The Law School of Tanzania: Msaada tafadhali


paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
Heshima yenu wakubwa,
naomba kwa yeyote aliye na taarifa ya admission dates kuingia chuoni hapa anisaidie kwani nipo nje na website yao hakuna description yoyote(au labda niseme haina kitu chochote kwani link zote hazifanyi kazi).
Kwa jinsi nnavyojua kuna admission mwezi wa tisa ambayo hasa ndo nnayoitaka,lakini nataka kujua ni lini hasa ili nifanye mipango ya kupata ruhusa kutoka kazini kuja kushughulikia process zote zinazotakiwa.
Tafadhali kwa yeyote aliye na data anisaidie...!
Heshima kwenu wote....!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
i hate lawyers.......
i haaaaaaateeeeeeee lawyers
ningekuwa na uwezo ningenyonga lawyers wote.
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
....kaa kimya kama huna mchango....!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
Andrew Chenge
Nimrod Nkono
Ringo Tenga.
i cant stand these people..................
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
Andrew Chenge
Nimrod Nkono
Ringo Tenga.
i cant stand these people..................
......and what has they got to do with me.....!?
i just want some info,dont divert the issue pls,anzisha thread yako ya kutowa-stand lawyers...!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Heshima yenu wakubwa,
naomba kwa yeyote aliye na taarifa ya admission dates kuingia chuoni hapa anisaidie kwani nipo nje na website yao hakuna description yoyote(au labda niseme haina kitu chochote kwani link zote hazifanyi kazi).
Kwa jinsi nnavyojua kuna admission mwezi wa tisa ambayo hasa ndo nnayoitaka,lakini nataka kujua ni lini hasa ili nifanye mipango ya kupata ruhusa kutoka kazini kuja kushughulikia process zote zinazotakiwa.
Tafadhali kwa yeyote aliye na data anisaidie...!
Heshima kwenu wote....!
Jamani kwanini umetumia maandishi mekundu yaliyokooza?wengine tunaumia macho.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Nijuavyo 6th Cohort, ambao waliapply tangu Novemba, 2009 wataanza kuingia muda wowote toka sasa, then watatangaza admission kwa ajili ya admission ya 7th Cohort.
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Nijuavyo 6th Cohort, ambao waliapply tangu Novemba, 2009 wataanza kuingia muda wowote toka sasa, then watatangaza admission kwa ajili ya admission ya 7th Cohort.
Ni kweli 6th Cohort waliapply toka last year, to be precise hawa registration yao itaanza tarehe 22 March 2010 na masomo nadhani yataanza rasmi mwanzoni mwa april baada ya hapo ndipo watatangaza tena watu watume applications kwa ajili ya next cohort kwa hiyo endelea kuwasililizia tu na kutembelea website yao mara kwa mara huwa wanaweka matangazo.
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
....thanks everyone for yuor help....!
 

Forum statistics

Threads 1,236,040
Members 474,950
Posts 29,244,519