TCU wapunguze idadi ya point za kujiunga na vyuo


Tyrex

Tyrex

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
976
Likes
934
Points
180
Tyrex

Tyrex

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
976 934 180
Habari zenu wapendwa katika bwana.

Mimi nina maoni machache tu kuhusu Tanzania Commission for Universities(TCU). Nafikiri wanapaswa kuangalia tena mfumo mpya wa kujiunga na chuo.

Ile idadi ya point 4.0 walioweka watawaumiza wengi hasa watoto wa walalahoi. At least wangefanya hata iwe 3.0 ingekua ahueni kidogo japo watoto wapate nafasi ya kusoma na hata ukiangalia jinsi grades zilivyopanda sana kipindi hiki.
 
Giver2020

Giver2020

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
49
Likes
15
Points
15
Age
32
Giver2020

Giver2020

Member
Joined Jun 7, 2016
49 15 15
Habari zenu wapendwa katika bwana.

Mimi nina maoni machache tu kuhusu Tanzania Commission for Universities(TCU). Nafikiri wanapaswa kuangalia tena mfumo mpya wa kujiunga na chuo.

Ile idadi ya point 4.0 walioweka watawaumiza wengi hasa watoto wa walalahoi. At least wangefanya hata iwe 3.0 ingekua ahueni kidogo japo watoto wapate nafasi ya kusoma na hata ukiangalia jinsi grades zilivyopanda sana kipindi hiki.
Wazo zuri lakini kimbembe c unampata vizuri Ndalichako?
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114