Tetesi: LAWRENCE MARSHA ateuliwa kuwa MP


mimimkuu

mimimkuu

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
0
mimimkuu

mimimkuu

Member
Joined Oct 12, 2010
38 0 0
Tetesi kutoka kwa watu wa karibu na JK, baada ya kuwateua Zakia Meghji na Shamsi Vuai pia jina la LAWRENCE MARSHA limo kwenye list ya wabunge 10 wakuteuliwa
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Tetesi kutoka kwa watu wa karibu na JK, baada ya kuwateua Zakia Meghji na Shamsi Vuai pia jina la LAWRENCE MARSHA limo kwenye list ya wabunge 10 wakuteuliwa

So far only three have been appointed. Is Masha your rival?
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Expected, so NOT SURPRISING
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Tetesi kutoka kwa watu wa karibu na JK, baada ya kuwateua Zakia Meghji na Shamsi Vuai pia jina la LAWRENCE MARSHA limo kwenye list ya wabunge 10 wakuteuliwa
Inawezekana!!! Unajua -- Masha akikaa nje ya Cabinet Ridhiwani atakua amevuliwa nguo -- atakosa kinga ya ule mchoto (au mkombo) wa Deep Green!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Zakia Meghji...mmh very disgusting, hivi hii tabia ya kubebana kwenye hiki Chama chao yataisha lini,huyu si ni mama mkwe wake jamaa?
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
lazima cos masha and mkwere they are partner in c....!also close cousin.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Alafu watu walivyo na akili za kurogwa wataishia kudai Chadema chama cha kifamilia:nono:
 
I

inawezekana

Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
29
Likes
0
Points
0
I

inawezekana

Member
Joined Jul 17, 2009
29 0 0
who cares, let him choose whoever he likes to fill the room. Kwa hiyo anarudisha wale wote waliokosa nafasi kwa namna moja au nyingine, time will tell......YETU MACHO
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
who cares, let him choose whoever he likes to fill the room. Kwa hiyo anarudisha wale wote waliokosa nafasi kwa namna moja au nyingine, time will tell......YETU MACHO
Kweli kabisa kama aliingia madarakani bila kura halali za Watanzania ndio leo tujali atamchagua LAU au la?? hayatuhusu...
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
who cares, let him choose whoever he likes to fill the room. Kwa hiyo anarudisha wale wote waliokosa nafasi kwa namna moja au nyingine, time will tell......YETU MACHO
Nikuulize ungekuwa wewe una hizo nafasi ungeteua mtu ambaye yuko upande wako au yeyote tuu?
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
Sidhani kama kutakuwa na kubwa jipya kwenye hii awamu ya pili ya mkwere.
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Marsha na Ridhiwani ni ma-partner pale IMMMA Advocates! Pale ndiyo eneo amabalo kila kitu huwa kinasukwa, hata fedha za kumhonga Marsha huwa zinapelekwa pale kwa kutumia kifuli cha ofisi....mtu anaingia kama mteja na ana-meet na Marsha au RK na kuwasilisha mlungula!! JK hawezi kumtema Marsha, hata yeye wizi wake unapitia kwa RK na Marsha...lazima partner aendelee kuwepo....atateuliwa na atakuwa Minister tena...
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
itafika mahali itabidi rais wetu apunguziwe madaraka!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Mambo ya nchi hii yanaumiza moyo mno.
Kila neno ni neno tu.
Kabla halijasahaulika hili linaibuka lingine sijui hata mwisho wake ni nini!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
Kwani kuna ambaye hakulitegemea hilo? tena nitashangaa kama ameshaanza kuwataja na jina la Masha bado, ilitakiwa liwe la 1
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Msishangae jamani.
Kiwete hawezi kuwaacha viwete wenzake. Najua ilimwuma sana Marsha alivyopigwa Mweleka pale Nyamagana na kijana wetu wa CHADEMA.
Marsha na Riz 1 ni damu damu. Mikataba yote fake huwa inatengenezewa pale IMMMA Advocates . Bila shaka mnakumbuka huu mradi wa KUTENGENEZA VITAMBULISHO VYA WADANGANYIKA mchakato ulishaanza kitambo tangu Marsha alipokuwa kiranja wa Mambo ya Ndani .Kwa hiyo lazima arudishwa kwenye system ili mambo yaendelee kama yalivopangwa.
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
800
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 800 280
sasa kwa nini aligombea angeacha tu kuliko liaibu alolichota
 
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
250
Likes
10
Points
35
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
250 10 35
Zakia Meghji...mmh very disgusting, hivi hii tabia ya kubebana kwenye hiki Chama chao yataisha lini,huyu si ni mama mkwe wake jamaa?
Siyo hayo tu, mwanae meghji ni mbunge viti maalum!!! alimaliza secondari zanaki akisoma KLF!
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800