Tetesi :Ni kweli kuna waraka mpya wa mishahara kwa watumishi wa umma?


M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
557
Points
195
Age
37
M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
557 195
kuna tetesi kwamba kuna waraka mpya unaoanza kutumika mwez desemba, jaman wadau mlio karibu na hazina na utumishi tunaomba taarifa kamili juu ya tetesi hizi
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
Piga mingo zako mkuu haujafika walishawaongezea wabunge si ndo wanaowalinda hiyo kitu sidhani kama ipo. Nakushauri fanya kazi kulinafana na mshahara wako kama unaweza kukidhi mahitaji yako ka siku mbili fanya hizo.
 
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,189
Points
1,225
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,189 1,225
Piga mingo zako mkuu haujafika walishawaongezea wabunge si ndo wanaowalinda hiyo kitu sidhani kama ipo. Nakushauri fanya kazi kulinafana na mshahara wako kama unaweza kukidhi mahitaji yako ka siku mbili fanya hizo.
Mbali na wabunge, pia wakurugenzi na wakurugenzi wasaidizi, waraka huo Siri sana haukuwekwa wazi
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 0
mara nyingi mishahara huwa inaongezeka mwaka mpya wa serikali, ie july kwa kutumia bajet mpya,

sasa kwa decemba sijui watatoa kwenye fungu gani.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Si kweli mkuu,taarifa hizo hazina ukweli hata kidogo!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
mara nyingi mishahara huwa inaongezeka mwaka mpya wa serikali, ie july kwa kutumia bajet mpya,

sasa kwa decemba sijui watatoa kwenye fungu gani.
Ndiyo hivyo tena mkuu,kuna watu hajui mambo ya bajeti hata kidogo!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,266
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,266 2,000
linawezekana endapo wabunge nao wanapewa make serikali inajua fika usipowapa hao lazima umma utajua na kitasanuka
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,010
Points
2,000
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,010 2,000
fanya kazi kwa bidii hamna kitu cha hivyo!
 
I

Israel masawe

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
145
Points
195
I

Israel masawe

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
145 195
fedha zimemwagwa Kongo na jeshini kama uko jeshini sawa,
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
2012/2013 fiscal year budget ishapita...subiri hadi next year July mkuu MZAWATA.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top