The Law School of Tanzania: Maoni, Ushauri, Dukuduku

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,608
Points
2,000

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,608 2,000
Kijana, unajua kitu kinaitwa UNWINNABLE CASE? si kila kesi utashinda, hata uwe wakili wa namna gani, Pia unaweza usiwe wakili kewenye kesi, ukawa adjudicatar, kama kesi yako haijapinduliwa na mahakama ya juu hakika hujashindwa.
Yes najua kuna kesi ni unWinnable ila unaweza kuifanya japo hujashinda ila performance yako ikawa superb...

Ndo mana ulivosema hujawai kushindwa kesi nikataka nijue unaattend aina ya case gani na gani ambazo unashinda tuu unashinda tuu....
 

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,608
Points
2,000

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,608 2,000
Is this a court room? ra hash

Hahahaa. hebu nipe namna ya kujibu lawyerly
Anyway Mkuu...
Nilitegemea kua mayb ungeanza kuniambia vitu vitatu vya msingi afu ulivotaja ivo vingine ni matokeo tu

1. Inborn/natural talent...uwakili ni kipaji bana kama vipaji vingine mkuu...unazaliwa nacho tayari then law school sharpens it...

2. Passion....em imagine mkuu mtu ana kipaji afu ana passion ya fani ambayo kipaji chake kipo...

3. Know the procedural laws,
sasa chukua 1 na 2 jumlisha na 3 afu kwenye 3 uwe umeimaster vizuri evidence rules na procedure plus izo civil na criminal procedure na procedural laws nyingine...

Mkuu those are WHAT make a person a good lawyer mkuu vingine ulivonitajia ni matokeo tu mkuu....

Thank you
See you there
 

Bexb

Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
41
Points
125

Bexb

Member
Joined Oct 24, 2016
41 125
Kuna watu humu walisema kuwa wanafunzi wengi wa law school ni wavivu na wazambe na ndio sababu kuu wao kufeli. Sababu hizo hazikuniingia akilini hata kidogo kwamba zaidi ya 70% ya wanafunzi wote wawe ni vilaza kwamba hawaelewi kinachofundishwa darasani niligoma na nikabaki na imani kwamba tatizo sio wanafunzi bali tatizo ni wakufunzi au management kwa ujumla wake. Haya sasa naskia siku kadhaa hapo nyuma kuna m'babe mmjoja hivi wa kuwashika watu katimuliwa kwa sababu ya kuwafelisha wanafunzi kwa makusudi na mwingine kapewa onyo.
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,757
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,757 2,000
Kuna watu humu walisema kuwa wanafunzi wengi wa law school ni wavivu na wazambe na ndio sababu kuu wao kufeli. Sababu hizo hazikuniingia akilini hata kidogo kwamba zaidi ya 70% ya wanafunzi wote wawe ni vilaza kwamba hawaelewi kinachofundishwa darasani niligoma na nikabaki na imani kwamba tatizo sio wanafunzi bali tatizo ni wakufunzi au management kwa ujumla wake. Haya sasa naskia siku kadhaa hapo nyuma kuna m'babe mmjoja hivi wa kuwashika watu katimuliwa kwa sababu ya kuwafelisha wanafunzi kwa makusudi na mwingine kapewa onyo.
Wacha uvivu wewe ni mmoja ya limbukeni wa Maisha umetoka huko Chato unakuja kushobokea maisha ya Sinza,
wenzio mboona wanafaulu?
wewe endelea kumlaumu Chuwa mkubwa na ndelwa kuwa ndio wamekufelisha kumbe umeshobokea ma -e-girlfriend wa watu, demu kaishi miaka 4 na mtu, unamkuta lst unafikiri mpya, ndio madhara yake sasa.

soma, nakwambia soma hakuna namna,
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,757
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,757 2,000
Anyway Mkuu...
Nilitegemea kua mayb ungeanza kuniambia vitu vitatu vya msingi afu ulivotaja ivo vingine ni matokeo tu

1. Inborn/natural talent...uwakili ni kipaji bana kama vipaji vingine mkuu...unazaliwa nacho tayari then law school sharpens it...

2. Passion....em imagine mkuu mtu ana kipaji afu ana passion ya fani ambayo kipaji chake kipo...

3. Know the procedural laws,
sasa chukua 1 na 2 jumlisha na 3 afu kwenye 3 uwe umeimaster vizuri evidence rules na procedure plus izo civil na criminal procedure na procedural laws nyingine...

Mkuu those are WHAT make a person a good lawyer mkuu vingine ulivonitajia ni matokeo tu mkuu....

Thank you
See you there
ofcourse, wahaya na wachagga wamezaliwa na vipaji vya uwakili, wengine wanalazimisha tu, na ukitaka kujua angaliareasoning capacity ya hawa watu
 

kadovela

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
462
Points
1,000

kadovela

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
462 1,000
Wacha uvivu wewe ni mmoja ya limbukeni wa Maisha umetoka huko Chato unakuja kushobokea maisha ya Sinza,
wenzio mboona wanafaulu?
wewe endelea kumlaumu Chuwa mkubwa na ndelwa kuwa ndio wamekufelisha kumbe umeshobokea ma -e-girlfriend wa watu, demu kaishi miaka 4 na mtu, unamkuta lst unafikiri mpya, ndio madhara yake sasa.

soma, nakwambia soma hakuna namna,
Law school silaha ni kusoma kwa bidii tu hakuna jingine, ile wapo baadhi ya waadhili pale LST wanazingua mfano Chuwa hakutufundisha commercial vizuri sisi wa cohort ya 27 na ndio maana wengi somo lake wamefeli hii commercial kilichonibeka ni ICA kwani ilikuja fair na oral.
 

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,357
Points
2,000

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,357 2,000
bonge moja la shule, siku zote ntaiheshimu sanaa Law School,na ofcoz nilitoka kama first seater pale. Mwl. Taisamo uishi miaka mingi sanaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,379,764
Members 525,564
Posts 33,756,013
Top