Teknolojia gani hutumika kupiga picha za dunia 'Google Satellite Picture'


N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
3,733
Likes
3,129
Points
280
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
3,733 3,129 280
Mliosoma haya mambo mnaweza kutusaidia kujua zile picha za dunia tena zikiwa ni sharp images zinapigwaje na kifaa gani kinatumika kupiga? Maana hata kijijini kwetu huwa napaona kwa picha hizi.
Na je yale maeneo madogomadogo kama kijijini kwetu sawala wanayajuaje hawa wazungu.Msaada ili nijue,nimegugu nikatoka kapa!
 
kyamafi

kyamafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
250
Likes
116
Points
60
Age
47
kyamafi

kyamafi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
250 116 60
Hata mm sijui aisee ngoja waje wajuzi wa mambo
 
etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
417
Likes
217
Points
60
etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
417 217 60
Picha zote hupigwa kwa satellite zilizopo angani.
Satellite hizohizo huwa zina kazi nyingi, mfano ni kuchukua picha za maeneo, kuonesha location ulipo, hutunza kumbukumbu kama za internet na nyinginezo pamoja na kusaidia usafirishaji wa mawimbi hususani ya televisheni na simu.
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,300
Likes
1,404
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,300 1,404 280
Ingia Google waulize watakupa majibu yote
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Mkuu umenichekesha sana.
Sina majibu in details but hizo ni picha za satelite.. Mfano angalia Avatar yangu.. Hii ni picha latest ya sayari yetu ya Dunia iliyopigwa kutokea mwezini...
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,533
Likes
2,808
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,533 2,808 280
Mkuu umenichekesha sana.
Sina majibu in details but hizo ni picha za satelite.. Mfano angalia Avatar yangu.. Hii ni picha latest ya sayari yetu ya Dunia iliyopigwa kutokea mwezini...
Hio imepigwa tarehe ngapi ndugu?
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Hio imepigwa tarehe ngapi ndugu?
Say ina kama miezi nane.. Kwa mbali utaona bara la Afrika na Jangwa la Sahara kaskazini mwa Africa linaonekana vyema...
 
nguzo1

nguzo1

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
186
Likes
250
Points
80
nguzo1

nguzo1

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
186 250 80
Say ina kama miezi nane.. Kwa mbali utaona bara la Afrika na Jangwa la Sahara kaskazini mwa Africa linaonekana vyema...
Siyo kila picha unayoiona imepigwa live kwa sattelite devices.. Kuna teknolojia inaitwa CGI ( computer generated images) wewe unaweza kuchukuliwa na kuwekwa kwenye kifaa maalum mfano wa chumba kidogo na kifaa hicho kita scan mwili wako wote na kurekodi patterns zako ( unavyocheka, unavyotabasam , unavyo tafakari) yani hapo inachukua matendo yako yote ya kimwili na ishara zote... Baada ya hapo hicho kifaa kinaweza Ku generate picha yako (animation/catoon) inayofanana na wewe kwa 99% na wanaweza kuitumia kutengeneza movie/interview au chochote kile... Kwa mfano wewe unaweza kuwa upo Arusha unafuga ngombe lakini wao wakaitumia ile picha yako kutengeneza interview /video itakayoonyesha sura yako na uhalisia wako kwa 99% . it resemble like human clone.
 
nguzo1

nguzo1

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
186
Likes
250
Points
80
nguzo1

nguzo1

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
186 250 80
Mfano mdogo tu ni hizi picha za Photoshop.
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,546
Likes
24,935
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,546 24,935 280
Siyo kila picha unayoiona imepigwa live kwa sattelite devices.. Kuna teknolojia inaitwa CGI ( computer generated images) wewe unaweza kuchukuliwa na kuwekwa kwenye kifaa maalum mfano wa chumba kidogo na kifaa hicho kita scan mwili wako wote na kurekodi patterns zako ( unavyocheka, unavyotabasam , unavyo tafakari) yani hapo inachukua matendo yako yote ya kimwili na ishara zote... Baada ya hapo hicho kifaa kinaweza Ku generate picha yako (animation/catoon) inayofanana na wewe kwa 99% na wanaweza kuitumia kutengeneza movie/interview au chochote kile... Kwa mfano wewe unaweza kuwa upo Arusha unafuga ngombe lakini wao wakaitumia ile picha yako kutengeneza interview /video itakayoonyesha sura yako na uhalisia wako kwa 99% . it resemble like human clone.
Thanks mkuu.
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
17,745
Likes
26,484
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
17,745 26,484 280
Mkuu umenichekesha sana.
Sina majibu in details but hizo ni picha za satelite.. Mfano angalia Avatar yangu.. Hii ni picha latest ya sayari yetu ya Dunia iliyopigwa kutokea mwezini...
Satellite iko mbali sana huko juu angani,sasa inawezaje kupiga picha ya jengo na hiyo picha inatoka clear kana kwamba ni mtu amesimama mita kadhaa na kupiga hiyo picha??
 
K

KVM

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,818
Likes
344
Points
180
K

KVM

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,818 344 180
Siyo kila picha unayoiona imepigwa live kwa sattelite devices.. Kuna teknolojia inaitwa CGI ( computer generated images) wewe unaweza kuchukuliwa na kuwekwa kwenye kifaa maalum mfano wa chumba kidogo na kifaa hicho kita scan mwili wako wote na kurekodi patterns zako ( unavyocheka, unavyotabasam , unavyo tafakari) yani hapo inachukua matendo yako yote ya kimwili na ishara zote... Baada ya hapo hicho kifaa kinaweza Ku generate picha yako (animation/catoon) inayofanana na wewe kwa 99% na wanaweza kuitumia kutengeneza movie/interview au chochote kile... Kwa mfano wewe unaweza kuwa upo Arusha unafuga ngombe lakini wao wakaitumia ile picha yako kutengeneza interview /video itakayoonyesha sura yako na uhalisia wako kwa 99% . it resemble like human clone.
Nadhani mwulizaji anazungumzia images za dunia za Google earth. Hizi zinaonyesha milima, mabonde, mito, mitaa, n.k. zikiwa zimepigwa kutoka juu. Hizi zinakuwa zimepigwa kwa satellite kutumia technology ambayo imetokana na mambo ya vita.
 
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
477
Likes
557
Points
180
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
477 557 180
Mkuu umenichekesha sana.
Sina majibu in details but hizo ni picha za satelite.. Mfano angalia Avatar yangu.. Hii ni picha latest ya sayari yetu ya Dunia iliyopigwa kutokea mwezini...
Mkuu umenichekesha sana.
Sina majibu in details but hizo ni picha za satelite.. Mfano angalia Avatar yangu.. Hii ni picha latest ya sayari yetu ya Dunia iliyopigwa kutokea mwezini...
Hiyo picha haijapigwa mwezini wala nini,,,,,,,,,
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,685
Likes
13,728
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,685 13,728 280
Umekimbia shule.sasa unakuja kutusumbua huku.
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,384
Likes
563
Points
280
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,384 563 280
Zinapigwa kwa satelite ila nyingine wanatumia magari na kamera zinafungwa humo.
 
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
3,204
Likes
2,211
Points
280
Age
34
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2012
3,204 2,211 280
Siyo kila picha unayoiona imepigwa live kwa sattelite devices.. Kuna teknolojia inaitwa CGI ( computer generated images) wewe unaweza kuchukuliwa na kuwekwa kwenye kifaa maalum mfano wa chumba kidogo na kifaa hicho kita scan mwili wako wote na kurekodi patterns zako ( unavyocheka, unavyotabasam , unavyo tafakari) yani hapo inachukua matendo yako yote ya kimwili na ishara zote... Baada ya hapo hicho kifaa kinaweza Ku generate picha yako (animation/catoon) inayofanana na wewe kwa 99% na wanaweza kuitumia kutengeneza movie/interview au chochote kile... Kwa mfano wewe unaweza kuwa upo Arusha unafuga ngombe lakini wao wakaitumia ile picha yako kutengeneza interview /video itakayoonyesha sura yako na uhalisia wako kwa 99% . it resemble like human clone.
Siyo jibu la swali. Hiki ni kitu kingine kabisa. Mtu kauliza jinsi gani picha zinapigwa. Hajauliza generated images
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,643
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,643 280
Hiyo picha haijapigwa mwezini wala nini,,,,,,,,,
Jambo la kwanza la kujua zile sio real time pictures ni pichs zinazokuwa zimepigwa muda flani ndiyo maana unaweza angalia mfano hotel flani kwenye google map ukaikosa kumbe wakati zinatengenezwa haikiwepo, ila uwa wana ziupdate from time to time.
Jambo lingine zinapigwa kwa satelites, magari yaliyofungwa camera yanayoendeshwa kupita miji kadhaa, na nyingine ni computer generated.
 
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,459
Likes
645
Points
280
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,459 645 280
ZIPO GOOGLE SATELITE ziko special kwa hyo kaz
 

Forum statistics

Threads 1,273,435
Members 490,382
Posts 30,481,512