Tetesi! HAZINA KUTANGAZA NAFASI ZA UGAVI NA UNUNUZI pamoja na UHASIBU


Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
Habari wana jf! Nimepata habari kwa mdau kuwa hazina pamoja na utumishi wapo kwenye mchakato wa mwisho kutangaza ajira 600 za fani ya ugavi na ununuzi, na 600 tena za uhasibu, ili kupata uhakika 2naomba mwenye info za uhakika atujuze.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Dah, mimi sijapata hizo tetesi, lakini budget si ilisema mwaka huu kutakuwa na ajira mpya 64000 sasa inakuwaje wanatoa 600 tu.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,846
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,846 1,097 280
Hii habari itatufanya tusitishe ajira huku sekta binafsi maana mnakuja tuu kutafuta uzoefu halafu mnakimbilia serikalini.
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
Dah, mimi sijapata hizo tetesi, lakini budget si ilisema mwaka huu kutakuwa na ajira mpya 64000 sasa inakuwaje wanatoa 600 tu.
kwa mdau aliyeko ndani anasema mchakato ndo umemalizika soon watatoa hizo 600 za ununuzi na 600 za uhasibu, nafikiri ndo wameanza
 
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2007
Messages
1,757
Likes
1,061
Points
280
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2007
1,757 1,061 280
Habari wana jf! Nimepata habari kwa mdau kuwa hazina pamoja na utumishi wapo kwenye mchakato wa mwisho kutangaza ajira 600 za fani ya ugavi na ununuzi, na 600 tena za uhasibu, ili kupata uhakika 2naomba mwenye info za uhakika atujuze.
zote ni tetesi!
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Dah, mimi sijapata hizo tetesi, lakini budget si ilisema mwaka huu kutakuwa na ajira mpya 64000 sasa inakuwaje wanatoa 600 tu.

walikosea ni ajira 640 na siyo 64000
 
J

Jamix

Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
J

Jamix

Member
Joined Sep 22, 2011
9 0 0
Km ni kwel itakua poa coz wanaugavi wapo wngi sana mtaani wanasubir nafasi km hzo jaman.
 
2

2simamesote

Senior Member
Joined
Jun 27, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
Age
23
2

2simamesote

Senior Member
Joined Jun 27, 2011
109 0 0
Mwaka huu serikalini hakuna ajira zaidi ya waalimu na madaktari,serikali haina hela
nawasilisha kutoka hapa utumishi
 
M

Maingu

New Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Maingu

New Member
Joined Jun 16, 2011
2 0 0
Hata mimi nilisikia kuwa mwaka huu wataajiri watu wa elimu na Afya tu tena wachache.Ila kama ni kweli well n good.Walengwa tupo tunasikilizia hizo ajira zitoke tukutane sokoni.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,419
Likes
3,001
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,419 3,001 280
habari wana jf! Nimepata habari kwa mdau kuwa hazina pamoja na utumishi wapo kwenye mchakato wa mwisho kutangaza ajira 600 za fani ya ugavi na ununuzi, na 600 tena za uhasibu, ili kupata uhakika 2naomba mwenye info za uhakika atujuze.
wanaharakati wenye fani hizo muombe kwa nguvu zote kwani inakuwa vigumu sana kupinga ufisadi ukiwa nje ya system, lakini ukiwa ndani itakuwa rahisi sana. Cha msingi na sekondari ni kuwa na commitment tu.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Km ni kwel itakua poa coz wanaugavi wapo wngi sana mtaani wanasubir nafasi km hzo jaman.
mi pia nazisubir hizo, natamani iwe kweli.
 
J

Jamix

Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
J

Jamix

Member
Joined Sep 22, 2011
9 0 0
Nafikir itakua poa km kweli hizo ajira zitatoka,coz wanaugavi wapo wengi kitaa wanasubir nafas km hzo.
 
MARO BM

MARO BM

Senior Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
137
Likes
0
Points
0
MARO BM

MARO BM

Senior Member
Joined Dec 31, 2011
137 0 0
Hata mimi nilisikia kuwa mwaka huu wataajiri watu wa elimu na Afya tu tena wachache.Ila kama ni kweli well n good.Walengwa tupo tunasikilizia hizo ajira zitoke tukutane sokoni.
Tunazisubiria ile mbaya yan wazilete tu men:majani7:
 
MARO BM

MARO BM

Senior Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
137
Likes
0
Points
0
MARO BM

MARO BM

Senior Member
Joined Dec 31, 2011
137 0 0
Watu na BBA zetu tunahangaika mtaani huku
 
I

Israel masawe

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
145
Likes
10
Points
35
I

Israel masawe

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
145 10 35
kama una Bibi A? Tafuta mtaji uendeshe yako! Teh teh teh yani m2 anataka kuendeshwa kama punda wakati namna ya kufanya Bussnes anajua? Omba ajira makampuni binafsi upate mtaj fasta uchape lapa Govment kila kazi ni wito ndugu!
 
U

Uyole12

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
646
Likes
39
Points
45
Age
32
U

Uyole12

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
646 39 45
Ni kweli mie nafanya kazi pale ipo chini ya Hazina wamepewa kibali cha kuajiri watu mia na ishirini 120 ambao ni wagavi na wahasibu na wachumi andaeni pesa tu za application.
 
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
684
Likes
301
Points
80
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
684 301 80
haya sasa 600ugavi+600uhasibu=1200ajira. idadi ya graduands wa mwaka huu tu t.i.a+cbe+ifm+udsm+mzumbe+udom+masoka moshi+tumaini+st.john+saut(kwa hizo kozi tu)=13469 na bado vyuo vingine sijajumlisha pia sijajumlisha wale wa miaka ya nyuma n.k TAFAKARI.
 

Forum statistics

Threads 1,236,487
Members 475,174
Posts 29,259,580