni dalili wazi ambayo inatuonesha wachambuzi wa mambo ya kisiasa kuwa when all is said and done, watu wataitwa kufanya uamuzi, uamuzi ambao siyo tu unaweza kusababisha tuingie kwenye uchaguzi mdogo au hata mkubwa bali ambao kwa hakika utaifungua demokrasia ya vyama vingi nchini kuliko wakati mwingine wowote ule.

Meanwhile.... we are waiting to see nani atavunja jungu! Wengine yetu macho na masikio..... kuna vinzi vingine viwili vimeongezwa Dodoma to give you the exclusive scoop of what is transpiring.... stay tuned!
 
B

Bi Tarabushi

Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
36
Likes
1
Points
0
B

Bi Tarabushi

Member
Joined Mar 3, 2008
36 1 0
Kwa kweli sisi yetu macho na masikio. Ahsante sana mzee kwa kutupa dodoso..
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Jioni ya leo yawezekana the biggest showdown since the resignations of the former Premier Edward Lowassa is to take place in Dodoma. Very reliable sources vimeiambia KLHN kuwa baada ya Bunge kurudi baada ya mapumziko ya mchana (kuanzia saa kumi na moja) Bunge litatoa kauli yake kuhusu matokeo ya uchunguzi wa mambo ya kishirikina na uhalifu yaliyodaiwa kutokea Bungeni hapo karibu mwezi mmoja uliopita.

Naibu Spika anatarajiwa kutoa kauli ya kufunga mjadala huo na kukubali matokeo ya Polisi. Hata hivyo Bunge linaweza kuwageuka Polisi na kutaka kuanzisha uchunguzi wake yenyewe wakiwa na wasiwasi kuwa the evidence was tampered with. Kama Bunge halitafanya hivyo na kukubali maelezo ya Polisi na Mkemia Mkuu the looming showdown would be set. Against who?

The Agenda 21, the entity that was created soon after the government collapse following the Richmond Scandal earlier this year. Kwa wale wanaokumbuka the exclusive report ya KLHN juu ya formation ya hili kundi watakumbuka kuwa imeundwa na mtandao wa watu wenye maslahi mengi wakiongozwa na wale waliotajwa kwenye ripoti ya Kamati Teule na ndani yake wakiwemo baadhi ya viongozi ambao walijikuta wakitupwa nje ya serikali katika uundwaji wa Baraza Jipya la Mawaziri.

Agenda 21 walitaka kutoa taarifa yao mapema leo lakini inaonekana wameamua kusubiri kusikia Bunge litasema nini ili wajue nini cha kufanya. Kinachoendelea wapendwa watazamani ni kama mchezo wa chess ambapo kuna kila dalili kuwa Spika Sitta yuko karibu sana kuwekwa Checkmate na Agenda 21 na hivyo kulazimisha kuondolewa kwake katika kiti hicho cha Uspika.

The new alignment of the political heavyweights kutoka CCM ndani ya Bunge ni dalili wazi ambayo inatuonesha wachambuzi wa mambo ya kisiasa kuwa when all is said and done, watu wataitwa kufanya uamuzi, uamuzi ambao siyo tu unaweza kusababisha tuingie kwenye uchaguzi mdogo au hata mkubwa bali ambao kwa hakika utaifungua demokrasia ya vyama vingi nchini kuliko wakati mwingine wowote ule.

Meanwhile.... we are waiting to see nani atavunja jungu! Wengine yetu macho na masikio..... kuna vinzi vingine viwili vimeongezwa Dodoma to give you the exclusive scoop of what is transpiring.... stay tuned!
Mwanakijiji

Leo itakuwa starter tu, hawatafika mbali. Hao wanaotaka kumng'oa Sitta, Anna Makinda atawazima kwa jina la Mchawi wa Chenge!. Yatafunikwa. Chakula kitakuja pale Ngeleja atakapoeleza kuhusu Kiwira, Waziri Mkuu atakapofafanua kuhusu Meremeta na atakapowasilisha utekelezaji wa maazimio ya Kamati ya Bunge kuhusu Richmondoli. Desert itakuwa ni taarifa ya Timu ya Kikwete kuhusu EPA. Lakini yote katika yote bado hatutashiba. Mlo kamili mwaka 2010. Utapiamlo ulikuwa mkali ati

Asha
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
Oh! Mbona hilo limeshasemwa? Kwamba mzee mzima alijichanganya kuanza mbio za 2015 kabla ya wakati? Kuna watu walishaapa kuwa lazima ajikwae kwa kutegwa au kujitega kwa maana mbio alizianza vibaya!!!

Hata hivyo kwa ugumu wa kichwa ninavyo kifahamu, mh! iko kazi. Asipofuata mkondo wa maji, basi maji hayana budi kugeuzwa!!

yetu macho....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Ngoja tusubili jinsi tutakavyo zungushwa kama kiuno kwenye mdundiko.Yetu maskio.
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
yetu masikio, maana kwa Tanzania yote yawezekana isipokuwa moja, kujikwamua kutoka katika umaskini!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
imbeni na pigeni vikorombwezo hakuna lolote kati ya yaliosemwa hapo juu yatayotokea
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
We are waiting to see what is going to happen soon this evening,chini ya dakika 50 kuanzia sasa.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,487
Likes
3,867
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,487 3,867 280
Oh! Mbona hilo limeshasemwa? Kwamba mzee mzima alijichanganya kuanza mbio za 2015 kabla ya wakati? Kuna watu walishaapa kuwa lazima ajikwae kwa kutegwa au kujitega kwa maana mbio alizianza vibaya!!!

Hata hivyo kwa ugumu wa kichwa ninavyo kifahamu, mh! iko kazi. Asipofuata mkondo wa maji, basi maji hayana budi kugeuzwa!!

yetu macho....
Huyo mzee mzima unayemzungumzia ni nani? Umeniacha kwenye mataa!!!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
mmh nahofia kama kawaida yao kutupiga danadana.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
Jioni ya leo yawezekana the biggest showdown since the resignations of the former Premier Edward Lowassa is to take place in Dodoma. Very reliable sources vimeiambia KLHN kuwa baada ya Bunge kurudi baada ya mapumziko ya mchana (kuanzia saa kumi na moja) Bunge litatoa kauli yake kuhusu matokeo ya uchunguzi wa mambo ya kishirikina na uhalifu yaliyodaiwa kutokea Bungeni hapo karibu mwezi mmoja uliopita.

Naibu Spika anatarajiwa kutoa kauli ya kufunga mjadala huo na kukubali matokeo ya Polisi. Hata hivyo Bunge linaweza kuwageuka Polisi na kutaka kuanzisha uchunguzi wake yenyewe wakiwa na wasiwasi kuwa the evidence was tampered with. Kama Bunge halitafanya hivyo na kukubali maelezo ya Polisi na Mkemia Mkuu the looming showdown would be set. Against who?

The Agenda 21, the entity that was created soon after the government collapse following the Richmond Scandal earlier this year. Kwa wale wanaokumbuka the exclusive report ya KLHN juu ya formation ya hili kundi watakumbuka kuwa imeundwa na mtandao wa watu wenye maslahi mengi wakiongozwa na wale waliotajwa kwenye ripoti ya Kamati Teule na ndani yake wakiwemo baadhi ya viongozi ambao walijikuta wakitupwa nje ya serikali katika uundwaji wa Baraza Jipya la Mawaziri.

Agenda 21 walitaka kutoa taarifa yao mapema leo lakini inaonekana wameamua kusubiri kusikia Bunge litasema nini ili wajue nini cha kufanya. Kinachoendelea wapendwa watazamani ni kama mchezo wa chess ambapo kuna kila dalili kuwa Spika Sitta yuko karibu sana kuwekwa Checkmate na Agenda 21 na hivyo kulazimisha kuondolewa kwake katika kiti hicho cha Uspika.

The new alignment of the political heavyweights kutoka CCM ndani ya Bunge ni dalili wazi ambayo inatuonesha wachambuzi wa mambo ya kisiasa kuwa when all is said and done, watu wataitwa kufanya uamuzi, uamuzi ambao siyo tu unaweza kusababisha tuingie kwenye uchaguzi mdogo au hata mkubwa bali ambao kwa hakika utaifungua demokrasia ya vyama vingi nchini kuliko wakati mwingine wowote ule.

Meanwhile.... we are waiting to see nani atavunja jungu! Wengine yetu macho na masikio..... kuna vinzi vingine viwili vimeongezwa Dodoma to give you the exclusive scoop of what is transpiring.... stay tuned!
Dodoso limetulia shukrani kamanda yetu macho 2010 tunahitaji kuwa marefarii wenye umakini
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
MKJJ sasa unakumbuka maneno yangu kuwa tusikubali tu maneno ya polisi.
Na nilikwambia kuwa tukikubali maneno ya polisi,Chenge,Mkemia mkuu Na kuyakataa yale ya baadhi ya Wabunge na spika...Basi hata mjadala huko bungeni ni wazi mafisadi wangeshinda!
Lakini Thanks to the Almighty kwamba sasa mambo yaenda yakiwa mambo na dalili za UHURU WETU ZI WAZI!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Mwaka huu ipo kazi...tena kazi kubwa ikizingatiwa miaka mitatu inakatika tukiwa tunasubiri "maisha bora kwa kila Mtanzania" kwa kasi, ari na nguvu mpya
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Ni afadhali Bunge lifanye uchunguzi wake wenyewe. Huo mkanda wa video kuwa blank wakati ulionekana na watu kabla haujapelekwa polisi ni jambo la kushangaza. Inawezekana ulifutwa ukiwa mikononi mwa polisi kwa njia hizo hizo za kishirikina, tutajuaje.
 
Haki.tupu

Haki.tupu

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
254
Likes
5
Points
35
Haki.tupu

Haki.tupu

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
254 5 35
Mwanakijiji

Leo itakuwa starter tu, hawatafika mbali. Hao wanaotaka kumng'oa Sitta, Anna Makinda atawazima kwa jina la Mchawi wa Chenge!. Yatafunikwa. Chakula kitakuja pale Ngeleja atakapoeleza kuhusu Kiwira, Waziri Mkuu atakapofafanua kuhusu Meremeta na atakapowasilisha utekelezaji wa maazimio ya Kamati ya Bunge kuhusu Richmondoli. Desert itakuwa ni taarifa ya Timu ya Kikwete kuhusu EPA. Lakini yote katika yote bado hatutashiba. Mlo kamili mwaka 2010. Utapiamlo ulikuwa mkali ati

Asha
Asha,

Mlo huu utafika mpaka 2010 kweli!!! Kama utaletwa kama unavyotarajiwa nadhani tutashiba kabla ya 2010!

Nimeamini ufisadi una nguvu jamani! Yaani sasa wanapigana waziwazi kabisa!
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
Ni kile kinchotoa sauti kwenye redio!!!!
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Je kuna uwezekano AC alifanya igizo hili kutimiza haja yake na MAFISADI wenzake?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Naibu spika ndio anatoa taarifa ya bunge sasa .
 
Zero

Zero

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
301
Likes
8
Points
0
Zero

Zero

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
301 8 0
Yetu macho. Nahofia watu kuitwa kwenye vikao vya dharura na kuonywa kutetea "maslahi" ya chama.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Wabunge sasa wanatakiwa waulize...Nini MOTIVE...AMA MADHUMUNI YA UNGA BUNGENI.

Tunajuwa Unga unatakiwa uwe kabatini huko nyumbani kwa yule aliyeuleta Bungeni.

Hivyo NI LAZIMA AULIZWE MADHUMUNI ya kuuleta unga ule bungeni...UNGA UNGA ambao baadaye ulikabidhiwa polisi na polisi nao kuukabidhi kwa mkemia mkuu ambaye naye kwa kushirikiana na polisi wamesema hauna kitu!

Sasa tunataka kujuwa ni kwanini unga huo ulitoka nyumbani kwa CHENGE hadi BUNGENI...AMBAPO ULIPITISHWA KWENYE SITI ZA WABUNGE NA SPIKA MWENYEWE...Halafu waka UCOLLECT na kuwapa polisi....

THE UNGA UNGA TRAIL!
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844