Tetesi mgombea udiwani kata ya kaloleni abas mkindi wa cuf kujitoa


N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Mgombea udiwani wa kata ya kaloleni abas mkindi darwesh,kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha kugombea udiwani,habari zilizotufikia ktk chanzo chetu cha habari ndani ya cuf ni kwamba ameona kuwa anatwaga maji kwenye gunia,na kukubaliana na ccm kuwa dakika za mwisho hatajitoa na kuwaambia wanachama wa cuf waipigie ccm kura kuliko kuichagua chadema .

Chanzo cha habari intelejensia.
 
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
122
Likes
0
Points
0
Age
65
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
122 0 0
Ushindi wa mezani huoooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Unafiki mwingine huu!
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hiyo ni janja ya paka, tu amesha sense defeat, hivyo asije akawa anafanya kama Mwenyekiti wa CUF alivyodai msikitini kwamba ilibidi mwafanye kazi ya ziada ili kunusuru JK 2010.
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Sio ajitoe tu bali atekeleze na mambo yao ya kiliberali hadharani kwenye mikutano yao bado nguvu ya umma inashinda!!!!!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,592
Likes
4,009
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,592 4,009 280
Sasa maalim seif anaenda Arusha kumpigia debe nani?
 
U

Ukombo Mongi

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
U

Ukombo Mongi

Member
Joined May 21, 2013
73 0 0
Ni baraka kwa Mliberali kujitoa...
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,257
Likes
781
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,257 781 280
Mgombea udiwani wa kata ya kaloleni abas mkindi darwesh,kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha kugombea udiwani,habari zilizotufikia ktk chanzo chetu cha habari ndani ya cuf ni kwamba ameona kuwa anatwaga maji kwenye gunia,na kukubaliana na ccm kuwa dakika za mwisho hatajitoa na kuwaambia wanachama wa cuf waipigie ccm kura kuliko kuichagua chadema .

Chanzo cha habari intelejensia.
Hawezi jiyoa sasa kwani nina lake liko tayari kwenye karatasi za kupigia kura.
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,071
Likes
155
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,071 155 160
mliberali kaona ni afadhali aje auze kiti sio! sie yetu macho twasubiri atoe hayo kwenye ndoa yao ya zanzibar cuf n ccm
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,163
Likes
55,721
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,163 55,721 280
Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Maji ya shingo halafu Mawimbi ni makali Mno ! Operesheni Mchakamchaka bhana !
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Kaona anapoteza muda kwenye siasa. Mirungi inakosa msambazaji. Darwesh wewe sio boya. Umesha pata mtaji ongeza order.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Hiyo ni janja ya paka, tu amesha sense defeat, hivyo asije akawa anafanya kama Mwenyekiti wa CUF alivyodai msikitini kwamba ilibidi mwafanye kazi ya ziada ili kunusuru JK 2010.
Mke mwema huungana na mumewe katika mema na mabaya.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Sasa maalim seif anaenda Arusha kumpigia debe nani?
Last Time si walikuwa pale bondeni,na masheikh kadhaa kwa mkutano wa hadhara ukifuatiwa na Vikao vya ndani ktk misikiti..hicho ndicho Lipumba kafichua..maaalimu ndicho kafuta+kupanga ugaidi kidogo ,kwa jina la CDM.

Watanyonyo ndevu na ku"Haki sawa" ,Arusha si Yeye tuu hata Lowasa kuingilia matokeo kumemfaya vijana wawe wanamvizia ktk kutangaza matokeo ili wamuue....bahati mbaya wakawa wanakosea gari yake na kupasua zingine.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,424
Likes
14,573
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,424 14,573 280
Huyu Mliberali itakuwa kashtuka mapema ngoma ya Arusha ni ngumu kucheza..
 
vaspanya

vaspanya

Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
71
Likes
0
Points
13
Age
34
vaspanya

vaspanya

Member
Joined Feb 3, 2012
71 0 13
Ameshtuka ule muda wa jioni ndo kuna wateja wengi wa mirungi halafu yeye anakuwa kwenye kampeni.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Jamaa wauza mirungi katishiwa nini?watu wengine wamemwambia ...kaingia ktk siasa atazibuliwa biashara haramu zote....mkewe ni muuza mirungi mkubwa,sijui km hauzi na ile kitu..mbaya akaaza na matusi na uzushi kwa CDM ,uzushi uliopelekea kuonekana mwehu kila mahali km muuza mitishamba wa sokoni.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
mliberali kaona ni afadhali aje auze kiti sio! sie yetu macho twasubiri atoe hayo kwenye ndoa yao ya zanzibar cuf n ccm
Michezo yao hiyo haiwasumbui wananchi, Wanadhani hao wanaCUF leo watatumiwa kwa staili hiyo?
Labda waibe kura atakazopigiwa na zihesabiwe kama za CCM, Kitendo ambacho hata hivyo hakitoitoa CCM katika mdomo wa simba.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Haaa waliberali bhana, wanasiasa wote uchwara wanaojifanya kuhonga wananchi kama kule iramba wakajaribu Arusha waone! Arusha usipime!
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,060