Teja wa MwanaHalisi


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Leo katika pilikapilika zangu za kutaka kuwahi kazini nilikuwa na akili moja tu kichwani, "kununua na kusoma MwanaHalisi".

Nikashuka kituo cha daladala. Kituo cha kwanza kwa muuza magazeti.

"Naomba MwanaHalisi". Akanijibu, "sina". Nikakasirika. Nikaenda kijiwe kingine cha kuuza magazeti: "Naomba MwanaHalisi". Jibu: "Sina".

Akili ikanijia: "Hivi leo siku gani?".

Nikacheki Casio yangu orijino: Tuesday.

Aaaaaaaaaaaaaaah!!!!

Kimyakimya nikachukua Mwananchi nikatambaa.

Ila nikagundua kitu kimoja: Wauza magazeti wa bongo ni vilaza kiaina. Kati ya wawili niliowauliza hakuna hata mmoja aliyenijibu kuwa leo siyo Jumatano.

Come Wednesday.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Labda walidhania unaulizia toleo la wiki iliyopita ambalo kinadharia linatakiwa liwe bado linauzwa hadi leo Jumanne kama bado wanalo.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Labda walidhania unaulizia toleo la wiki iliyopita ambalo kinadharia linatakiwa liwe bado linauzwa hadi leo Jumanne kama bado wanalo.
heshima kwako MMK.

Ahsante kuwatetea, lakini laiti kama wangejua....nilikuwa namaanisha leo Jumatano
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Labda walidhania unaulizia toleo la wiki iliyopita ambalo kinadharia linatakiwa liwe bado linauzwa hadi leo Jumanne kama bado wanalo.
Mwanakijiji amini usiamini Si rahisi kupata mwanahalisi Alhamisi wako juu na siku hizi wanauza si mchezo!
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
mateja wa mwanahalisi tuko wengi
 

Forum statistics

Threads 1,236,992
Members 475,348
Posts 29,275,243