Tetesi : CHENGE ANYWA SUMU??!


Status
Not open for further replies.
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Kapelekwa Lugalo na hali yake ni mbaya sana

still developing...na source yangu ni very credible...ile ile kama iliyonipa habari za Chenge kuresign

Anyway kama kanywishwa au kanywa mwenyewe then kuna theory akawa naye ni BANGUSILO
eacart280408.jpg


BTW kama aliweza ku account for ile transfer ya DOLA LAKI SITA KWA IDRISSA RASHID then sidhani kama kunyangwa ile laptop pale nyumbani kwani na jamaa wa SFO/USALAM WA TAIFA nako kunaweza ku prove kitu

huyu mwanasheria mzima anaonyesha alikuwa very sloppy kwenye dealings zake lakini cha muhimu ni yeye kuwa na malawyers wazuri tuu

 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
..vipi wakulu kuna habari yoyote mpya katika masaa 24 yaliyopita kuhusu mmoja wa hawa wakuu au wote.....search..search.....

maana taarifa za fununu si vema wakati ..jf ina mkono mrefu!!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
..just coincidence ..namimi kuna tetesi za ajabu nimezipata...sijapenda kuandika ni nini..naamini atatokea mtu anaweza kuwa na taarifa za uhakika zaidi miongoni ,mwetu..

..ila kama ni hivyo ..hali inatisha..ndio maana namimi nimepost thread imeingia na hii pamoja ..nauliza..karamagi??..chenge??
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
45
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 45 45
Tumwombee MUNGU JAMANI....Besides,we need him ALIVE
 
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2007
Messages
1,397
Likes
88
Points
145
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2007
1,397 88 145
kanywa au kapewa? source yako mkuu inasemaje?
yaani kaikoroga mwenyewe kisha akanywa?
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Wamemnyesha sumu nini ili Uvundo usitoke nje.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
ooh God, rescue him until he turns back our money!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Sidhani kama kweli kanywa sumu kwani kuwa na PAUNDI MILIONI 15 kwenye account si sababu ya kujua considering mapesa ambayo MKAPA na MKEWE nasemekana waliiba

thats peanuts....

Ila kuna ka WITCH HUNT kanaendelea na na naona ile inner circle inaanza ku crack


Change kama alikuwa na accountants wazuri sidhani kama atakuwa na wasi wasi na kama angkuwa na akili za kuficha pesa zake CHINA sidhani kama yote haya yangetokea

Anyway its still developing...
 
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2007
Messages
1,397
Likes
88
Points
145
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2007
1,397 88 145
..just coincidence ..namimi kuna tetesi za ajabu nimezipata...sijapenda kuandika ni nini..naamini atatokea mtu anaweza kuwa na taarifa za uhakika zaidi miongoni ,mwetu..

..ila kama ni hivyo ..hali inatisha..ndio maana namimi nimepost thread imeingia na hii pamoja ..nauliza..karamagi??..chenge??

kama nakusoma vizuri yaelekea fununu ulizopata zinatisha zaidi.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Typical 'mafia' style! Mafisadi wanataka kuharibu ushahidi? Mungu amnusuru ili aweze kujibu tuhuma hizi za 'vijisenti'
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Habari zinazoingia zinatisha ila so far inaelekea zaidi kwenye matatizo mengine zaidi ya sumu! watch this space!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
...mwanasheria wa chenge alikuwa ametoa onyo kuwa angeumbua kashfa za vigogo walioserikalini..wanaompiga vita chenge..kwa nafasi zao dunia ingebaki mdomo wazi!!!!

sasa ...kanywa..au kanyweshwa...polonium 310???...alafu kama ameepelekwa huko kazi ni kumalizia tu....ushahidi??....naamini wakili wake hawatampata..
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
kama nakusoma vizuri yaelekea fununu ulizopata zinatisha zaidi.

.......kweli !!..zangu zinasema wote wawili..niiliotaja kwenye thread yangu ambayo ishaunganishwa hapa..tusubiri tuone...

hapa hakuna kulala hadi tujue nini kinaendelea...
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Sidhani kama kweli kanywa sumu kwani kuwa na PAUNDI MILIONI 15 kwenye account si sababu ya kujua considering mapesa ambayo MKAPA na MKEWE nasemekana waliiba

thats peanuts....

Ila kuna ka WITCH HUNT kanaendelea na na naona ile inner circle inaanza ku crack


Change kama alikuwa na accountants wazuri sidhani kama atakuwa na wasi wasi na kama angkuwa na akili za kuficha pesa zake CHINA sidhani kama yote haya yangetokea

Anyway its still developing...
Ndio tatizo la wizi, huwezi kuwa makini hata siku moja. Na tatizo linakuja zaidi pale mtu anapoanza kuiba huanza na kuiba kidogo, the anasikilizia. Akiona hakuna aliyegundua basi anaendelea na kuiba kikubwa zaidi without taking any precautions and thinking that all others are cowards and him managing deals he is brave. Ndo hayo sasa yanawatokea puani, iwe kanyweshwa au kanywa anajua alipokosea anataka kuchukua tactic ya Mkwawa.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Sipendi kuwa shabiki wa conspiracy theories lakini kama nia ilikuwa ni KUM NEUTRALIZE, i dont think this was the best way to go on about it.

Hapakama wangekuwa wajanja walitakiwa wawe smart na mahakama through legal loop holes ambazo kwa Tanzania ni kama MKATE WA KINGAZIJA ....unajua tena mambo ya LEGAL MUMBO JUMBO

na kwa style ya uandishi wa akina KUBENEA/MWANAHALISI basi...unaweza uka claim mistrial kisha bas. aana kwenye kesi ya mafisadi tayri watu wanatajwa na leaks zinatokea huko huko ndani sasa mtu atapataje fair trial na Charade ya fulani kaiba fulani kaficha


 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Yoyote anayetaka kumwaga upupu anaishia Lugalo mnakumbuka mbunge aliyetaka kuwachoma wauza unga? Heri yake Balali alikimbia mapema ingawa walitaka kumwahi huko huko alikokimbilia.

Ukianza kula nyama ya binadamu huwezi kuacha CCM wameonja hiyo nyama sasa hawawezi kuacha tutaona mengi mwaka huu.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
.......kweli !!..zangu zinasema wote wawili..niiliotaja kwenye thread yangu ambayo ishaunganishwa hapa..tusubiri tuone...

hapa hakuna kulala hadi tujue nini kinaendelea...
Jamani karamagi mbona alikuwa anajifia tu mwenyewe! ... hii ni hatari sasa....
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
45
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 45 45
Isiwe ni ka game ka siasa kutafuta sympathy from wananchi.....maanake sasa hivi mimi namwonea huruma sana na jana nilikuwa namchukia vibaya sana
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Na hapa inatia wasiwasi kuhusu hatma ya balali. Vijisent, mkapa na balali ndio walikuwa maengineer wa ufisadi. Muda si mrefu tutasikia Mkapa naye kacommit suicide!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,671
Members 476,083
Posts 29,326,085