The Law School of Tanzania: Maoni, Ushauri, Dukuduku

M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Points
1,225
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 1,225
Kwanini mtu anasoma mwaka mmoja anakuja kuapishwa baada ya miaka 2 wakati kunauwezekano wa kumaliza law school na kuapishwa hapohapo?
Hebu fafanua kidogo mkuu, mtu anaapishwa baada ya miaka 2??
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Points
1,225
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 1,225
Ninachokijua ni kuwa unless mtu ana supplementary, ingawaje matokeo huwa yanachelewa kiasi lakini sidhani kama kuna mtu anayefaulu first sitting anaapishwa baada ya miaka miwili, au labda aamue mwenyewe hivyo.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,853
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,853 2,000
Embu tujuzane ni ipi fate ya mwanafunzi aliyefeli law school?! Anaweza kurudia? !f so kwa utaratibu gani?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Points
1,225
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 1,225
Embu tujuzane ni ipi fate ya mwanafunzi aliyefeli law school?! Anaweza kurudia? !f so kwa utaratibu gani?
Nafahamu kuwa mwanafunzi aliyefeli anaruhusiwa kurudia masomo kwa kuapply upya kuomba nafasi ya masomo
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
5,542
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
5,542 2,000
someni mwache kulialia
 
Isack Elia

Isack Elia

Senior Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
181
Points
250
Isack Elia

Isack Elia

Senior Member
Joined Jul 9, 2016
181 250
naomba kuuliza mtu mwenye degree ya Law asipopitia Law School je kuna madhara gani
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
5,542
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
5,542 2,000
Kwanini mtu anasoma mwaka mmoja anakuja kuapishwa baada ya miaka 2 wakati kunauwezekano wa kumaliza law school na kuapishwa hapohapo?
sirikali haihitaji wanasheria wengi,
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
Wateja mahakamani wanalalamikia sana mawakili waliosoma vyuo vya MIAKA MITATU ,tofauti na St .Augustine(RUCO)-Iringa & Udsm ambapo wanasoma MIAKA 4 na wapo vizuri upstairs!

Kwa mwenemdo huu hata ajira imekuwa hawapewi hawa wanafunzi wanaosoms miaka 3.

Ndalichako tuokoe na hivi vyuo vya miaka mitatu!
Take action madame,please rescue us,we humbly pray so!
Sheria hata usome miaka 100 haikufanyi uwe vizuri upstairs na uweze mumsaidia mteja wako..
Ni wewe mwenywe tu ..uwakili ni.kipaji bana
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
Hii shule ilifunguliwa kabla haijapevuka. hadi sasa bado haijapevuka. Kabla ya hii shule mtu akitaka kuwa wakili ilimlazimu aende internship. Mawakili wa internship ni wazuri zana. Mawakili waliopitia law school ni wabovu (sio wote tafadhali). kuna wengine wanatia aibu mahakamani hadi utawaonea huruma, hawajui chochote
unadhani wewe ni wakili mzuri?
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,075
Points
2,000
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,075 2,000
Aah sawa sawa skip that..
Nikuulize

What make(s) a good lawyer?
A good lawyer is the one who is able to minimize the loss/penalty and at the same time maximize the award. A good lawyer shapes his client's case at the same time helps the court to interpret statutes. He makes or leaves footsteps for other practitioners in every litigation he is involved.
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,616
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,616 2,000
A good lawyer is the one who is able to minimize the loss/penalty and at the same time maximize the award. A good lawyer shapes his client's case at the same time helps the court to interpret statutes. He makes or leaves footsteps for other practitioners in every litigation he is involved.
Umeelewa swali kweli mkuu?

I ddn't ask "WHO is a good lawyer?"


I simply asked "WHAT make(s) a person a GOOD lawyer??"
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top