TFF yatuma barua ya mashitaka CAF dhidi ya Kocha wa Yanga sc

Dam55

JF-Expert Member
Oct 8, 2015
5,286
2,000
Hongereni TFF kwa kulishughulikia hili Tanzania hatutaki tabia za kibaguzi kwenye soccer letu.

IMG_20200727_150413.jpg
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
4,398
2,000
kwanza wangeanza kujiridhisha kama hiyo voice note ni ya Luc, na kama haijawa edited au kuongezewa maneno maneno, wapo watalaam wa sauti wao weza thibisha hili.

Pale itakapo bainika hiyo 'voice note ' imechezewa' itakuwa ni aibu kubwa kwa TFF na ikibainika hiyo voice note ni 'real' na haijachezewa kwa kweli huyo ni wa kulala nae mbele.
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
6,616
2,000
kwanza wangeanza kujiridhisha kama hiyo voice note ni ya Luc, na kama haijawa edited au kuongezewa maneno maneno, wapo watalaam wa sauti wao weza thibisha hili, pale itakapo bainika hiyo 'voice note ' imechezewa' itakuwa ni aibu kubwa kwa TFF na ikibainika hiyo voice note ni 'real' na haijachezewa kwa kweli huyo ni wa kulala nae mbele...
Tumeshajiridhisha ndio Mana tumemshtaki kwenye vyombo vyenye dhamana. Upande wa mshtakiwa nao waje na sababu za kutengua mashtaka.
 

Noti bandia

JF-Expert Member
May 3, 2020
978
1,000
TFF imelala usingizi fofooooo tokea siku nyingi. Haya Mambo huwa mnayalea wenyewe coz yapo malalamiko ya kila siku ila huwa hamuwajibishi watu.

Suala la timu fulan kubebwa hatujawahi ona hata kiongozi mmoja wa timu akiwajibishwa kwa kauli za timu fulan inabebwa angalao awe na ushahidi. Sasa leo ndio mmeambiwa tena Simba mnambeba katika ushindi, bisheni na hilo
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,883
2,000
Tff hili swala la kocha wa manyani fc wamelishikia bango wakati maamuzi ya kocha wa kagera na yanga hadi leo hayajatolewa maamuzi
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,586
2,000
Depotivo de mkunungu mnatutukanisha kibwegebwege!

SIMBA TUMEAZIMIA Tukikutana dimbani mtatukoma.
 

PAULN

JF-Expert Member
Jan 18, 2011
338
500
TFF imelala usingizi fofooooo tokea siku nyingi. Haya Mambo huwa mnayalea wenyewe coz yapo malalamiko ya kila siku ila huwa hamuwajibishi watu.

Suala la timu fulan kubebwa hatujawahi ona hata kiongozi mmoja wa timu akiwajibishwa kwa kauli za timu fulan inabebwa angalao awe na ushahidi. Sasa leo ndio mmeambiwa tena Simba mnambeba katika ushindi, bisheni na hilo
Simba inabebwa vipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom