Tetesi. Nafasi ya naibu waziri mkuu kurudi?


B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
Nimepitia gazeti la nipashe nimekutana na hii ishu.wana jamii ikiwa ni kweli tunakwena wapi!
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
99
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 99 145
Navyosikia mie ni kuwa itawekwa na TAMISEMI na itamstahili sana John Pombe maghufuri/Samweli Sitta ingawa kwa fununu za karibu kuwa sitta ndio katemwa hivyooo kabisaa, tatizo kuwa viongozi wa juu ndani ya chama CCM wakikutenga bwana basi tena imekula kwako
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,962
Likes
1,420
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,962 1,420 280
Navyosikia mie ni kuwa itawekwa na TAMISEMI na itamstahili sana John Pombe maghufuri/Samweli Sitta ingawa kwa fununu za karibu kuwa sitta ndio katemwa hivyooo kabisaa, tatizo kuwa viongozi wa juu ndani ya chama CCM wakikutenga bwana basi tena imekula kwako
YANATOKEA MBALI SANA HAYO, Tangu enzi zilee "UKIWA SI MWENZAO, BIASHARA IMEISHA hata ujumbe wa nyumba kumi hustahili kuupata:A S angry: Ni utamaduni na mila ndani ya CCM. Ukiwa katika kundi la mwenzetu basi hapo hata UWE NA MAKOSA KAMA KILIMANJARO utalindwa kwa namna zote.:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,205,334
Members 457,865
Posts 28,190,674