Teuzi za makatibu tawala wilaya wapya 27

barafu

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
6,680
2,000
Waziri wa TAMISEMI ameteuwa makada wa CHAMA CHA MAPINDUZI kujaza nafasi mbalimbali za Makatibu Tawala wa Wilaya.

Katika uteuzi huo wote ni makada wa CCM wakiwemo wale waliogombea ktk kura za maoni na kushindwa ndani ya chama au walioshindwa ktk majimbo ambayo wapinzani walishinda.

Mmoja wapo ni kada maarufu mitandaoni ajulikanye kama "KIMETA WA MPUI" ambaye ni mwana JF mwenzetu anayejulikana kama Nicodemas Tambo Mwikozi .

Katika makada wanaoongoza kwa kumporomoshea "kashfa" aliyekuwa mgombea wa UKAWA mitandaoni,basi ni huyu "KIMETA WA MPUI".Naona kazi yake ya mtandaoni imelipa;bado tu mdogo wangu Matukuta Jr ....Kazana kazana huko FB "kusifia" kila kitu,na wewe utakumbukwa.Japo ule "u-team Lowassa" ndio unakutafuna kwa kasi.

Kauli ya Kamaradi Kinana inazidi kupata nguvu.
image.jpeg
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,727
2,000
Nimeona teuzi hizo kwenye mitandao mbali mbali unaonyesha umefanyika leo. Mwenye orodha kamili atuwekee
Makada wa cccm.


Hawa hapa



Orodha kamili ya Makatibu Tawala wa Wilaya 27 walioteuliwa pamoja na vituo vyao vya kazi ni kama ifuatavyo

KITUO CHA KAZIJINAARUSHAArumeruTimotheo MzavaGEITANyang’hwaleFabian Yinza SospeterKAGERAKaragweInnocent NsenaMissenyiAbdallah R.MayombaKyerwaGreyson MwenguBiharamuloAgness Rwakayonza AlexLINDILiwaleMbwana R. KambagwaKilwaAgenellus Samwel MwakitaluMANYARAHanangSarah Erasto SangaMbuluPaul Tlatlaa BuraMOROGOROKilosaYohana M. KasitilaKilomberoRobert Francis SelaselaMalinyiLameck Michael LusesaMTWARANanyumbuPalango Salum AbdulMWANZAMisungwiBosco James BugaliMaguMenruf Fortunatus NyoniIlemelaSaid R.KitingaNJOMBEMaketeGrace Huruma MgeniLudewaZaina Mfaume MlawaPWANIKibitiMilongo R.SangaRUKWAKalamboFrank Mastara SichalweSIMIYUMeatuNicodemas Tambo MwikoziItilimaFilbert Kasian KanyilizuBusegaGodwin ChachaSINGIDAIkungiWinfrida Emmanuel FuntoMkalamaElizabeth RwegasiraTABORAKaliuaMichael Simon NyahengaMa-Katibu Tawala wa Wilaya hawa wametakiwa wafike kwa Katibu Mkuu wa Ofisi ya Rais (Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora) wakiwa na CV zao pamoja na nakala za vyeti vyao vya kielimu.
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Ndo mini hii
Makada wa cccm.


Hawa hapa



Orodha kamili ya Makatibu Tawala wa Wilaya 27 walioteuliwa pamoja na vituo vyao vya kazi ni kama ifuatavyo

KITUO CHA KAZIJINAARUSHAArumeruTimotheo MzavaGEITANyang’hwaleFabian Yinza SospeterKAGERAKaragweInnocent NsenaMissenyiAbdallah R.MayombaKyerwaGreyson MwenguBiharamuloAgness Rwakayonza AlexLINDILiwaleMbwana R. KambagwaKilwaAgenellus Samwel MwakitaluMANYARAHanangSarah Erasto SangaMbuluPaul Tlatlaa BuraMOROGOROKilosaYohana M. KasitilaKilomberoRobert Francis SelaselaMalinyiLameck Michael LusesaMTWARANanyumbuPalango Salum AbdulMWANZAMisungwiBosco James BugaliMaguMenruf Fortunatus NyoniIlemelaSaid R.KitingaNJOMBEMaketeGrace Huruma MgeniLudewaZaina Mfaume MlawaPWANIKibitiMilongo R.SangaRUKWAKalamboFrank Mastara SichalweSIMIYUMeatuNicodemas Tambo MwikoziItilimaFilbert Kasian KanyilizuBusegaGodwin ChachaSINGIDAIkungiWinfrida Emmanuel FuntoMkalamaElizabeth RwegasiraTABORAKaliuaMichael Simon NyahengaMa-Katibu Tawala wa Wilaya hawa wametakiwa wafike kwa Katibu Mkuu wa Ofisi ya Rais (Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora) wakiwa na CV zao pamoja na nakala za vyeti vyao vya kielimu.
Ndo nini hii?
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,464
2,000
DAS=District Administrative Officer
Anakua mkuu wa utawala wilayani ndio mtendaji mkuu chini ya mkuu wa wilaya
Ila kuna vyeo wangefuta ni kuongeza gharama maana kuna DAS,DED,DC kila mmoja hapo ukimuuliza majukumu yako yepi yatakayo ku keep busy katika maasa yako yote ya kazi inaweza kuwa nongwa.
 

mkafrend

JF-Expert Member
May 12, 2014
3,053
2,000
Acheni kuwakashfu - hawa wote ni wazuri kwa taaluma zao. Hivyo, ni kutokana na uwezo wao kiutendaji ndiyo maana wameteuliwa.

HEKO KWAO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom