Tendwa atoa onyo kwa jeshi la polisi kuhusu uchaguzi jimbo la Arumeru Mashariki!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa atoa onyo kwa jeshi la polisi kuhusu uchaguzi jimbo la Arumeru Mashariki!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by LiverpoolFC, Feb 27, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Akiripoti kupitia redio free Africa!

    Anjelo Mwalekwa anaripoti ya kwamba Tendwa ametoa onyo kwa jeshi la police ya kwmb wawe makini wakati wa kampeni itakayoanza tar 9/03/2012 na hata siku ya uchaguzi tar 1/04/2012

    Akiongea kwa msisitizo Tendwa alitoa kauli kali sana kwa jeshi la polisi ya kwamba mambo ya mabomu hayafai nyakati hii kwa Taifa letu!

    Nikatamani nimwambie wao wenyewe ndio wanafanyaga mabomu yaanze pale wanapokosa kura na wanaanza uchakachuaji kwa kupiga mabomu!

    Source:RFA!
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,183
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Tendwa yupo chama gani?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Tapeli tu huyo
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Huyu Tendwa si alisema washili watamuua Lema akienda huko Arumeru? kwanini asiwaonye washili kwanza??
     
  5. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona mambo ya msajiri wa vyama kuwa na sauti kwenye mambo ya uchaguzi yapo tanzania tu?
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kumbe tendwa hajui meru!!!?hakuna polisi anayeweza kuzuia fujo za wameru.ni bora akaongee na NEC wasosababishe fujo.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Magamba ya kobe
     
  8. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yeyote ajae mbele ya chombo cha kudai haki aje na mikono misafi! Vipi Tendwa mikono yake ni misafi...?!!! Nikipata nauli ntakuja mjomba
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hao polisi wanawajua wameru? Round hii wakaazime mpaka Alshabaab
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkubwa!

    Huyu kweli atakuwa na mikono misafi?
    Mi simwamini hata punje!
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kobe hupata ujasiri pale anapotoa kichwa nje!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Lakini hata polisi wa hapa A town wanawatambua Wameru kbs kwa 100%
    Labda kweli wakawaazime hawa jamaa wa Al-Shabaab ama Boko Haram pale Lagos!
     
  13. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tendwa mikono yake ni michafu sana, yamejaa magamba mazito yanayoficha uchafu mwingi mpaka ananuka. Tendwa ni hovyo sana, Dr. Slaa alishawahi kusema Tendwa ana kichaa, nami nasadiki kwa asilimia 100%.
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Pengine Tendwa anataka polisi wam-tip kabla hawarusha mabomu ya machozi kama wazee wa kimeru walivyom-tip kuhusu nia yao ya kudhuru Lema?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nina hofu Andengenye anaweza akam-tip kabla ya kampeni haijaanza!
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Tafadhalini sana nyie wahesabu kura na watangazaji matokeo!!Tunataka haki!!Mziki wa Wawameru hata polisi hawauwezi!!!!
     
Loading...