The best pick up line?

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,666
Likes
658
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,666 658 280
tatizo mwanakijiji anaona wote tumezaliwa kipindi kile cha nzige wengi ..
au wakati wa vita vya maumau
sredi siielewi pia
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
MJ1 kaelewa na keshasema pick upline yake inayomkwaza....hahaaaaa!!
hili s jukwaa la MMU?? CHEMSHENI MBONGO ZENU HAPO
Dada wee siku hizi kuna zile simu za 'Say a name" huna haja ya kuhangaika kutafuta namba ya mtu we unaiinamia then unataja jina au wengine katika kutaja balaa tupu----- hadi simu inajaa mijimimate.
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
tatizo mwanakijiji anaona wote tumezaliwa kipindi kile cha nzige wengi ..
au wakati wa vita vya maumau
sredi siielewi pia
bora bwana!tuwe wengi kidogo...!maanake mii mtu anapozungumzia MITANDAO NA LINES HUWA NAFIKA MBALI MNO hadi nafikia mahala naamini SIJAELEWA!
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Dada wee siku hizi kuna zile simu za 'Say a name" huna haja ya kuhangaika kutafuta namba ya mtu we unaiinamia then unataja jina au wengine katika kutaja balaa tupu----- hadi simu inajaa mijimimate.
hhaaaaawe naye siku hizi umekuja kuwaje kwani?? unanichekeshaa mno....
saidia wengine jukwaa limekuwa complicated!!!!
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
..."here's my number, call me anytime". Success rate 99.9%...:D

Hiyo 0.9% hata sikumbuki niliteleza wapi tu, ila walikuwa 'kuku wa kienyeji'
kumbe mbu umeelewa haya sadia wengine kabla sijaleta neti na programu ya zinduka hapa......
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
hhaaaaawe naye siku hizi umekuja kuwaje kwani?? unanichekeshaa mno....
saidia wengine jukwaa limekuwa complicated!!!!
mhhh Ngoja kwanza au mie ndo nimechemka??

Mwanakijiji si anazungumzia zile zinazokufanya uwe turned on au off? Maaaaama kama nimechemka mbona balaa
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,666
Likes
658
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,666 658 280
ukibonyeza HAPA!....mstari wa mwisho anadai anakwenda kulala!...sijui yupo wapi huyu
Nimesoma Geoff na hiyo ilikuwa ni saa (Today, 11:18 AM )
sijui yuko wapi huyu ngoja aamuke aje atujuze hi sredi yake iko mstari wa mbele kumaanisha nini lugha zingine bwana
sijui nimekwambia mie maimuna au ...misamiati gongana
 

Forum statistics

Threads 1,203,486
Members 456,791
Posts 28,115,405