The Law School of Tanzania - Maswali na majibu

kasabuku

kasabuku

Member
Dec 24, 2017
30
95
Kuna hizi hoja tatu nimeshindwa kuzielewa wakuu naona kama hazijakaa vizuri, wajuzi washeria naomba tafsiri ya hizi sentesi binafsi nimeshindwa kuzielewa

1.That the trial tribunal erred in law and in fact by entertaining the matter filled by the respondent who had no locus standi to sue

2.That,the trial tribunal erred in law and in fact by deciding against the appellants favour while he had strong evidence

3.That,the trial tribunal erred in law and in fact by entertaining the matter as it did while it was res judicata

Naomba msaada wa tafsiri kisheria juu ya hizo sentesi wakuu
Leta mchuzi utafasiliwe kama unahitaji Ku reply petition
 
M

Meridah Tough

Member
Nov 27, 2017
98
250
Wajameni msaada, kuna mtu yupo cohort ya 26 na 27 humu anisaidie ufafanuzi juu ya mitihani?
 
faarhymes

faarhymes

Senior Member
Dec 19, 2012
141
195
Habari zenu wana jamii? Nawaombeni msaada kidogo wa kisheri plz, mfano mm ni fundi na kuna mteja alinitelekezea gari miaka minne iliyopita . ikawa alipotokea nilimpa bili ya matengenezo pamoja ma garama za ulinzi kwa kipindi chote ambacho akuwepo, matokeo yake kanigeuka ya kuwa kuna spea kazikuta zimeibiwa kwenye gari lake na kuniweka lockup. Na kwa muda huu kesi hipo mahakanani . na wakati huo Niko ndani alifanikiwa kulichukua gari yake na kesi inanguruma kwasasa japo bado cjapewa muda wa kujitetea maana mlalamikaji ndio anatakiwa kutoa maelezo yake, hii imekaaje kisheria wana jamii naomba msaada wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Military Genius

Military Genius

JF-Expert Member
Mar 3, 2019
391
1,000
nlkua nauliza kuhusu ili swala
.
.
Draft a simple contract for transfer of land between two person

@military_Genius
 
C

chande saad

New Member
Dec 19, 2019
2
20
Habari zenu wana jamii? Nawaombeni msaada kidogo wa kisheri plz, mfano mm ni fundi na kuna mteja alinitelekezea gari miaka minne iliyopita . ikawa alipotokea nilimpa bili ya matengenezo pamoja ma garama za ulinzi kwa kipindi chote ambacho akuwepo, matokeo yake kanigeuka ya kuwa kuna spea kazikuta zimeibiwa kwenye gari lake na kuniweka lockup. Na kwa muda huu kesi hipo mahakanani . na wakati huo Niko ndani alifanikiwa kulichukua gari yake na kesi inanguruma kwasasa japo bado cjapewa muda wa kujitetea maana mlalamikaji ndio anatakiwa kutoa maelezo yake, hii imekaaje kisheria wana jamii naomba msaada wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanza makubaliano yenu yalikuaje yaan mlikubaliana hilo gari likae kwa kipindi kipi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kambi7

JF-Expert Member
Jan 17, 2014
760
1,000
Legal services zinahitaji kulipiwa mkuu ndo maana watu hawajibu cha kufanya tafuta ofisi ya mawakili lipia ada yao then uliza yote utajibiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kwesi

New Member
Dec 10, 2013
3
45
Wakati umefika sasa kwa Uongozi wa Law School kuanzisha Utaratibu kwa Wanafunzi wa Law School kufanya Mtihani wa kuingia Law School badala ya utaratibu uliopo wa kuwapokea wote walioomba kwani wasio na sifa na uwezo ni wengi kutokana na Vyuo walikotokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
Law school Inakuwa oparated kwa kutumia sheria... Yake so uanzia kutoa opinion yako hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom