TCU Kuna tatizo gani jamani mbona ninaimani kubwa nanyi

test man

JF-Expert Member
Aug 13, 2016
653
500
Tangu juzi ile nahangaika nipate code lkn hawatumi ni confirm chuo kwani nimechaguliwa vyuo viwili course hiyo hiyo moja na unatakiwa uchague chuo kimoja na wao TCU watakutimia code lkn mpaka wa leo bila bila tu au Kuna mtu amefanikiwa kwenye hili wale wa multiple selected
 

Make tz

JF-Expert Member
Oct 7, 2018
300
250
Tangu juzi ile nahangaika nipate code lkn hawatumi ni confirm chuo kwani nimechaguliwa vyuo viwili course hiyo hiyo moja na unatakiwa uchague chuo kimoja na wao TCU watakutimia code lkn mpaka wa leo bila bila tu au Kuna mtu amefanikiwa kwenye hili wale wa multiple selected
Alafu siku zinazidi kwenda tu ,,mm mwenyewe sijatumiwa bado
 

Abdi 00082

Member
Mar 24, 2019
53
125
Hata mm nmechaguliwa multiple ila mpk Leo sijatumiwa code nataka niende chuo ninachokipenda moja kwa moja kukofirm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom