Tembo mwenye miguu mitatu


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,296
Likes
1,420
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,296 1,420 280
Katika pitapita zangu nimeshangaa kumuona Tembo mwenye miguu mitatu! Je nyie mlishawahi kuona haya maajabu?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
We umemwona wapi kama sio umbea tu huo? hii ni 3G mtu wangu an era of proove sio ndoto na utoto, weka hapa PICTURE watu wakuamini sio pita pita yako, je kama umeota au unataka kuaminisha watu bila PROOF kama sera za CCM?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Katika pitapita zangu nimeshangaa kumuona Tembo mwenye miguu mitatu! Je nyie mlishawahi kuona haya maajabu?
Umepita wapi mzee, kwenye mtandao? no picture, mbuga za wanyama tungeona hata kwenye TV au umepita ndotoni mkuu? Prove your PITA PITA mzee hapa...we dare to talk openly...ukidanganya JF sheria itakuban mzee...mods fanya kazi yako hana prove huyu....siku saba zinakungoja wewe kwa uongo
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Katika pitapita zangu nimeshangaa kumuona Tembo mwenye miguu mitatu! Je nyie mlishawahi kuona haya maajabu?
picha ipo wapi?....umeniuzi ujue
 
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
5
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 5 35
Mkuu miguu mitatu sijui ila miguu mitano huwa ni kawaida sana.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,534
Likes
14,888
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,534 14,888 280
KWELI JAAMANI YUPO, Mie nilimuona ndotoni, hahaaaaaa
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
ndoto ya mchana au usiku?
dada hapo ni ndoto ya jioni jioni si unajua tena usingizi wa dakika tatu tu lkn ndoto kumi kidogo, mwaka huu tutakoma kuchakachuliwa jamni...
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,881
Likes
1,714
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,881 1,714 280
Jf tunachakachuliwa!mbona hakuna picha?. Mod tafadhari mshughulikie huyu, anajaza server bila sababu.
 
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2009
Messages
468
Likes
89
Points
45
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2009
468 89 45
KWELI JAAMANI YUPO, Mie nilimuona ndotoni, hahaaaaaa
al junuun funuun, wandawazimu una mafungu mengi:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
 

Forum statistics

Threads 1,238,829
Members 476,196
Posts 29,332,996