THABEET HASHIM:- Breaking Newzzzzz!


Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
94
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 94 0
Wakuu kama kawaida heshima kwa Tanzania, kijana wetu Thabeet Hashim, sasa hivi anaichezea UN-CONN(Universty Of Connecticut) inapambana na Memphis, angalia kwenye ESPN2 kwa wale wanaoweza,(Hashim ni Future NBA Candidate)

so far yeye ndiye anye-make a big different katika shule yake comeback, baada ya kuongozwa kwa 20-5, na sasa ni 60-60, wakuu tuangalie fahari ya nchi yetu, Tanzania kudos kwa wa-Tanzania walioko hapo uwanjani Madison Square Garden, na hasa member mmoja wa hii forum ambaye amekuwa akionyeshwa sana kwa kuirusha sana bendera yetu hapo uwanjani,



Mungu Aibariki Tanzania.


Admin, mpira utaisha baada ya kama dakika 35 zinazofuata, unaweza kuifuta au kuihamisha.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,250
Likes
1
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,250 1 145
Game imeisha naona jamaa wa Huskies(UConn) wamechukuliwa.......nimeongea na mashabiki Hartford,CT na Springfield,MA....wanaongea kwa unyongee!!.....lakini timu nyingine ya NE, Boston Celtics imeshinda kwahiyo afadhali. Hivi unajua kwamba Ray Allen wa Celtics alichezea UConn chini ya kocha huyo huyo wa Hasheem, bwana Calhoun?!.
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
malezi ya Hasheem ni kutokana na sera nzuri za ccm! teh teh teh
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,700
Likes
31,732
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,700 31,732 280
malezi ya Hasheem ni kutokana na sera nzuri za ccm! teh teh teh
Nurujamii,mbavu zangu zikivunjika kwa kicheko jiandae kwa kesi ya madai. teh teh teh
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
62
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 62 145
malezi ya Hasheem ni kutokana na sera nzuri za ccm! teh teh teh
Kwi kwi kwi!!!!!

Lakini huko nyuma kabla ya vyama vingi, Taifa Stars wakishinda tulikuwa tunashangilia hivi:

CCM, CCM, CCM na kuendelea.

Mara yangu ya mwisho kushangilia michezo TZ, nafikiri ilikuwa ubingwa wa ngumi East Africa, tulikuwa tunahitaji point moja kushinda hayo mashindano. Ilikuwa ndio pambano la mwisho la
uzito wa juu, Mtanzania alikuwa anachukua kipigo. Ghafla mungu saidia, Mtanzania akarusha konde la nguvu na nafikiri alikuwa Mzambia yule, hakuamka tena. Nilishangilia siku hiyo, sijawahi kushangilia tena maishani.

Yaani ilipigwa CCM hiyo mpaka naingia nyumbani bado mimi nimo tu CCM, CCM, CCM!!!!

Naona kungelikuwa na picha ya tukio hilo, sasa ningejionea huruma kweli kweli kwa kuimba CCM ya mafisadi kiasi hicho.

Lakini wakati ule hatukuwa na kingine zaidi ya CCM.

Hongera Thabeet, tunakutakia mafanikio mema, mtaji wa mchezaji ni juhudi na mazoezi.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Kwi kwi kwi!!!!!

Lakini huko nyuma kabla ya vyama vingi, Taifa Stars wakishinda tulikuwa tunashangilia hivi:

CCM, CCM, CCM na kuendelea.

Mara yangu ya mwisho kushangilia michezo TZ, nafikiri ilikuwa ubingwa wa ngumi East Africa, tulikuwa tunahitaji point moja kushinda hayo mashindano. Ilikuwa ndio pambano la mwisho la
uzito wa juu, Mtanzania alikuwa anachukua kipigo. Ghafla mungu saidia, Mtanzania akarusha konde la nguvu na nafikiri alikuwa Mzambia yule, hakuamka tena. Nilishangilia siku hiyo, sijawahi kushangilia tena maishani.

Yaani ilipigwa CCM hiyo mpaka naingia nyumbani bado mimi nimo tu CCM, CCM, CCM!!!!

Naona kungelikuwa na picha ya tukio hilo, sasa ningejionea huruma kweli kweli kwa kuimba CCM ya mafisadi kiasi hicho.

Lakini wakati ule hatukuwa na kingine zaidi ya CCM.

Hongera Thabeet, tunakutakia mafanikio mema, mtaji wa mchezaji ni juhudi na mazoezi.
Mkuu Mtanzania

Kama unamzungumzia Koba Kimanga ilikuwa ni kwenye mashindano ya afrika mashariki pale diamond jubilee nami nilikuwa mmoja wa washangilaji siku ile, yaani ilikuwa starehe kweli.....
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
62
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 62 145
Mkuu Mtanzania

Kama unamzungumzia Koba Kimanga ilikuwa ni kwenye mashindano ya afrika mashariki pale diamond jubilee nami nilikuwa mmoja wa washangilaji siku ile, yaani ilikuwa starehe kweli.....
Mkuu Masatu,

Uko sahihi kabisa, nimehudhuria michezo mingi baadaye, lakini hakuna siku niliyowahi kufurahi kama siku hiyo. Ile ilikuwa furaha ya Uzalendo.

Nilikuwa nakaa Temeke, nafikiri tulitembea kwa mguu doka Diamond Jubilee tukiimba hiyo CCM yetu mpaka Temeke.

Jamani kale kauzalendo ka taifa letu kameishia wapi? Wakati ule hata ungeniambia toa kila kitu ulicho nacho ili kuisaidia timu ya taifa, ningeweza kufanya hivyo bila hata kunung'unika.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
94
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 94 0
malezi ya Hasheem ni kutokana na sera nzuri za ccm! teh teh teh

Mkulu Nurujamii,

Umesema wewe, mimi simo kabisaaa kwenye hili, ingawa it sounds good, yaani kama ulivyosema kuwa Hasheem ni matunda ya sera za CCM!
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
malezi ya Hasheem ni kutokana na sera nzuri za ccm! teh teh teh

Mkulu Nurujamii,

Umesema wewe, mimi simo kabisaaa kwenye hili, ingawa it sounds good, yaani kama ulivyosema kuwa Hasheem ni matunda ya sera za CCM!

Nampongeza Hashem kwa kipaji chake alichompa Mungu(sijui naye mtasema ni CCM?). Sera nzuri kabisa ya CCM yenye kuwawezesha wachache kujifanyia jitahada zao wenyewe kutoroka nchi yao kwenda kutafuta fursa nchi nyingine na wengi kubaki hapa nyumbani hohe hahe. Ni sera nzuri hiyo inayouza viwanja vya michezo na kufanya watoto wa siku hizi wakose hata pa kuchezea rede na chandimu sembuse mpira wa kikapu. Ni sera nzuri kwa kweli yenye kujenga mtindio wa ubongo na hatimaye kutufanya tuamini kila kitu ni CCM. Narudia tena, ni sera nzuri ya umalaya wa kisiasa. Na chama chenye sera hiyo si kingine bali ni Chama Cha Malaya.

Ipo siku watoto wetu watawauliza

Asha
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,250
Likes
1
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,250 1 145
Asha bwana, si sahihi kuita chama cha wenzako, chama cha MALAYA!! kule kwa thread nyingine nimeona unalalamikia lugha mbaya za kidhalilishaji zinazotumika........sasa hapa hai-apply?? au ndio mkuki mtamu kwa guruweeeee!!?
Asante, YNIM.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,722
Likes
3,557
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,722 3,557 280
Wakuu kama kawaida heshima kwa Tanzania, kijana wetu Thabeet Hashim, sasa hivi anaichezea UN-CONN(Universty Of Connecticut) inapambana na Memphis, angalia kwenye ESPN2 kwa wale wanaoweza,(Hashim ni Future NBA Candidate)

so far yeye ndiye anye-make a big different katika shule yake comeback, baada ya kuongozwa kwa 20-5, na sasa ni 60-60, wakuu tuangalie fahari ya nchi yetu, Tanzania kudos kwa wa-Tanzania walioko hapo uwanjani Madison Square Garden, na hasa member mmoja wa hii forum ambaye amekuwa akionyeshwa sana kwa kuirusha sana bendera yetu hapo uwanjani,



Mungu Aibariki Tanzania.


Admin, mpira utaisha baada ya kama dakika 35 zinazofuata, unaweza kuifuta au kuihamisha.
FMES tupe update zake,amefikia wapi huko connecticut?
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
7,479
Likes
5,588
Points
280
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
7,479 5,588 280
Alishamwagwa kutoka ligi ya NBA.
Sasa hivi anachezea ligi hafifu ya daraja la pili ya NBA.
Angekuwa ana nidhamu ya mchezo na kujituma angefika mbali maana hakuna mchezaji mwenye urefu kama yeye kwa sasa katika NBA.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,722
Likes
3,557
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,722 3,557 280
Alishamwagwa kutoka ligi ya NBA.
Sasa hivi anachezea ligi hafifu ya daraja la pili ya NBA.
Angekuwa ana nidhamu ya mchezo na kujituma angefika mbali maana hakuna mchezaji mwenye urefu kama yeye kwa sasa katika NBA.
Aiiseeeee amedondoka sana mpaka daraja la pili?
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,972