Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Template ya kuombea fedha za kufunza umuhimu wa katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by oyoyoo, Jan 17, 2011.

  1. o

    oyoyoo Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana naamini magreti sinka mtanisaidia namna nzuri ya kuandika proposal ya civic education on Tanzanian new constitution enactment. Kuna jamaa kanambia wengi wameshakula mchongo huu na sasa na mimi nikiwaisha proposal yangu ataiingiza. Jamaa anafanya UNDP na ana rafiki zake wako EU ambao wote wanasema wana fungu la kazi hii. Wazee kama mjuavyo uchumi ulivyo mgumu kwa sasa nazani hii ni fursa ya mimi kutoka kwa hiyo nisaidieni template ili niwahi nami kuomba fursa hii. Sitataja source kwa kuwa hili ni ombi na nategemea msaada wa magreti sinka wa hapa JF.
     
  2. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu nilikuwa naiwazia sana mdao Oyo NIPE mchongo nitasaidia template maana ziko kwenye google ama twaweza wasiliana na jamaa zetu wa kenya
     
  3. T

    TANleaks Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhh, hapa naaanza kunusa harufu ya Katiba kuibwa na mafisadi! Mhhhhhhhhh, nitarejea kuona muendelezo
     
Loading...