• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tetesi: Faru Fausta kukaushwa na kuendelea kuliingizia taifa fedha za kigeni

F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
4,298
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
4,298 2,000
Baada ya kifo cha kuhuzunisha cha Faru Fausta aliyekuwa moja ya vitega uchumi nchini, sasa inasemekana atakushwa na kuwekwa eneo maalum.

Lengo kuu ni kuendelea kuliingizia taifa hela za kigeni kupitia utalii wa ndani na nje na pia utafiti kwa vizazi vya baadae vyenye kuvutiwa na wanyama pori.

Amenidokeza Afisa wanyamapori. Je, hajaanza kuoza au nazo hizi ni siasa?
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
10,804
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
10,804 2,000
Baada ya kifo cha kuhuzunisha Cha Faru Fausta aliyekuwa moja ya vitega uchumi nchini, sasa imebainika atakushwa na kuwekwa eneo maalumu. Lengo kuu ni kuendelea kuliingizia taifa hela za kigeni kupitia utalii wa ndani na nje na pia utafiti kwa vizazi vya baadae vyenye kuvutiwa na wanyama pori.

Amenidokeza Afisa wanyama pori. Je hajaanza kuoza au nazo hizi ni siasa?
Kwa hivyo hata Rest In Peace tena?
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
15,471
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
15,471 2,000
Ni kawaida sana kuona wanyama, wadudu, na hata binadamu kukaushwa
Ni jambo zuri na litaingiza Pato pia


Sent from my iPhone using Tapatalk
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
4,298
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
4,298 2,000
Ni kawaida sana kuona wanyama, wadudu, na hata binadamu kukaushwa
Ni jambo zuri na litaingiza Pato pia


Sent from my iPhone using Tapatalk
Nashangazwa na habari za kuzikwa au kutupwa aliwe na wanyama.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
15,471
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
15,471 2,000
Nashangazwa na habari za kuzikwa au kutupwa aliwe na wanyama.
Atahifadhiwa kwa muda mrefu sana ili mpaka wajukuu waje kumuona Mkuu


Sent from my iPhone using Tapatalk
 
F

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,429
Points
2,000
F

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,429 2,000
Si
Baada ya kifo cha kuhuzunisha cha Faru Fausta aliyekuwa moja ya vitega uchumi nchini, sasa inasemekana atakushwa na kuwekwa eneo maalum.

Lengo kuu ni kuendelea kuliingizia taifa hela za kigeni kupitia utalii wa ndani na nje na pia utafiti kwa vizazi vya baadae vyenye kuvutiwa na wanyama pori.

Amenidokeza Afisa wanyamapori. Je, hajaanza kuoza au nazo hizi ni siasa?
Hata mimi nilifikiri hivyo lakini baada ya kuona picha ya postmortem yake haitawezekana tena kwani wamemchinja kama ng,ombe wa machinjio ya kienyeji.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
6,251
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
6,251 2,000
Baada ya kifo cha kuhuzunisha cha Faru Fausta aliyekuwa moja ya vitega uchumi nchini, sasa inasemekana atakushwa na kuwekwa eneo maalum.

Lengo kuu ni kuendelea kuliingizia taifa hela za kigeni kupitia utalii wa ndani na nje na pia utafiti kwa vizazi vya baadae vyenye kuvutiwa na wanyama pori.

Amenidokeza Afisa wanyamapori. Je, hajaanza kuoza au nazo hizi ni siasa?
Arusha kuna kampuni ya Arusha Taxidermist ambayo hutengeneza taswira ya mnyama na ndege aliyeuawa au kufa kwa kujazia ndani ya ngozi na kurejesha muonekano wa kiumbe hai! Kiwanda hili kiko miaka mingi sana yangu 70's.
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
4,298
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
4,298 2,000
Si

Hata mimi nilifikiri hivyo lakini baada ya kuona picha ya postmortem yake haitawezekana tena kwani wamemchinja kama ng,ombe wa machinjio ya kienyeji.
Hivi kachinjwa?
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
2,583
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
2,583 2,000
Sidhani pm wameifanya local kiasi kwamba asifae kukaushwa ,najua pm anacharazwa kati kati tu
Si

Hata mimi nilifikiri hivyo lakini baada ya kuona picha ya postmortem yake haitawezekana tena kwani wamemchinja kama ng,ombe wa machinjio ya kienyeji.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vida1

Vida1

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2019
Messages
489
Points
1,000
Vida1

Vida1

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2019
489 1,000
Faru Fausta alifikiri akifa atapumzika, mkoloni mweusi kakataa amesisitiza Fausta ataendelea na kazi yake ya kuingiza pesa kwa mkoloni mweusi Hadi mwisho wa dahali(khiyama).

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,406,600
Members 532,389
Posts 34,520,703
Top