The Law School of Tanzania - Maswali na majibu


JC Freak

JC Freak

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
50
Points
95
JC Freak

JC Freak

Member
Joined Dec 4, 2013
50 95
Wadau naomba kuuliza nina kijana nataka asome Certificate in Law je qualification zake ni zipi na vyuo gani vinatoa hiyo cerficate (Arusha au Dar es Salaam)
 
Hamza36

Hamza36

Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
47
Points
125
Hamza36

Hamza36

Member
Joined Aug 7, 2015
47 125
Wadau naomba kuuliza nina kijana nataka asome Certificate in Law je qualification zake ni zipi na vyuo gani vinatoa hiyo cerficate (Arusha au Dar es Salaam)
CERTIFICATE IN LAW

Entry Qualifications:
An applicant must hold at least a Certificate of Secondary education Examination (CSEE) with a minimum of Five Passes "D" one of which must be English
 
JC Freak

JC Freak

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
50
Points
95
JC Freak

JC Freak

Member
Joined Dec 4, 2013
50 95
CERTIFICATE IN LAW

Entry Qualifications:
An applicant must hold at least a Certificate of Secondary education Examination (CSEE) with a minimum of Five Passes "D" one of which must be English
Asante Hamza36
 
sukutu

sukutu

Senior Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
116
Points
225
sukutu

sukutu

Senior Member
Joined Jan 29, 2017
116 225
ANAELEWA BACHELOR OF HEALTH SYSTEMS MANAGEMENT(MZUMBE UNIVERSITY) MSAADA NIMESOMA (HGL) NAEZA APPLY MSAADA WAKUU.
 
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
2,736
Points
2,000
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
2,736 2,000
mkuu certificate ada shingapi school of law?
 
E

Elgibbor

Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
13
Points
45
E

Elgibbor

Member
Joined Nov 23, 2017
13 45
Wakili wa Uganda anaweza kusimamia mkataba wa kuuza gari Tanzania?
 
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,181
Points
2,000
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,181 2,000
Utaratibu ukoje ukitaka kusomea uwakili wa sheria kwa Zanzibar kisha baadae ukaja kufanya kazi kama wakili hapa Tanzania bara.
 
MWINUKAOSCAR

MWINUKAOSCAR

Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
40
Points
70
MWINUKAOSCAR

MWINUKAOSCAR

Member
Joined Jun 1, 2012
40 70
habari...., niliwahi fanya kazi ktk shule moja ya binafsi.
Wakaja watu wa NSSF wakatusajiri ktk mfuko huo wa nssf. Mwaka 2011, makato yalikuwa aslimia 10 ya mshahara wangu.mwaka 2015 nikapata ajira serikalini hadi sasa. Makato bado nakatwa asilimia kumi na mkurugenzi anapeleka aslmia, 10...

Msada naomba mnipe mwongozo nn nfanye ili niwe nachangia asilimia 5 kama watumishi wenzangu kwenye mifuko mingne na mkurugenzi achangie asilimia 15...
 
Selovenoeljaphet

Selovenoeljaphet

New Member
Joined
Apr 25, 2018
Messages
1
Points
20
Selovenoeljaphet

Selovenoeljaphet

New Member
Joined Apr 25, 2018
1 20
What are the things which may be connected to an offence
 
mahatmaxlla

mahatmaxlla

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
714
Points
1,000
mahatmaxlla

mahatmaxlla

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
714 1,000
Kuna hizi hoja tatu nimeshindwa kuzielewa wakuu naona kama hazijakaa vizuri, wajuzi washeria naomba tafsiri ya hizi sentesi binafsi nimeshindwa kuzielewa

1.That the trial tribunal erred in law and in fact by entertaining the matter filled by the respondent who had no locus standi to sue

2.That,the trial tribunal erred in law and in fact by deciding against the appellants favour while he had strong evidence

3.That,the trial tribunal erred in law and in fact by entertaining the matter as it did while it was res judicata

Naomba msaada wa tafsiri kisheria juu ya hizo sentesi wakuu
 
V

vicent Jackson

Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
6
Points
20
V

vicent Jackson

Member
Joined Mar 9, 2018
6 20
Msaada please Anayefahamu


Limitations on the powers of courts in dealing different cases


Please Anayefahamu
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
1,605
Points
2,000
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
1,605 2,000
Wakati umefika sasa kwa Uongozi wa Law School kuanzisha Utaratibu kwa Wanafunzi wa Law School kufanya Mtihani wa kuingia Law School badala ya utaratibu uliopo wa kuwapokea wote walioomba kwani wasio na sifa na uwezo ni wengi kutokana na Vyuo walikotokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,295,921
Members 498,479
Posts 31,228,229
Top