Tetesi; Baada ya viwango vya ufaulu kushushwa Tanzania yaongoza duniani


K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Wanajamvi,
Kuna tetesi kuwa baada ya viwango wa ufaulu kushushwa mpaka kufikia division five, sasa Tanzania inaongoza duniani kwa uhafifu wa viwango vya ufaulu. Jee taarifa hii ina ukweli kiasi gani?
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Likes
0
Points
33
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 0 33
Sio tetesi bali ni ukweli. Nakumbuka mara tu baada ya viwango vipya kutangazwa, magazeti na hata hapa jamvini kuliwekwa viwango vya ufaulu katika nchi mbalimbali, ambapo Tanzania ilionekana kuwa ya mwisho. 'Hongereni' wazee wa BRN!!!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,421
Likes
14,572
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,421 14,572 280
Wanajamvi,
Kuna tetesi kuwa baada ya viwango wa ufaulu kushushwa mpaka kufikia division five, sasa Tanzania inaongoza duniani kwa uhafifu wa viwango vya ufaulu. Jee taarifa hii ina ukweli kiasi gani?
kuna uwezekano mkubwa kuwa ni ya kweli..
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,867
Likes
1,976
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,867 1,976 280
elimu ya tanzania bwana .. ni ya kumwachia mungu.....ndo anaejuaa nakumbuka enzi zile na nasoma kuna wazili alifuta degree accounts,akafuta somo la booking na commerce,agriculture halafu somo la chemistry na physics aliunganisha pamoja likaitwa pc...wale watu waliokuwa secondary miaka ya 2005 mtakumbuka kipindi hikoo na mlikuwa chuo kikuu mtakumbuka degree ya accounts ilivyofutwaa....
 
B

BadoMbali

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
324
Likes
0
Points
0
B

BadoMbali

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
324 0 0
Sasa shule hazina waalimu, hakuna maabara, hakuna vitabu, hakuna maktaba, hao watoto mnategemea wafaulu vipi? acheni kulalamika kila kitu bana!!!!.......

kwakeli kushusha viwango ni suluhisho muhimu kufikia malengo ya BIG negative RESULTS NOW.

haya ndio mapinduzi tunayotaka katika secta ya elimu ambapo kila mtanzania atakua walau kafika kidato cha nne

najisikia furaha kusema KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI....
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
2
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 2 133
Wanajamvi,
Kuna tetesi kuwa baada ya viwango wa ufaulu kushushwa mpaka kufikia division five, sasa Tanzania inaongoza duniani kwa uhafifu wa viwango vya ufaulu. Jee taarifa hii ina ukweli kiasi gani?
Wala sishangai kwasababu Tanzania ni mojawapo ya nchi masiki kabisa duniani. Nchi za mwisho kabisa!
 
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
1,424
Likes
66
Points
145
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
1,424 66 145
Hapa kuna confusion kidogo na binafsi sielewi nishike lipi. katibu mkuu aliita waandishi akatuambia ameanzisha div 5, waziri ndugu yetu mpendwa Mh. Philipo Mulugo akasema ilikuwa confusion yaani Prof Sifuni Mchome alikosea na hivyo Mulugo akamsahihisha kwamba div 5 haipo na div zero au round about ya msamvu ipo palepale, binafsi sijasikia maelezo zaidi mlioko jikoni tuambie round about ya msamvu ya ndugu Mulugo ipo au haipo?
pili, iwe zero au div 5 ukweli ni kwamba kwakuwa viwango vimeshushwa sana basi misamvu na mikono itapungua saaaana. kwakuwa naanzisha universal examination council basi msiwe na wasiwasi hizo div 2 zenu nitazigeuza msamvu. teh teh teh, kwi kwi kwi
 
Nakapanya

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
1,966
Likes
166
Points
160
Age
39
Nakapanya

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
1,966 166 160
elimu ya tanzania bwana .. ni ya kumwachia mungu.....ndo anaejuaa nakumbuka enzi zile na nasoma kuna wazili alifuta degree accounts,akafuta somo la booking na commerce,agriculture halafu somo la chemistry na physics aliunganisha pamoja likaitwa pc...wale watu waliokuwa secondary miaka ya 2005 mtakumbuka kipindi hikoo na mlikuwa chuo kikuu mtakumbuka degree ya accounts ilivyofutwaa....
booking ndio somo gani hilo?
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,454
Likes
5,648
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,454 5,648 280
!
!
kwani watanzania sie ni mahiri katika lipi la maana?
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
sasa kuna tetesi wakati ni kweli ndugu
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,662
Likes
4,688
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,662 4,688 280
!
!
kwani watanzania sie ni mahiri katika lipi la maana?
WATANZANIA ni MAHIRI katika KULALAMIKA na Tuache tulalamike hata Lowassa ashatamka; nchi ya walalamikaji,rais analalamika,PM analalamika,Spika analalamika,Ndugai analalamika,Mwigulu analalamika,Mbowe analalamika,Zitto,analalamika, Kitila analalamika, Shain analalamika, Seifu analalamika,Slaa analalamika,Ponda analalamika, Pengo analalamika,Kagasheki analalamika,Jangili analalamika, Diamond analalamika,Sugu analalamika,Lugola analalamika,wewe unalalamika,mimi nalalamika,mke wangu analalamika,watoto wanalalamika,mamkwe analalamika,Ufosaro analalamika,Mushi analalamika,Pr. Muhongo analalamika,Mengi analalamika, Jaydee analalamika,CLOUDS TV wanalalamika,Lowassa analalamika,Sitta analalamika,Membe analalamika,Mashekhe wanalalamika, Maaskofu wanalalamika,waumini wanalalamika, Mungu analalamika,Shetani analalamika.

 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
9
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 9 135
Jangili analalamikia nini tena?
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,321