Tff Waendekeza Njaa


N

Nungwi

Senior Member
Joined
Sep 9, 2006
Messages
196
Likes
4
Points
0
N

Nungwi

Senior Member
Joined Sep 9, 2006
196 4 0
Shirikisho la soka Tanzania(TFF) Limekuwa likiwanyang'anya jezi wachezaji wa Timu ya Taifa kila baada ya mechi. na kitendo cha beki wa timu ya Taifa Canavarro kubadilishana jezi na mshambuliaji wa kimataifa wa Cameroon-Etoo amelazimika kutozwa faini na TFF.

hivi hawajui kuwa Etoo kuchukua jezi ya Timu yetu ni kuitangaza nchi yetu?
Tff wana pata pesa nyingi sana kama kiingilio na hawana gharama zozote kwa timu kwani NMB na Serengeti wanaidhamini timu yetu, huu ni unyama unaofanywa na TFF hasa katibu mkuu Mwakalebela. habari zaidi iko gazeti la mwananchi.co.tz la leo.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Shirikisho la soka Tanzania(TFF) Limekuwa likiwanyang'anya jezi wachezaji wa Timu ya Taifa kila baada ya mechi. na kitendo cha beki wa timu ya Taifa Canavarro kubadilishana jezi na mshambuliaji wa kimataifa wa Cameroon-Etoo amelazimika kutozwa faini na TFF.
Hii hatari!Hata ukata si kihivyo jamani!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,438
Likes
1,326
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,438 1,326 280
Jezi wanazotumia wachezaji wa timu ya taifa zinatakiwa zibakiawe kwa wachezaji hao kama sehemu ya kumbukumbu zao; kwanza nadhani kila jezi huwa ina jina la mchezaji mwenyewe aliyeitumia. Wachezaji wana tabia ya kubadilishana jezi baada ya mcehzo kama njia moja ya sportsmanship.

TFF vipi nyie? Nilikuwa na matumaini sana na uongozi bwa Leodgar Tenga lakini basi tena.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Hivi jezi za taifa stars zina majina ya wachezaji kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,016