Tegua kama waweza...


Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Ni mtanashati lakini hajijui, ni mpole lakini wengi wa wasichana hawalijui hilo, Amependwa lakini hajui ampendae, amependa kwa asiempenda.....Ni nani huyo?
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
izeeee.. ni Magulumangu.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ni mtanashati lakini hajijui, ni mpole lakini wengi wa wasichana hawalijui hilo, Amependwa lakini hajui ampendae, amependa kwa asiempenda.....Ni nani huyo?
Popobawa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,153
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,153 280
Hahaaaa....mpaka maka.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Lazima atakua mwanaume
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Sio wewe coz umeshasema ni mtanashati ila hajijui!!Ni mkaka unaempenda kama wewe ni mdada..kama sio SAMAHANI!
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Sio wewe coz umeshasema ni mtanashati ila hajijui!!Ni mkaka unaempenda kama wewe ni mdada..kama sio SAMAHANI!

Lizzy wewe waja sasa, unapigia mstari mimi Bwabwa au?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
kha.... hata newton alikuwa kilaza mkuu

swali lako fyongo sana na ungeuliza why ningekuambia ni kwanini nimesema mwanaume
Haya mie sijamtaja Newton kaka, kama fyongo ungeliacha kaka lisonge mbele....waelewa wameliona sio fyongo....
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Hahahaha...ndo maana nimeomba samahani mapema bwana!ngoja nikupe mji mzuri unisamehe...Darfur

Hunitakii mema wewe, yaani unanisukumia Motoni niungue? duh lizzy mwaya acha uchoyo hata mji?
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844