Thanks JF Members Arusha


Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Kwa heshima na taadhima naomba kutumia nafasi hii kutoa shukrani zangu za pekee kwa JF members wa Arusha kwa ukarimu wao. Nimefarijika sana kukutana ana kwa ana na watu ambao pengine sikuwahi kufikiria kama ningekutana na kufahamiana nao kwa muktadha huu. Zaidi ya yote ni kwamba nimezidi kujiongezea marafiki, na naamini kwamba kila nitakapofika Arusha sitakuwa mgeni tena kwa kuwa nina wenyeji na marafiki wengi.

Kwa namna ya pekee kabisa naomba niwashukuru kwa dhati kabisa wafuatao:

Pakajimmy: Ahsante sana kiongozi kwa kuandaa unification ya kufa mtu.
Preta: Ahsante sana bibie kwa ucheshi wako, nategemea tutakutana Mugumu.
Wiselady: Ahsante sana bibie kwa mapokezi mazito, ama kweli wewe ni wiselady.
Lilyflower: Ahsante sana bibie kwa busara zako, ama kweli wewe ni "flower" wa ukweli.

Mwisho kabisa niwatakie maandalizi mema na kabambe ya get together party ya mwisho wa mwaka,

Mbarikiwe sana wapendwa.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kwa heshima na taadhima naomba kutumia nafasi hii kutoa shukrani zangu za pekee kwa JF members wa Arusha kwa ukarimu wao. Nimefarijika sana kukutana ana kwa ana na watu ambao pengine sikuwahi kufikiria kama ningekutana na kufahamiana nao kwa muktadha huu. Zaidi ya yote ni kwamba nimezidi kujiongezea marafiki, na naamini kwamba kila nitakapofika Arusha sitakuwa mgeni tena kwa kuwa nina wenyeji na marafiki wengi.

Kwa namna ya pekee kabisa naomba niwashukuru kwa dhati kabisa wafuatao:

Pakajimmy: Ahsante sana kiongozi kwa kuandaa unification ya kufa mtu.
Preta: Ahsante sana bibie kwa ucheshi wako, nategemea tutakutana Mugumu.
Wiselady: Ahsante sana bibie kwa mapokezi mazito, ama kweli wewe ni wiselady.
Lilyflower: Ahsante sana bibie kwa busara zako, ama kweli wewe ni "flower" wa ukweli.

Mwisho kabisa niwatakie maandalizi mema na kabambe ya get together party ya mwisho wa mwaka,

Mbarikiwe sana wapendwa.
Mkuu, actually sisi tunakushukuru wewe kwa kututafuta pale ulipokuja A-town..

Mbona otherwise ungeamua tu kukauka na kuendelea na ratiba yako, hasa ukizingatia kuwa ulikuja kikazi, na ulikuwa so tied na ratiba ya MKOLONI.
kWETU sisi tulipata exposure na experience nyingi sana toka kwako, and in short you are such a gentleman, tofauti nilivyofikiria awali, hasa ukizingatia 'jina lenyewe'...ha, ha,a,hahaaaa!.

Mkuu, tuko pamoja sana, Usisahau kututafuta next trip.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Mkuu, actually sisi tunakushukuru wewe kwa kututafuta pale ulipokuja A-town..

Mbona otherwise ungeamua tu kukauka na kuendelea na ratiba yako, hasa ukizingatia kuwa ulikuja kikazi, na ulikuwa so tied na ratiba ya MKOLONI.
kWETU sisi tulipata exposure na experience nyingi sana toka kwako, and in short you are such a gentleman, tofauti nilivyofikiria awali, hasa ukizingatia 'jina lenyewe'...ha, ha,a,hahaaaa!.

Mkuu, tuko pamoja sana, Usisahau kututafuta next trip.
Ahsante sana kiongozi, nitajtahidi kuwatafuta wadau kila nitakapofika a-town.

Mkuu hilo jina ndo lenyewe, ni katika kudumisha mila tu.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
karibu tena siku nyingine, nimefurahi pia kukutana nawe na kuongeza idadi ya marafiki.....Mugumu nitakuja na tafadhali uniwekee vimolo vya kutosha maana najua nyumbu wameshapita......mimi nitakuletea asali ....unajua tena Yaeda ndio kiwandani
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
karibu tena siku nyingine, nimefurahi pia kukutana nawe na kuongeza idadi ya marafiki.....Mugumu nitakuja na tafadhali uniwekee vimolo vya kutosha maana najua nyumbu wameshapita......mimi nitakuletea asali ....unajua tena Yaeda ndio kiwandani
Hahahaaaa...., Preta bwana, bado unaikumbuka hiyo maneno kimolo?
Usiwe na shaka na hilo, hata kama nyumbu wamepita huwa viakiba haviishi, kwahiyo andika umepata.
Ila itabidi unikaribishe yaeda chini siku moja, nina mpango wa kutafuta kitalu huko, sijui kama mtanikubalia, manake mie si mwarabu!!
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Jamani na mimi niko Arusha, tusitengane kihivyo.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Jamani na mimi niko Arusha, tusitengane kihivyo.
haujatengwa jamaa yangu, jaribu kidogo tu kusema na PJ ili uweze kushirikishwa kwenye matukio yanayojiri arusha.
Kwakuwa kuna shughuli ya funga mwaka, inaonekana hujaisoma, m-pm PJ sasahivi akupe ratiba kamili.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Dah umenikumbusha my Wiselady, Mods turudishieni chat room bwana!
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,549
Likes
43,013
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,549 43,013 280
Du naona huko Arusha mambo si haba, itabidi tuukimbie kidogo huu upupu unaomwagika huku tuje huko A-Town kumwona PJ & CO.:teeth:
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Du naona huko Arusha mambo si haba, itabidi tuukimbie kidogo huu upupu unaomwagika huku tuje huko A-Town kumwona PJ & CO.:teeth:
tell me you are not joking......aiseeee.....hebu na ukuje basi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Hahahaaaa...., Preta bwana, bado unaikumbuka hiyo maneno kimolo?
Usiwe na shaka na hilo, hata kama nyumbu wamepita huwa viakiba haviishi, kwahiyo andika umepata.
Ila itabidi unikaribishe yaeda chini siku moja, nina mpango wa kutafuta kitalu huko, sijui kama mtanikubalia, manake mie si mwarabu!!
hapo kwenye asili ndio itakuletea shida......lakini usijali....nitaongea nao kinyumbani wataelewa.....kitalu utapata
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Wow, Mwita safi sana...

Mimi kama frequent guest wa Pakajimmy lazima niseme kwamba the guy is unique, najivunia kusema kwamba ameshakutana na zaidi na co-workers wangu kumi na amekua mstari wa mbele sana kutu-host hata pale ambapo wageni walizidi sitting room yake!!

Nimebahatika kuongea kwa simu na Preta na Lily but their charm and friendship ni real....

Hongera kwa kufaidi Arusha hospitality

binafsi PJ ni kweli anastahili kuwa kaka wa pekee ndani ya JF
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Kwa heshima na taadhima naomba kutumia nafasi hii kutoa shukrani zangu za pekee kwa JF members wa Arusha kwa ukarimu wao. Nimefarijika sana kukutana ana kwa ana na watu ambao pengine sikuwahi kufikiria kama ningekutana na kufahamiana nao kwa muktadha huu. Zaidi ya yote ni kwamba nimezidi kujiongezea marafiki, na naamini kwamba kila nitakapofika Arusha sitakuwa mgeni tena kwa kuwa nina wenyeji na marafiki wengi.

Kwa namna ya pekee kabisa naomba niwashukuru kwa dhati kabisa wafuatao:

Pakajimmy: Ahsante sana kiongozi kwa kuandaa unification ya kufa mtu.
Preta: Ahsante sana bibie kwa ucheshi wako, nategemea tutakutana Mugumu.
Wiselady: Ahsante sana bibie kwa mapokezi mazito, ama kweli wewe ni wiselady.
Lilyflower: Ahsante sana bibie kwa busara zako, ama kweli wewe ni "flower" wa ukweli.

Mwisho kabisa niwatakie maandalizi mema na kabambe ya get together party ya mwisho wa mwaka,

Mbarikiwe sana wapendwa.
Mwita hujui nilifurahi kiasi gani kukufahamu,pia kujiongezea rafiki mwema sana ambaye haendani na jina lake Mwita Maranya,,ha ha ha!
Nafurahi pia kuwa umetambua kuwa Arusha umepata wenyeji,karibu tena na tena mpendwa
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Dah umenikumbusha my Wiselady, Mods turudishieni chat room bwana!
Duh! Gen,me miss u big tym jamani!nasikitika kuwa ratiba ilibana sikukuona, lkn hope on ur way u can pop in.Karibu sana
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
hapo kwenye asili ndio itakuletea shida......lakini usijali....nitaongea nao kinyumbani wataelewa.....kitalu utapata
Kwani asili ina shida gani tena jamani? huu sio ubaguzi wa kimajimbo?:teeth:
Nitashukuru kama utaongea nao wakaelewa dhamira yangu safi. Unajua sisi na wamasai ndo huwa kidogo tunashindana lakini hao wairaq sidhani kama tutashindwana.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Mwita hujui nilifurahi kiasi gani kukufahamu,pia kujiongezea rafiki mwema sana ambaye haendani na jina lake Mwita Maranya,,ha ha ha!
Nafurahi pia kuwa umetambua kuwa Arusha umepata wenyeji,karibu tena na tena mpendwa
Jamani kwani jina langu lina shida gani? mwenzenu nimeamua kudumisha mila. Lakini siumeona kwamba sisi tuko poa tofauti na mapokeo yaliyopo miongoni mwa watz wengi. Itabidi niandae trip ya mugumu kwa wale wote wenye mashaka na sisi. Preta atakuwa kiongozi wa msafara, atawatembeza kuanzia ikoma robanda hadi mugumu mjini halafu mimi nitamalizia tarime!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Preta na Mwita Maranya naona dots zina click ile mbaya mna ahidiana kupeana asali na kupelekana ayeda te! te ! te! Arusha people mko juu kila mtu anawasifia ukarimu wenu my bro PJ bg up sana bro wetu, Preta the JF funny queen tuko pamoja kwa sana, Wiselady not reachable ila hope to meet u soon, Lily maua amani kwako sisteri wetu.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Wow, Mwita safi sana...

Mimi kama frequent guest wa Pakajimmy lazima niseme kwamba the guy is unique, najivunia kusema kwamba ameshakutana na zaidi na co-workers wangu kumi na amekua mstari wa mbele sana kutu-host hata pale ambapo wageni walizidi sitting room yake!!

Nimebahatika kuongea kwa simu na Preta na Lily but their charm and friendship ni real....

Hongera kwa kufaidi Arusha hospitality

binafsi PJ ni kweli anastahili kuwa kaka wa pekee ndani ya JF
Kiongozi unayosema ni kweli kabisa.
Kwa heshima hiyo hiyo naunga mkono hoja na kumsimika rasmi PJ kuwa "Kaka Mkuu wa JF".
Nadani panapo majaliwa mara nyingine tutakutana huko, manake nilipofika niliambiwa ulikuwa umepita muda si mrefu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561