TGIF: Mrema alipokutana na JK wiki hii (Picha)


Status
Not open for further replies.
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
mremakikwete.jpg
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
mshikaji wa kiraracha anaonekana kumdaku sana JK
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Mi naona mrema anamsikiliza Jk kwa kusema 'ona anavyopanga maneno, hawajui tu, wangejua wangeshaishia'
naona kama macho yake yanamkebehi rais wetu.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hata na mimi naona mrema anamkebehi mheshimiwa rais.
anamwambia " wewe zua uongo tu, lakini ipo siku unashindwa na cha kusema"
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
Maneno yote yale ni kumzuzua mama wa watu pembeni yake
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Duh! Mrema mbona kachoka mbaya! Yaaani suti tu inaning'inia, kweli jua kali hakuna ruzuku tena nini?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
lakini mbona Mrema ana mabaka mabaka, amekumbwa na nini? Au ni rangi za picha tu? halafu kakonda!
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Poor Mrema, he has given all his youth to the country and the country men. Who is taking care of his old age which is looming?
Good enough that he has a peacefull sleep not like some of the other healthy looking guys who can not have that priviledge as the fagio la chuma is coming near and near.
 
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
Duh! Mrema mbona kachoka mbaya! Yaaani suti tu inaning'inia, kweli jua kali hakuna ruzuku tena nini?
Hahahaaaaaaaa!!!!!!
Mkuu kama utapata bahati ya kumuona physical unaweza kumuhukumu kuwa tayari mzee aanze dozi ya ARV,amechoka sana mzee wa Kiraracha ,ana mabaka mabaka usoni ni wazi Sukari imeshamlemea. JK ni wazi anahuzunika sana na kumsogeza pale japo kumpa momentum kama si ushauri nasaa wa namna ya kuishi kwa matumaini. Fact ni kuwa Sukari imemteteresha sana mzee huyu na game ya siasa ya mabomu basi kazi kwelikweli
.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
...........mrema ngozi yake imebabuka kwa kuwa anasumbuliwa na serikali....nadhani bora serkali ingempa na yeye mafao yake ajitunze..siunajua ameshawahi kuwa naibu waziri mkuu...ni aibu kama taifa kumtenga tu kwa sababu ni mpinzani!!.....afteral yeye hana visenti vya chenge....

mzee wa watu anachoka lakini tutamkumbuka sana ..muasisi wa mabomu
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
The man was right na mabomu yake, sasa hivi ndo utagundua alikuwa na data za ukweli maana, alimsema mkapa amekula rushwa ya sh. mil. 500 hii ndo ilikuwa deal ya kwanza ya Mkapa nafikiri ndi alinunulia nyumba inayotumiwa na Bank M, pamoja na kukopa ilikuwa ni kusafisha pesa chafu ya rushwa.
Huyu alitakiwa kuwa amestaafu alishauriwa na madakitari asitaafu akasema atafia kwenye siasa. kachoka kwa sababu ya sukari.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
kwa mawazo yangu, mara nyingi viongozi wa namna hii (mf; Mrema) ndio wanaodhihakiwa 'wakishatupwa nje ya kapu',

je, sababu ni kuwa hawakujitajirisha wakiwa madarakani?

Katika viongozi wa Tanzania waliopata kuwatia jamba jamba Viongozi wenzao walipokuwa madarakani ni Marhum Sokoine, Seif Shariff Hamad enzi zake za uwaziri Kiongozi, na huyu Mzee wa Kiraracha.

'Mnyonge' mnyongeni lakini haki yake mpeni, viongozi watatu hao hawana utajiri wowote wa kujivunia, lakini walipigania kikweli kweli maadili ya uongozi!
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
Historia itamlinda ... hatujawahi kuwa na Naibu Waziri Mkuu except Agustino Lyatonga Mrema! (Na hii ni wakati wa serikali ya "ruksa" isiyo na madoa ya Kishkaji, Kimtandao wala wazee wa vijisenti!)
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
kwa mawazo yangu, mara nyingi viongozi wa namna hii (mf; Mrema) ndio wanaodhihakiwa 'wakishatupwa nje ya kapu',

je, sababu ni kuwa hawakujitajirisha wakiwa madarakani?

Katika viongozi wa Tanzania waliopata kuwatia jamba jamba Viongozi wenzao walipokuwa madarakani ni Marhum Sokoine, Seif Shariff Hamad enzi zake za uwaziri Kiongozi, na huyu Mzee wa Kiraracha.

'Mnyonge' mnyongeni lakini haki yake mpeni, viongozi watatu hao hawana utajiri wowote wa kujivunia, lakini walipigania kikweli kweli maadili ya uongozi!
...ni kweli kabisa ..mrema alikuwa muadilifu....ndio maana pamoja na tume ya warioba kumchunguza hawakumkuta na lolote....na alitufumbua macho kabla ya haya mapinduzi ya pili tunayoyashuhudia sasa ya kina slaa na zitto....ukweli ni kuwa hakua fisadi..na serikali ililijua hilo..ndio maana enzi zile bado akiwa na nguvu walipomfurusha kwenye nyumba ya serikali walijua alikuwa hana pakwenda....ni bora kumuenzi mtu akiwa hai!!

ingekuwa vema mrema akashauriwa aandike kitabu chake[memoirs]
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
kwa mawazo yangu, mara nyingi viongozi wa namna hii (mf; Mrema) ndio wanaodhihakiwa 'wakishatupwa nje ya kapu',

je, sababu ni kuwa hawakujitajirisha wakiwa madarakani?

Katika viongozi wa Tanzania waliopata kuwatia jamba jamba Viongozi wenzao walipokuwa madarakani ni Marhum Sokoine, Seif Shariff Hamad enzi zake za uwaziri Kiongozi, na huyu Mzee wa Kiraracha.

'Mnyonge' mnyongeni lakini haki yake mpeni, viongozi watatu hao hawana utajiri wowote wa kujivunia, lakini walipigania kikweli kweli maadili ya uongozi!

ukweli ni kuwa mafisadi wote nchi hii huwadhihaki sana waadilifu dizaini ya ..mwalimu.sokoine,mrema na seif....utawasikia ...seif hana hata nyumba kazi kulala star hotel dezoo..
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Mrema anajuta kwa yale anayokumbuka siku za nyuma,anakumbuka lile gari la serikali vile alivyokuwa akiwekewa mafuta bure,mimi namshauri asife moyo ajipange tu, hiyo nafasi ya urais ataikwaa tu
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Nafikiri tuanze utamaduni wa kuwaenzi viongozi wetu wa kweli wakiwa bado hai, huyu mtu nafikiri anastahili sifa kabisa maana wakati kale ka ufisadi kanaanza kuchipua wakti wa ruksa yeye alikuwa wa kwanza kukakemea, biashara ya madawa ya kulevya yeye alikuwa wa kwanza kula sahani moja na maboss na so vidagaa, hali unaweza kuiona alikuwa na nfasi ya kuwa fisadi lakini hakuitumia kwa kuwa alitaka kutumikia wananchi wake.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
ukweli ni kuwa mafisadi wote nchi hii huwadhihaki sana waadilifu dizaini ya ..mwalimu.sokoine,mrema na seif....utawasikia ...seif hana hata nyumba kazi kulala star hotel dezoo..
...Ahsante mkuu PM, maana kelele hizi za 'mafisadi haooo, mafisadi haooo!', lakini ukijaangalia maisha duni wanayoishi walojaribu kupigania haki za wananchi, utasikia kebehi na kashfa, eti 'alijisahau huyoo!',...

inasikitisha lakini ndivyo tulivyo (?)
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346