Tetesi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lord, May 4, 2010.

  1. Lord

    Lord Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna tetesi eti kabla ya muajiri mkuu kuja kuwahutubia wazee wa Dar jana alionekana katika weekend yote akifuatilia kwa makini mashindano ya kiduku akiwa pamoja na sophia simba na juma kapuya. Na baada ya hapo walielekea kwa vijana wa masauti kula sebene la ukweli. Na walitumia nafasi hiyo kushauriana mambo mbali mabali ya wafanyakazi na ndo kama mlivyosikia wenyewe jana ushauri alioupata ndo huo. Wenye habari zaidi mwageni data.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    nchi imefika mahali patamu sana..yaani ni kama movie la kivita flani hivi
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,745
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    This is like a 2012 movie!
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,132
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sitamani hii tamthilia iishe!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nchi iuzwe tu na kila Mdanganyike apewe mgao wake ajue pande ipi ageukie kama ni Kenya, Zambia au Somalia
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,034
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    He unaejiita Lord, huwachi mambo yako hayo? Wengine watadhani ni ya kweli!
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,496
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Huyu zamani alikuwa anakunywa safari bia, sijui bado anaendelea nazo...maana safari mziki wake ni hatari kubwa unaweza kuanza kuongea pumba ukadhani point za kufa mtu!
     
Loading...