Tetesi:Mgogoro wa Meya na Mbunge Bukoba-CAG kutoa maamuzi Leo!


Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
941
Likes
110
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
941 110 60
Taarifa za asubuhi ya leo ni kwamba madiwani wote wa manispaa ya bukoba wameitwa na maafisa wa Tamisemi katika ukumbi wa mkuu wa mkoa wa kagera kwa kile kinachoolezwa ni kupata taarifa ya kilichobainika baada ya Mkaguzi wa fedha za umma kufanya ukaguzi juu ya matumizi mabaya ya ofisi na madaraka kwa viongozi wa manispaa ya bukoba.

Chanzo ni mgogoro wa kisiasa kati ya mbunge kagasheki na meya anatory amani.

niko njiani kuelekea huko nitwawajuza kitakachobaika!

Byabato

Updates:

Kikao kimehairishwa 'eti' mpaka kwanza taarifa hiyo ya CAG ipate baraka za kamati kuu ya CCM ndipo iwe tabled kwa madiwani hao kwa hiyo kikao hicho wamedai kitafanyika ijumaa ya wiki hii! baadhi ya madiwani,wapambe na waandishi wa habari wanaondoka hapa ukumbini.

Aidha baadhi ya madiwani wamedai kuwa taarifa za kikao hicho walijulishwa kwa simu siyo barua hali wanayodai kuwa inaoesha wazi kutakuwa na uchakachuaji! Tusubiri.

Byabato
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
941
Likes
110
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
941 110 60
Naambiwa kwa simu kwamba baadhi ya madiwani tayari wamekwisha keti ukumbini
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,345
Likes
5,474
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,345 5,474 280
!
!
kuketi siyo isnhu, inshu ni maamuzi na utekelezaji wa maamuzi. Management huwa inasfiwa kwa kutoa maamuzi haraka na kuyafanyia kazi maamuzi hayo.....Longolongo za sijui kikao sijui mavi mavi gani yashapitwa na muda
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Nakuaminia Byabyato kwa taarifa za haraka na bila kuziwaziri mkuu
 
massmedia50

massmedia50

Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
38
Likes
3
Points
15
massmedia50

massmedia50

Member
Joined Sep 19, 2013
38 3 15
Tunashukuru kwa taarifa please, jitahidi ufike kwenye tukio utujuze zaidi.
 
D

Deo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
1,216
Likes
119
Points
160
D

Deo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
1,216 119 160
Taarifa za asubuhi ya leo ni kwamba madiwani wote wa manispaa ya bukoba wameitwa na maafisa wa Tamisemi katika ukumbi wa mkuu wa mkoa wa kagera kwa kile kinachoolezwa ni kupata taarifa ya kilichobainika baada ya Mkaguzi wa fedha za umma kufanya ukaguzi juu ya matumizi mabaya ya ofisi na madaraka kwa viongozi wa manispaa ya bukoba.

Chanzo ni mgogoro wa kisiasa kati ya mbunge kagasheki na meya anatory amani.

niko njiani kuelekea huko nitwawajuza kitakachobaika!

Byabato
Dont be very iptimistic. Kwa utendaji wa serikali hii uchakachuaji unaweza kuwepo
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
941
Likes
110
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
941 110 60
Updates:

Kikao kimehairishwa 'eti' mpaka kwanza taarifa hiyo ya CAG ipate baraka za kamati kuu ya CCM ndipo iwe tabled kwa madiwani hao kwa hiyo kikao hicho wamedai kitafanyika ijumaa ya wiki hii! baadhi ya madiwani,wapambe na waandishi wa habari wanaondoka hapa ukumbini.

Aidha baadhi ya madiwani wamedai kuwa taarifa za kikao hicho walijulishwa kwa simu siyo barua hali wanayodai kuwa inaoesha wazi kutakuwa na uchakachuaji! Tusubiri.

Byabato
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
941
Likes
110
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
941 110 60
!
!
kuketi siyo isnhu, inshu ni maamuzi na utekelezaji wa maamuzi. Management huwa inasfiwa kwa kutoa maamuzi haraka na kuyafanyia kazi maamuzi hayo.....Longolongo za sijui kikao sijui mavi mavi gani yashapitwa na muda

mkuu tanguliza busara katika kuchangia,hasira za nini mkuu?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Iwe mushaija haya mambo ya CCM ndo yameufikisha hapa tulipo mambo hayatekelezeki ikija ripoti eti mara mpaka baraka,kwani hii ripoti ni ya chama ama ya serikali? mbona CAG mwenyewe alisema hawezi na hakutumwa na CCM kwasababu yeye ni taasisi na profesheni sasa iweje leo ripoti ya serikali ni lazima ipitiwe na chama,kwa masrahi ya nani ya chama ama ya serikali ya mkoa?

Waandishi tunaomba muwe wakali katika haya mambo yasiendelee tena kufanywa kisiasa make ni siasa hiyo hiyo ndo imetufikisha hapo
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Mhuuuuuuuuuuuu....!!!!!?!! mashaka mkubwa haya. Hilo lilikuwa halijulikani kabla ya kuitisha kikao???!! Hapa kuna jambo linataka kufanyika !!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Hii ni hatari kubwa yaani utekelezaji wa taratibu na sheria za nchi mpaka upate baraka za chama?Huu ni uhuni.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,231
Likes
23,725
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,231 23,725 280
Dah

Huwa nashindwa kuelewa kiini cha huu mgogoro wa Bukoba kwa kweli
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Mhuuuuuuuuuuuu....!!!!!?!! mashaka mkubwa haya. Hilo lilikuwa halijulikani kabla ya kuitisha kikao???!! Hapa kuna jambo linataka kufanyika !!
Huu ni usanii kaka kwani hata hiyo CC yenyewe si wametoka kukaa wkend iliyoisha jana,kwanini hawakuipitisha hii ripoti nayo mpaka ihitaji kurudishwa Dom tena ?
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Huu ni usanii kaka kwani hata hiyo CC yenyewe si wametoka kukaa wkend iliyoisha jana,kwanini hawakuipitisha hii ripoti nayo mpaka ihitaji kurudishwa Dom tena ?[/QUOTE hapa machare yamewacheza , wanajaribu kuweka mambo sawa mkuu.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Mbona ulipotea kabisa mkuu ama CC ya watawala haikuwahi kukaa siku zote hizo?
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564