The Law School of Tanzania - Maswali na majibu


M

Mtendaji wa kaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
336
Points
0
Age
31
M

Mtendaji wa kaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
336 0
Ndugu zangu mliopita au mliopo kwenye uwanja wa mapambano(Law school) tujuzeni hali halisi ya pale..naanza kwa kuuliza maswali yafuatayo;
1.Ni kozi ngapi zinafundishwa
2.Utaratibu wa malipo ya ada na fedha ya kujikimu ukoje
3.Mafunzo haya ni ya muda gani darasani na field ni muda gani
Naombeni kueleweshwa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Ndugu zangu mliopita au mliopo kwenye uwanja wa mapambano(Law school) tujuzeni hali halisi ya pale..naanza kwa kuuliza maswali yafuatayo;
1.Ni kozi ngapi zinafundishwa
2.Utaratibu wa malipo ya ada na fedha ya kujikimu ukoje
3.Mafunzo haya ni ya muda gani darasani na field ni muda gani
Naombeni kueleweshwa
Hivi hiyo shule haina tovuti ambayo unaweza kwenda na kujipatia hizo taarifa?

Pia haina hata kijarida kilicho na hizo taarifa unazotaka kuzijua?
 
S

Skillionare

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
1,160
Points
1,225
S

Skillionare

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
1,160 1,225
nlipita hapo zamani kidogo masomo yalikuwa kumina tatu yakapungua mpaka kumi na moja ambayo utafanya kila somo mitihani mitatu kasoro non core, ada inalipwa yote kabla ya mafunzo,darasani miezi minne ,field imegawanyika mwezi mmoja mahakamani/state attorney na kwenye firms.naipenda sana shule ya law school. Ingia website kuna kila kitu na kila cohort ina mabadiliko pamoja na waalim
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,835
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,835 2,000
nlipita hapo zamani kidogo masomo yalikuwa kumina tatu yakapungua mpaka kumi na moja ambayo utafanya kila somo mitihani mitatu kasoro non core, ada inalipwa yote kabla ya mafunzo,darasani miezi minne ,field imegawanyika mwezi mmoja mahakamani/state attorney na kwenye firms.naipenda sana shule ya law school. Ingia website kuna kila kitu na kila cohort ina mabadiliko pamoja na waalim
Hii nchi imelaaniwa kabisa hajulikani msomi nani na ngumbaru nani, yani mwanasheria mzima hata kuandika hujui? Kanuni ndogo za uandishi kama kuanza sentensi kwa herufi kubwa pia hujui?

Cha ajabu hata website yenyewe haujaweka link. Haya majanga mwanawane wasomi woyeeee!!
 
Mushobozi

Mushobozi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2007
Messages
543
Points
195
Mushobozi

Mushobozi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2007
543 195
hii nchi imelaaniwa kabisa hajulikani msomi nani na ngumbaru nani, yani mwanasheria mzima hata kuandika hujui? Kanuni ndogo za uandishi kama kuanza sentensi kwa herufi kubwa pia hujui?

Cha ajabu hata website yenyewe haujaweka link. Haya majanga mwanawane wasomi woyeeee!!
hapana.unapoandika kwa kuchati lugha inayotumika ni casual. Lakini ingekuwa ni kuandika let's pleadings and or submissions basi lugha inayotumika ni frozen ambayo hatavile uthitaji kuedit and edit and edit for about for times before passing it your collegue for though proofreading. Hivyo usimshangae kuandika lugha laini katika mtandao
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,728
Points
1,500
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,728 1,500
Hii nchi imelaaniwa kabisa hajulikani msomi nani na ngumbaru nani, yani mwanasheria mzima hata kuandika hujui? Kanuni ndogo za uandishi kama kuanza sentensi kwa herufi kubwa pia hujui?

Cha ajabu hata website yenyewe haujaweka link. Haya majanga mwanawane wasomi woyeeee!!
Link ya nini? mpaka hapo hujajua sehemu ya kupata hiyo taarifa? hacha majivuno ya mfalme Juha. mbona unayemkandia kajieleza vizuri?
 
M

MdogoWenu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
274
Points
250
M

MdogoWenu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
274 250
Hii nchi imelaaniwa kabisa hajulikani msomi nani na ngumbaru nani, yani mwanasheria mzima hata kuandika hujui? Kanuni ndogo za uandishi kama kuanza sentensi kwa herufi kubwa pia hujui?

Cha ajabu hata website yenyewe haujaweka link. Haya majanga mwanawane wasomi woyeeee!!
Matola, neno yani ni la lugha gani na lina maana gani kama na wewe si ngumbaru kuzidi unaowadhani ni ngumbaru?

Cc:
Rola, Mushobozi, Skilionare
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,776
Points
2,000
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,776 2,000
Hii nchi imelaaniwa kabisa hajulikani msomi nani na ngumbaru nani, yani mwanasheria mzima hata kuandika hujui? Kanuni ndogo za uandishi kama kuanza sentensi kwa herufi kubwa pia hujui?

Cha ajabu hata website yenyewe haujaweka link. Haya majanga mwanawane wasomi woyeeee!!
uwe na busara wakati mwingine, kuna haja gani ya kuanza kukashifu Tz na wasomi wake, wewe umeisaidia nini?,
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,412
Points
1,500
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,412 1,500
Hii nchi imelaaniwa kabisa hajulikani msomi nani na ngumbaru nani, yani mwanasheria mzima hata kuandika hujui? Kanuni ndogo za uandishi kama kuanza sentensi kwa herufi kubwa pia hujui?

Cha ajabu hata website yenyewe haujaweka link. Haya majanga mwanawane wasomi woyeeee!!
Mr sizitaki mbichi izi!!
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
769
Points
500
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
769 500
Hii nchi imelaaniwa kabisa hajulikani msomi nani na ngumbaru nani, yani mwanasheria mzima hata kuandika hujui? Kanuni ndogo za uandishi kama kuanza sentensi kwa herufi kubwa pia hujui?

Cha ajabu hata website yenyewe haujaweka link. Haya majanga mwanawane wasomi woyeeee!!
hakuna shule au chuo mtu anasoma kila kitu, yeye hakuenda law school kufundishwa kuandika ,
 
Inconvenient Truths

Inconvenient Truths

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2014
Messages
439
Points
250
Age
39
Inconvenient Truths

Inconvenient Truths

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2014
439 250
Tanganyika law school
Tupeane tips
 

Forum statistics

Threads 1,295,907
Members 498,472
Posts 31,227,666
Top