The Arusha Times yatoa ushauri..........wa nguvu...................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 629,803 280
Kwenye ukurasa wa 4 wa gazeti la the Arusha Times la leo................wametoa ushauri usinunue hii T-Shirt yenye maandishi yasemayo.........................."Pray for Obama...........Psalm 109:8"

Tatizo ni kuwa ukienda kuisoma Psalm 109:8 yanena yafutayo "Let his days be few and let another take his place."

Na lile shahiri linalofuatia hili nalo halina mema yoyote kwa Obama.................na linamtabiria mauti.......Psalms 109:9 "Let his children be fatherless and his wife a widow."

Kutokana na wabaguzi wa rangi kuziuuza hizo T-shirt na watanzania wengi kuzinunua bila ya kujua madhara yake ya kushabikia kifo cha Obama basi the Arusha Times leo limetujia na ujumbe murua wa ya kuwa tusizinunue T-Shirt hizo....................kwa sababu ambazo zipo dhahiri............
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Tatizo la wabongo huwa wanafuata mkumbo tu bila kufanya utafiti wa jambo au kitu kilicho mbele yao!
Naamini kuna wale ambao wamekuwa wakivaa hizi T-shirt za Obama kwa ushabiki tu na hawajawahi kusoma hata hizo Aya zilizoko kwenye Zaburi ya 109:8-9.
Nakumbuka jamaa aliyeenda kwenye mitumba na akachukua shati moja lililoandikwa nyuma ya mgongo:''MORTUARY ATTENDANT".
Jamaa alivaa lile shati na akawa anadunda nalo mtaani bila kujua kuwa alikuwa amevaa sare ya Mhudumu wa chumba cha maiti! Hao ndio wabongo.
Kazi kwelikweli!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Tatizo la wabongo huwa wanafuata mkumbo tu bila kufanya utafiti wa jambo au kitu kilicho mbele yao!
Naamini kuna wale ambao wamekuwa wakivaa hizi T-shirt za Obama kwa ushabiki tu na hawajawahi kusoma hata hizo Aya zilizoko kwenye Zaburi ya 109:8-9.
Nakumbuka jamaa aliyeenda kwenye mitumba na akachukua shati moja lililoandikwa nyuma ya mgongo:''MORTUARY ATTENDANT".
Jamaa alivaa lile shati na akawa anadunda nalo mtaani bila kujua kuwa alikuwa amevaa sare ya Mhudumu wa chumba cha maiti! Hao ndio wabongo.
Kazi kwelikweli!
Sasa hayo maandishi yanahitAji utafiti gani???
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,012
Likes
701
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,012 701 280
Nakumbuka jamaa aliyeenda kwenye mitumba na akachukua shati moja lililoandikwa nyuma ya mgongo:''MORTUARY ATTENDANT".
Sasa kuna ubaya gani? Si kazi tu. Bora T-shirt iliyosheheni maandishi ya "Morgue Attendant" kuliko ile inayosema "Property of Njabu Ngabu University Athletics Dept."
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
Birthers kweli MABONZO. Yaani wanapeleka kampeni zao za kipuuzi kila sehemu duniani, bila hata ya kuzingatia hali halisi ya hao walengwa. Labda kama duwa la kuku lingekuwa linampata mwewe.


23BirtherWackos2009.jpg.jpeg
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Sisi wabongo huwa tunanunua ili tujihifadhi na swala la maandishi ni kwa msomaji................................Thanx kwa Arusha times
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 629,803 280
Sisi wabongo huwa tunanunua ili tujihifadhi na swala la maandishi ni kwa msomaji................................Thanx kwa Arusha times
Good observation.......................kuna watakaofikiria ni kumuenzi Obama kumbe kuna jambo limejificha hapo....................
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Ushauri wa bure kwa Arusha Times... Habari hiyo wameiandika kwa Kingereza na nina uhakika kuwa watu wa kawaida hawataupata ujumbe huo hivyo namshauri Editor amuuzie IDEA hiyo Shigongo aweke katika magazeti yake habari hiyo itawafikia Walengwa mara moja... Kwa hizi shule za VODAFASTA sidhani mtoto wa Form 6 aliyemaliza shule hizo anajua Psalm ni nini? Nawasilisha...
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Tatizo la Watanzania sio wasoma vitabu. Kwa mfano kama mtu ni msoma Biblia huwezi vaa hiyo t-shirt
 

Forum statistics

Threads 1,235,853
Members 474,755
Posts 29,238,576