Tetesi: Ndege mbili zapotea Kilwa


Status
Not open for further replies.
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kuna taarifa zilizothibitishwa na Mamlaka ya usafiri wa Anga Nchini (TCAA) kuwa ndege mbili ndogo zimepotea wilayani Kilwa.
Moja ya ndege hizo, iliyokuwa inatoka Dar kwenda Kilwa ilikuwa na watu 17 ndani yake na nyingine iliyokuwa inatoka Kilwa kuja Dar ilikuwa na watu wanne.
Ndege moja ya South Afrika iliyokuwa inatoka Dar kuelekea Msumbiji imeripoti kuyaona mabaki ya ndege katika moja ya vuisiwa vidogo eneo la Kilwa. Ndege mbili za jeshi zimeshatumwa kwenda kufuatilia hali hiyo
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
why two in the same day ??? twaweze pata more details.
 
Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2006
Messages
455
Likes
39
Points
45
Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2006
455 39 45
..........................................................................................????????
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Oohh no, ....
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Any fisadi inside ? Please God let some of them to be inside !
 
M

macinkus

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
260
Likes
3
Points
33
M

macinkus

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
260 3 33
Kuna Taarifa Kwamba Kuna Ndege Mbili, Moja Ya Abiria Na Ingine Ndog, Zimepotea Lro Asubuhi. Taarifa Zaidi Baadae

Macinkus
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kuna watu wameokoka lakini kadhaa wengine wamefariki. Identities zao bado hazijawekwa wazi
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Ooh God!Leo tena ndege zimepotea?Hizi hitilafu zinatokea tu ndege zikiwa angani?Mbona hali ya hatari sasa
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Tunatanguliza Pole kwanza kwa wale wote waliopoteza maisha na majeruhi tunawaombea ili mungu awaongeze na kuwapa Afya njema na kuwaponya Majeraha hayo
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Pole kwa wafiwa.

Lakini pia inatakiwa ndege ndogo zote Tanzania zifanyiwe uchunguzi wa kina inawezekana kuna matatizo ya kiufundi. Haiwezekani ndege mbili zote zikapotea siku moja. Labda tutafute kingine tena zilitengenezwa wapi? na lini? na zilinunuliwa lini?
 
M

Moelex23

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2006
Messages
497
Likes
5
Points
35
M

Moelex23

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2006
497 5 35
Nadhani niliwahi kuona kwenye Discovery Channel Mayday ndege mbili zilizokuwa zinaenda opposite direction kukutana kwenye altitude moja, na I guess U can predict what has happened in Kilwa is almost identical yaani ajali ya kugongana kwa ndege hewani.

Tusubiri taarifa zaidi.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
nyingi ya ndege ndogo zilizopo bongo zimezeeka sana,kama yalivyo magari mengi pale Dar(mitumba) na mabasi yetu (malori chesis),je radar yetu ni mpya au nayo used?,vipi leseni na service zake nani anajua?

Eeee Mungu tusaidie walalahoi na ajali hizi.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Waungwana poleni kwa mshituko uliotupata.
Kilichotokea ni kuwa TCAA, SUMATRA na wadau wengine walikuwa waafanya MAZOEZI kuona utayari wao wa kushughulikia matatizo ya ajali za ndege.
ILIKUWA NI MAZOEZI TU, HAKUNA AJALI YA KWELI ILIYOTOKEEA kwa mujibuw a taarifa ya TCAA ya hivi punde.
Tangu asubuhi zilipopatikana habari hizi nimekuwa nikiwasiliana na wafanyakazi wa TCAA na wao walikuwa hawajui kuwa ilikuwa ni ajali ya kupanga.
Kwa mujibu wa Taarifa ya mama Munyagi, Mkurugenzi wa TCAA, zoezi hilo ni kwa mujibuw a ICAO regulations.
Hivyo tutulize mioyo, hakuna ajali iliyotokea
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mmmh ......haya bwana ....wengine tulikuwa tushaanza kuvuta vitabu vya sala tena!
 
S

suleimani

Member
Joined
Dec 9, 2006
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

suleimani

Member
Joined Dec 9, 2006
43 0 0
I suspect it is part of disaster exercise. I am only guessing. The coincidence is just it
 
M

macinkus

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
260
Likes
3
Points
33
M

macinkus

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
260 3 33
hii ilikuwa ajali ya ndege ya kugushi. yaani yalikuwa mazoezi yaliyopangwa tu.

macinkus
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,712
Members 474,712
Posts 29,231,574