Tenda ya ujenzi wa barabara kuanzia Ubungo hadi Mlandizi ilishatangazwa?


Z

zandrano

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
671
Likes
371
Points
80
Age
48
Z

zandrano

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
671 371 80
Nataka kufahamu kama tenda ya ujenzi wa barabara sita kuanzia ubungo interchange hadi mlandizi je imetangazwa kama mh Rais alivyo amuru?

Naomba tufahamishwe kinacho endelea kwani hii ni fursa nzuri ya kujikwamua kiuchumi, mradi huu ni mkubwa sana kwa jiji la DSM.

Wizara husika au mwenye taarifa tafadhali atufahamishe. Asante.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,778
Likes
25,189
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,778 25,189 280
Haya ni maamuzi ya M/kiti wa CCM. Over
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,947
Likes
1,760
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,947 1,760 280
Chato kwanza, huko kwingine miaka ijayo
 

Forum statistics

Threads 1,251,183
Members 481,615
Posts 29,761,418