Tenesi, Sehemu za kucheza mcheza wa Tenesi mwanza

kimpe

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
895
1,000
yaani watu wamekustai sana we dogo lasi umejiunga jf leo na leo unaleta vituko hapa nenda kaulize facebook kule ndo watakuambia ukishindwa kabisa google,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom