TFF inakuza au inadidimiza soka la Tanzania Bara?

MZAWATA

JF-Expert Member
Feb 10, 2011
557
195
napata mashaka sana ninapoona timu yetu ya taifa starz inafanya vibaya katika kila mashindano inayoshiriki,tatizo haswa ni nini na je TFF ina nafas gan kwa timu hii na soka la bongo kwa ujumla?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom