Tenda ya Ujenzi wa Nyumba za Watumishi

Bestates Tanzania

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
325
1,000
Mwenye kampuni ya ujenzi (majengo) class one au two tuwasiliane nimpe kazi.
Kampuni itoke Dar es Salaam
.
Simu: +255679047446
WhatsApp: wa.me/255767157788
 

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
373
250
Huyu mtu ni tapeli jamani, futeni tangazo lake anasema ajenga nyumba za halmashauri ya namtumbo
 

Bestates Tanzania

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
325
1,000
Huyu mtu ni tapeli jamani, futeni tangazo lake anasema ajenga nyumba za halmashauri ya namtumbo
Sasa akisema anajenga nyumba za almashauri ndiyo amekutapeli?
Je angekuomba pesa ungesemaje?
Kwa nini mnakimbilia kuchafua watu pasipo kujiridhisha?
Nilidhani naongea na mtu wa maana kumbe mbugila mmoja hivi
 

Glenn

JF-Expert Member
May 22, 2018
12,734
2,000
Mwenye kampuni ya ujenzi (majengo) class one au two tuwasiliane nimpe kazi.
Kampuni itoke Dar es Salaam
.
Simu: +255679047446
WhatsApp: wa.me/255767157788
Toa maelezo ya kina babaa, mradi project cost yake ni kiasi gani?
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
15,187
2,000
Wanalipa kwa wakati? au ndio ile unazika hela zako,kipindi cha kudai malipo mnaanza kukimbiana
 

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
373
250
Mbona maelezo yako yanajichanganya au unataka nikuwekee maongezi yako uliyokuwa unajichanganya, nenda ukawaibie hukohuko lkn kwa waelewa huwezi kuwapata,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom