TFF walipeni makocha madai yao mpaka mshtakiwe FIFA?

mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,498
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,498 2,000
Hakika inashangaza sana kwa TFF kupelekwa FIFA na aliyekuwa Kocha wa Taifa Stars Emmanuel Amunike kwa kutokulipwa mishahara yake.Kwanini TFF wakati inavunja mikataba na Makocha isiwalipe kabisa Madai yao? Kwani TFF haina bajeti ya Makocha ?Kocha Mtanzania Charles Boniface Mkwassa nae sijui kama kalipwa kwani alikuwa anaidai TFF.Tunaushauri Uongozi wa TFF iheshimu mikataba ya watendaji wake,Tanzania kushtakiwa FIFA na kulitia aibu Taifa.
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,260
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,260 2,000
Kazi yao kujaza matumbo yao tuu, sijui hela hua wanapeleka wapi

Soka letu linahitaji watu sahihi watukwamue,
 
T

THE LOST

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
509
Points
1,000
T

THE LOST

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
509 1,000
hizo hela za kuwatuza wachezaji zinapatikana ila kumlipa kocha hazipo duh! kweli siasa ndo inaharibu mpira wetu.
 
kishumbaz

kishumbaz

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
487
Points
500
kishumbaz

kishumbaz

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
487 500
Hakika inashangaza sana kwa TFF kupelekwa FIFA na aliyekuwa Kocha wa Taifa Stars Emmanuel Amunike kwa kutokulipwa mishahara yake.Kwanini TFF wakati inavunja mikataba na Makocha isiwalipe kabisa Madai yao? Kwani TFF haina bajeti ya Makocha ?Kocha Mtanzania Charles Boniface Mkwassa nae sijui kama kalipwa kwani alikuwa anaidai TFF.Tunaushauri Uongozi wa TFF iheshimu mikataba ya watendaji wake,Tanzania kushtakiwa FIFA na kulitia aibu Taifa.
unaongelea makocha wa nje wakati marefa wa ligi hawakulipwa toka msimu uliopita hadi leo....wakidai wanatishiwa
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
6,062
Points
2,000
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
6,062 2,000
...mzaha mzaha hutumbua usaha
Amunike asipolipwa tutamshauri akafungue kesi kama yule mkulima wa sauzi
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
5,235
Points
2,000
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
5,235 2,000
kuna timu mpaka leo hawajalipwa pesa zao pamoja na fedha hizo kutolewa na wadhamini
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,531
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,531 2,000
Hakika inashangaza sana kwa TFF kupelekwa FIFA na aliyekuwa Kocha wa Taifa Stars Emmanuel Amunike kwa kutokulipwa mishahara yake.Kwanini TFF wakati inavunja mikataba na Makocha isiwalipe kabisa Madai yao? Kwani TFF haina bajeti ya Makocha ?Kocha Mtanzania Charles Boniface Mkwassa nae sijui kama kalipwa kwani alikuwa anaidai TFF.Tunaushauri Uongozi wa TFF iheshimu mikataba ya watendaji wake,Tanzania kushtakiwa FIFA na kulitia aibu Taifa.
Uswahili mwingi kwa Karia pale Karume.
 
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
1,185
Points
2,000
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
1,185 2,000
Karia mpigaji Sana tutafukuria makaburi yake na anako pitisha pesa
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
14,360
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
14,360 2,000
Kazi yao kujaza matumbo yao tuu, sijui hela hua wanapeleka wapi

Soka letu linahitaji watu sahihi watukwamue,
Msomali anajenga kwao Mogadishu na Katibu wake anajenga kwao Burundi.
 
Ciro Teranova

Ciro Teranova

Senior Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
140
Points
225
Ciro Teranova

Ciro Teranova

Senior Member
Joined Jan 14, 2019
140 225
Hakika inashangaza sana kwa TFF kupelekwa FIFA na aliyekuwa Kocha wa Taifa Stars Emmanuel Amunike kwa kutokulipwa mishahara yake.Kwanini TFF wakati inavunja mikataba na Makocha isiwalipe kabisa Madai yao? Kwani TFF haina bajeti ya Makocha ?Kocha Mtanzania Charles Boniface Mkwassa nae sijui kama kalipwa kwani alikuwa anaidai TFF.Tunaushauri Uongozi wa TFF iheshimu mikataba ya watendaji wake,Tanzania kushtakiwa FIFA na kulitia aibu Taifa.
karia na wenzake ni wahujumu hata pesa ya ubingwa wa kombe la AZAM hawakuwalipa Mtibwa!
 

Forum statistics

Threads 1,336,689
Members 512,697
Posts 32,547,763
Top