Teamo on his First DATE

NGULI

JF-Expert Member
Mar 31, 2008
4,808
1,225
Teamo on his First DATE.......way back 2002
 

Attachments

  • File size
    900.1 KB
    Views
    83

GY

JF-Expert Member
Nov 2, 2009
1,280
1,170
Hahahahahah.........ila kama anafanana na Finest vile, ebu mcheki vizuri
 

NGULI

JF-Expert Member
Mar 31, 2008
4,808
1,225
Anafanana na Kimey? ha ha ha Fidel akiwa anaingia kujiunga na Elimu ya Juu alikuwa mwembamba sana.
 

Teamo

JF-Expert Member
Jan 9, 2009
12,282
2,000
hahahahaha!
nguli umeua muzee!

sasa leo uje JJ nikupe maji ya kilimanjaro MAKUBWA
 

Teamo

JF-Expert Member
Jan 9, 2009
12,282
2,000
mchuchu wangu wa kwanza huyo anaitwa HILDA....!
yani hapo yani hapo navokwambia yaani dah!

nilikuwa nikiona ch_u_p_i ya kike imeanikwa kitu kinadisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom